[Funland] Việt Nam hạ Ả rập Xê út lấy 3 điểm đầu tiên tại Mỹ Đình ngày 16.11.2021

Trạng thái
Thớt đang đóng

belo

Xe điện
Nhưng cũng lạ là bọn khác nó đá với Việt Nam thường không nhiệt, cảm giác thằng nào cũng lờ vờ cả. Có thể mình rất giỏi để làm nó ức chế không đá được.
Đẳng cấp của đội mạnh nó là thế đấy cụ ạ. Có 3 điểm, và thấy mình không có cửa là nó chủ động thế trận, tốc độ trận đấu.

piano

Xe điện
Đá vòng loại thứ 3 này mới bộc lộ hết những nhược điểm của nhiều cầu thủ ĐTVN:
- Tuấn Anh quá kém về thể lực, đá đến nửa hiệp 1 là em ý đi bộ trên sân rồi, tranh chấp tay đôi với đối thủ toàn thua.
- Quang Hải thường xuyên mất hút, cứ có bóng là ngã, chuyền bóng kém chính xác. Quang Hải khi đá với các đối thủ vừa to cao lại vừa có nền tảng thể lực, kỹ thuật tốt thì hoàn toàn vô hại.
- Nguyễn Phong Hồng Duy thể hình quá kém, rất thất thế trong các quả tạt bổng của đối phương.
- Văn Thanh đỡ bóng lập cập quá, thường chuyền sai, bị lỡ trớn, thất thế trong tranh chấp tay đôi.
- Văn Toàn và Văn Đức thường thất thế trong tranh chấp, cứ có bóng thì lại bị mất bóng hoặc chuyền hỏng.
- Công Phượng hoàn toàn vô hại, thi thoảng có rê rắt được bóng tý .... rồi thì cũng bị đối phương bắt bài, cướp mất bóng, hoặc bị ngã.
Cho bọn KAS này đá với Châu Âu thì bọn này cũng sẽ toàn điểm yếu...
vn về ao làng thì lại đan lát như Barca thôi

mèo lang thang

Xe buýt
Nhưng mất bóng còn nguy hiểm hơn. Bằng chứng là đã toang roài. Bao nhiêu vụ rồi mà vẫn không rút kinh nghiệm.
Khổ, tính này lại lo nọ, em cho là vậy, 1-0 đội bạn duy trì chắc nịch, đội ta chả làm được gì hơn.

superPDP

Xe điện
Nào bây giờ cụ chủ topic vào đây trả lời xem tại sao cuối cùng Vn vẫn thua nhỉ?Trước trận cụ tuyên bố hùng hồn KSA "giữ sức" với lại Vn ăn hẳn 2 bàn cơ mà :D Sao bây giờ lại thua trận thứ 6 liên tiếp thê này???
Trước trận nổ banh ta lông các lợi thế tưởng bở =))). Cụ phải tua ngược lúc Việt Nam vượt qua vòng 2 mới thấy độ nổ bom quăng bom kinh thế nào

piano

Xe điện
Teo
Đẳng cấp của đội mạnh nó là thế đấy cụ ạ. Có 3 điểm, và thấy mình không có cửa là nó chủ động thế trận, tốc độ trận đấu.
Trong các trận, mình toàn bị ghi bàn trước. Em cứ ước giá Vn có bàn sớm để tất cả mở mắt ra khi biết sức ép của các đội tier 1 Châu Á khi nó cần bàn thắng là như thế nào. Bọn này toàn ghi bàn trước, rồi đá đủng đỉnh ăn 1-0, làm cho mình nhiều hi vọng và tiếc nuối, chứ nó đá thật sự thì mình vỡ trận ngay

Teo
Trong các trận, mình toàn bị ghi bàn trước. Em cứ ước giá Vn có bàn sớm để tất cả mở mắt ra khi biết sức ép của các đội tier 1 Châu Á khi nó cần bàn thắng là như thế nào. Bọn này toàn ghi bàn trước, rồi đá đủng đỉnh ăn 1-0, làm cho mình nhiều hi vọng và tiếc nuối, chứ nó đá thật sự thì mình vỡ trận ngay
Lượt đi đấy còn gì cụ :)

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Teo
Nói chung mình cũng không đủ lực để duy trì cường độ suốt 90p cụ ạ. Chứ nhiều thời điểm KSA cũng cuống bóng phết đấy chứ không phải đủng đỉnh.

Nghen loc

Xe tăng
KSA sẽ là đội vào thẳng WC, mình đá thế là được rồi. Mình dự đoán được kết quả này mà. Đá với anh đẳng cấp cao hơn khó lắm.

superPDP

Xe điện
Teo
Ơ hay lượt đi mình chả tỉn trước bọn Rệp1-0 còn gì :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Trước trận nổ banh ta lông các lợi thế tưởng bở =))). Cụ phải tua ngược lúc Việt Nam vượt qua vòng 2 mới thấy độ nổ bom quăng bom kinh thế nào
Đội nhà thua, cụ cười lăn lộn. Cụ ăn gì em cúng.

Imei

Xe buýt
Tổng là 10 trận mà cụ. Tổng Thái được có 2 điểm. Giả sử ta thua 9 trận đầu mà thắng trận cuối thì có gọi là hơn điểm Thái không cụ!
Hình như hồi 2002 VL3 Thái dúi còn đc hẳn 4 điểm cơ, 2018 thì đc 2 điểm. Hi vọng đội ta có điểm.

huvo6789

Xe máy
2 cánh mình đá dở quá. Tiếc cho văn thanh đủ mọi yếu tốt mà k vươn tầm được. những trận thế này có 2 cánh trọng hoàng và văn hậu thì thủ cực chắc. tuyến giữa Hùng dũng nữa thì chưa biết thế nào

VietCK

Xe tăng
Cuối trận máy qay qay tận mặt ô Park, e thấy mắt ô hoe đỏ thì phải

superPDP

Xe điện
Đội nhà thua, cụ cười lăn lộn. Cụ ăn gì em cúng.
Em thấy trận thua bình thường vì thực lực đội nhà yếu hơn hẳn chả có gì trách móc hay đau buồn thái quá . Phải biết mình ở đâu để cố chứ em cười là em cười mấy trò tấu hài của cụ chứ em cười gì tuyển =)))

addvy

Xe buýt
thủ môn Emil Lê Giang bôn ba qua 9 đội bóng trong 10 năm, và hiện tại đang lầm vào cảnh thất nghiệp ở tuổi 30

Trạng thái
Thớt đang đóng