Việt Trì ---> Quy Nhơn, đường hồ chí minh từ Xuân Mai đến Phú bài Huế giờ có xấu lắm không các cụ

Meobop

Xe tải
Đi HCM, về QL1 đi cụ em; anh chạy NA hôm 30-4 có một số đoạn sửa lại rồi. Làm thi xong anh cũng chạy HCM lên Tây Nguyên rồi vòng xuống Nha Trang chạy ra dần, dự kiến khoảng 16-18 ngày, nhưng chưa chốt lịch được.
E cũng tính đi HCM vì năm ngoái đi Quảng Bình cả hai đường kết lại HCM đỡ mệt đầu nhất còn chay QL 1 thì dùng ga tự động chạy cũng nhanh nhưng đường hơi đông, a đi Tây Nguyên tầm 13 -15 ngày là vừa, tây nguyên thất vọng nhất quả biển hồ, năm 2006 em lên nó bé tẹo

Hoàng_Phú Thọ

Xe container
E cũng tính đi HCM vì năm ngoái đi Quảng Bình cả hai đường kết lại HCM đỡ mệt đầu nhất còn chay QL 1 thì dùng ga tự động chạy cũng nhanh nhưng đường hơi đông, a đi Tây Nguyên tầm 13 -15 ngày là vừa, tây nguyên thất vọng nhất quả biển hồ, năm 2006 em lên nó bé tẹo
Tây Nguyên anh lên khoảng 4 ngày thôi, chủ yếu thăm ông anh ở Gia Lai và ông bác ở Buôn Mê cứ mời suốt; còn lại anh xuống Tuy Hoà, Quy Nhơn và dự phòng ra đảo Lý Sơn nữa.

Taihoatu

Xe lăn
Cứ đường 1 cho lành cụ ạ, đường bây giờ ngon rồi, từ Vinh trở vào đường vắng, đẹp. Qua các tp đều có đường tránh cả. Đi ql1 chẳng may hỏng hóc dọc đường sẽ có nhiều hỗ trợ hơn

Hoàng tử đỏ

Xe container
Em vừa đi đợt 30.4. Có 1 số chỗ thảm nhẹ lại mặt đường, cơ bản là đẹp, vắng và không BOT :). Em vẫn thường xuyên chạy đường HCM chứ ko chọn đường 1!
lão đi suốt nhể.
ps: nay lão dính 21 nhá!

Meobop

Xe tải
Đi HCM, về QL1 đi cụ em; anh chạy NA hôm 30-4 có một số đoạn sửa lại rồi. Làm thi xong anh cũng chạy HCM lên Tây Nguyên rồi vòng xuống Nha Trang chạy ra dần, dự kiến khoảng 16-18 ngày, nhưng chưa chốt lịch được.
E cũng tính đi HCM vì năm ngoái đi Quảng Bình cả hai đường kết lại HCM đỡ mệt đầu nhất còn chay QL 1 thì dùng ga tự động chạy cũng nhanh nhưng đường hơi đông, a đi Tây Nguyên tầm 13
Tây Nguyên anh lên khoảng 4 ngày thôi, chủ yếu thăm ông anh ở Gia Lai và ông bác ở Buôn Mê cứ mời suốt; còn lại anh xuống Tuy Hoà, Quy Nhơn và dự phòng ra đảo Lý Sơn nữa.
Lý Sơn hay đấy anh ạ, e chưa đi bao giờ