[Funland] Việt Nam đã chính thức đặt mua tên lửa pk Spyder

ts82

Xe đạp
Ấy ấy các cụ đừng có chê thằng
Báo cáo cụ là trận địa di tích C. ở sâu trong khu dân cư, đang được đầu tư xây dựng lại rất hoành tráng mà dân vẫn ở nguyên tại chỗ. Tại sao vậy? Phóng thẳng đứng thì đếch cần. Thế mới biết các bạn Do thái mới chỉ biết 5-6 mà chưa biết 10. Với lại thời bình thì tên lửa PK nằm cố định, còn thời chiến thì biết họ chuyển đi chỗ mô, bởi mỗi đơn vị có ít nhất 2-3 trận địa dự bị. Chưa kể hàng mới chạy khơi khơi, bạ chỗ nào là chống chân xuống bắn rồi té, chả cần trận địa chuẩn bị trước.
Ấy các cụ đừng có chê mấy ông do thái nhé bọn này tuy bé nhưng giỏi võ lắm đấy. Mấy nước trong khu vực em nể nhất thằng này

TuDo2808

Xe điện
Ấy ấy các cụ đừng có chê thằng

Ấy các cụ đừng có chê mấy ông do thái nhé bọn này tuy bé nhưng giỏi võ lắm đấy. Mấy nước trong khu vực em nể nhất thằng này
Em thấy cũng bình thường, không giỏi võ lắm. Bằng chứng qua các kỳ Seagames, VN luôn chiếm nhiều huy chương nhất ở các môn võ thuật mà chả thấy tên nước Do Thái nhà cụ đâu! :-?

Triumf

Xe tăng

Cgnt80

Xe hơi
Em thấy cũng bình thường, không giỏi võ lắm. Bằng chứng qua các kỳ Seagames, VN luôn chiếm nhiều huy chương nhất ở các môn võ thuật mà chả thấy tên nước Do Thái nhà cụ đâu! :-?
Chết cười với cụ