Vietnam bus club part 41

Trạng thái
Thớt đang đóng

wavechien

Xe container

Chốt hạ cái này rồi đi ngủ đơi, mai em còn nhiều việc phải làm :))

N_T_K

Xe đạp
các bác cho em hỏi làm sao phân biệt được xe xịn với xe vn thế các bác, em theo dõi nhiều topic lắm rồi mà ko thể nào nhận diện được mặc dù ngày trước em cũng có theo xe đi tour của nhà bạn em, cũng nghe mấy tx nói chuyện với nhau về xe mà chả biết cách nào nhận diện được. Nhìn thì chỉ biết theo cái tên nó để thôi chứ ko biết là xe lên hay là xe zin như vậy.

kienbinh

Xe điện
các bác cho em hỏi làm sao phân biệt được xe xịn với xe vn thế các bác, em theo dõi nhiều topic lắm rồi mà ko thể nào nhận diện được mặc dù ngày trước em cũng có theo xe đi tour của nhà bạn em, cũng nghe mấy tx nói chuyện với nhau về xe mà chả biết cách nào nhận diện được. Nhìn thì chỉ biết theo cái tên nó để thôi chứ ko biết là xe lên hay là xe zin như vậy.
Lọ mọ khuya thế bác :)

N_T_K

Xe đạp
[QUOTE ]Lọ mọ khuya thế bác :)[/QUOTE]
em ngày nào cũng giờ này mới chuẩn bị ngủ bác ơi, cỡ nào cũng đi hết 1 vòng các trang mới ngủ được ;))

Chỉnh sửa cuối:

N_T_K

Xe đạp
Mà bác hỏi phân biệt dòng nào vs dòng nào?

em muốn hỏi nhiều dòng lắm bác, nhưng chắc phải hỏi từ từ thôi chứ một lần thì hơi khó. Giống như chiếc này em thấy bác luckyboy nói là xe 1-5, làm sao biết được trong khi nó lại để là universe, em nhìn thì chỉ biết là universe hoán cải lại giường nằm thôi chứ hog biết jì nữa hết

N_T_K

Xe đạp
bến miền đông bây giờ toàn xe đẹp ko các bác, cách đây 3 năm em ra đó, nhà nào có Hi-Class là dữ lắm luôn

kienbinh

Xe điện

em muốn hỏi nhiều dòng lắm bác, nhưng chắc phải hỏi từ từ thôi chứ một lần thì hơi khó. Giống như chiếc này em thấy bác luckyboy nói là xe 1-5, làm sao biết được trong khi nó lại để là universe, em nhìn thì chỉ biết là universe hoán cải lại giường nằm thôi chứ hog biết jì nữa hết
Giường nằm chỉ có Việt Nam mới sản xuất chứ Korea thì ko có gồm 3 thương hiệu chính
Transinco (1/5 là chủ yếu,...) Loại Universe của đơn vị này có kích thước khác nhau đa phần là ngắn gồm các mẫu K47 (dài nhất,6 cửa sổ lớn),K46 dài TB(5 cửa sổ lớn 1 cửa sổ nhỏ) K42 (5 cửa sổ).Trước em cũng thạo loại này nhưng h lâu ko động quên hết rồi :D cái này Lát đại ca vào sẽ giải thích thêm có ảnh minh họa.Phân biệt mấy dòng của Transinco này cụ cứ để ý mấy cái cốp với cửa sổ cho em
K47

K46

K42

Trường Hải group:tên sản phẩm là Thaco HB120 trong đó có các seri sản phẩm SSL,SLS,SL,ESL,... khác nhau về trang bị nội thất và tùy chọn động cơ thôi
Tất cả đều có kích thước như nhau cùng bằng với loại Transinco K47 kể trên.Xe có 6 cửa sổ lớn to bằng nhau,3 cốp to kích thước bằng nhau.Tất cả các dòng đều sử dụng bóng hơi...

Tracomeco đơn vị này mới làm em ngoài bắc chưa có thông tin cụ thể lắm

Phân Biệt Transinco-Thaco mobihome
Transinco

Thaco

Đèn pha,đèn sương mù
Nội thất
Transinco

Thaco Mobihome

Tóm lại so với Transinco Thaco mobihome ngon ăn đứt luôn :))

luckyboy

Xe container
Bác Hoaanh xem tổng hợp một số hình đẹp về xe Mobihome mới úp lên trang 1 nhá.

hàng nhà ai nhận mau nào =)) =))

Trạng thái
Thớt đang đóng