Việt Nam Offroad Cup 2010 - Đội BƠ VƠ CLUB xung phong!!!

B_e

Xe điện
Em thấy bên VOC các cụ ấy chém nhau ác quá, kể cũng vui. To mồm là đã chiến thắng 50%.

B_e

Xe điện
Hi hi, khiếp quá, nhà mình đặt kỳ vọng nhớn thế không biết có thực hiện được không. Chạy con Escape được lợi thế về bứt tốc độ và nhẹ cân, tuy nhiên không có cầu chậm nên khả năng đắm bùn là rất cao. Lại còn máy 2.0 nữa, còi nhất trong hạng Stock (Vitara có 1.6 thôi nhưng lại lợi thế cầu chậm).

Anyway, phải cố gắng hết mình vì danh tiếng nhà Bơ Vơ, với cả mình cũng phải tự thắng mình nữa ạ, trước tiên qua được sơ tuyển ngày CN này đã b-)

Website
www.facebook.com
Hi hi, khiếp quá, nhà mình đặt kỳ vọng nhớn thế không biết có thực hiện được không. Chạy con Escape được lợi thế về bứt tốc độ và nhẹ cân, tuy nhiên không có cầu chậm nên khả năng đắm bùn là rất cao. Lại còn máy 2.0 nữa, còi nhất trong hạng Stock (Vitara có 1.6 thôi nhưng lại lợi thế cầu chậm).

Anyway, phải cố gắng hết mình vì danh tiếng nhà Bơ Vơ, với cả mình cũng phải tự thắng mình nữa ạ, trước tiên qua được sơ tuyển ngày CN này đã b-)
Ơ, thế CN này đi sơ tuyển à?:102:

B_e

Xe điện
Nhà mình có ai làm thiết kế không nhỉ? Em muốn trang trí xe một chút. Đổi sang chạy Land rồi, Escape sợ yếu quá không lội bùn nổi.

Về cơ bản thì cần có logo BVC chủ đạo dán 2 bên cửa xe, phần còn lại trang trí theo phong cách Rally Art kiểu này, nhưng nhẹ nhàng thôi. Thiết kế xong mang ra in theo đúng kích thước rồi dán lên xe.

Cũng gấp gấp rồi, ai làm được thì xung phong ngay giúp em nhé.

F.ACURA

Xe container
Nhà mình có ai làm thiết kế không nhỉ? Em muốn trang trí xe một chút. Đổi sang chạy Land rồi, Escape sợ yếu quá không lội bùn nổi.

Về cơ bản thì cần có logo BVC chủ đạo dán 2 bên cửa xe, phần còn lại trang trí theo phong cách Rally Art kiểu này, nhưng nhẹ nhàng thôi. Thiết kế xong mang ra in theo đúng kích thước rồi dán lên xe.

Cũng gấp gấp rồi, ai làm được thì xung phong ngay giúp em nhé.

Cái niof em hok làm đc, cơ mà nếu có ai làm thì để em trang trí ké con vợ ghẻ của em với :))

TÔN

Xe container
em vẫn nhớ năm ngoái đi tham dự VLV em ngồi xe anh Be
lúc về cả nhà mình còn lên xuân mai choén thịt dê (b)
lão ép cu hôm đấy còn mải đi cả đội min mod

safenoodles

Xe cút kít
Lên cổ vũ sơ tuyển đê =D>
Nhà mình có nhuwngx ai đi cổ vũ sơ tuyển vào chủ nhật này thfi thông báo nha.

trước mắt có các bác các mợ:
1, B_e ( đương nhiên rồi)
2, Thích Là Bụp ( cũng đương nhiên )
3, Hiếu78
4, safenoodles
5,.........................?

Vụ này chắc cụ B_e ra hàng đề-can xem những bộ nào phù hợp thì chọn mà phệt lên thôi (kinh phí BVC plus ?).
Cái logo BVC thì nhà cháu có một file Corel để ở đây, các cụ mợ xem có dùng để chế biến thành đề-can đem dán thì dùng :D
May quá có bác Nấm Mỡ , kinh phí dán đề can cổ vũ thì nhà BVC mình đã dự kiến chi nhung hôm qua off chui thì bác Big Mouse nói là bác quangtayho và bác Big Mouse sẽ tài trợ ạ .
Kinh phí tham gia thi vô lăng vàng 1000k thì bác B_e đã bỏ tiền túi ra đóng rồi, em có ý kiến là BVC mình chi quỹ Bơ Vơ để tài trọ nhưng có bác đưa ra ý kiến là không dùng quỹ Bơ Vơ để chi cho việc này.

Còn bác nào mợ nào có nhu cầu quảng cáo thì tự bỏ kinh phí để làm ạ.

Em chỉ biết thực thi theo ý kiến chung của cả nhà !:)

B_e

Xe điện
Em chỉ cần in cái logo BVC để dán lên xe thôi, cái nì BVC tài trợ giúp nhé. Phần còn lại em tự lo hết, đừng chi quỹ làm giề, buồn cười quá đi.

CN này 7h em phải có mẹt trên đó rồi, chắc em với Bụp đi trước còn mọi người cứ tà tà 8h lên tới đó là OK.

safenoodles

Xe cút kít
Em xem tình hình thế nào rồi em xác nhận lại việc đi cổ vũ hôm chủ nhật nhé bởi em cũng khá nhiều việc riêng trong kế hoạch chưa giải quyết hết được, hic.

Anh B_e và anh Bụp cứ đi trước ạ .:)

B_e

Xe điện
Okie, mợ cứ yên tâm :-bd

Mr.Tien

Xe hơi
Tiếc quá, Không bám càng đựoc rồi.