Việt Nam Bus Club Parts 3

Trạng thái
Thớt đang đóng

47V4747

Xe điện
cái này là ghế béo phải mà cụ.nhìn nó bọc cái nỉ ngoài mà mất hết cả cảm tình.:((
loại này làm chi phải ghế béo huh cụ Camry?kiểu giường nó vậy đấy chứ, em chưa thấy cái ghế nào của Hyundai, KIA, Daewoo xài cái ghế ni cả, mà cái này hình như bọc da xám thôi, chứ màu nỉ nó không giống vậy cho lắm

HI_CLASS

Xe điện
E xin góp ý lại mở bài thế này, các cụ cho ý kiến

"Thay mặt chi hội Việt Nam Bus Club tôi gửi lời chào trân trọng và lời chúc sức khỏe đến toàn bộ những thành viên đang có mặt tại đây.
Kính thưa ban tổ chức và các thành viên đang sinh hoạt và làm việc tại Otofun.net tôi rất là vinh dự đc đứng tại đây và cùng với những người cùng chí hướng xây dựng một Otofun ngày càng vững mạnh Chúng tôi là nhưng thành viên đại diện cho gần 40 ofer ở cả 3 miền Bắc, Trung , Nam của chi hội Việt Nam Bus Club , chi hội chuyên trao đổi, tìm hiểu về dòng xe khách chất lượng cao tại Việt Nam. Như các bạn đã biết, hiện nay loại hình xe chất lượng cao đã rất phổ biến và rất thịnh hành. Các bạn có thể yên tâm và hài lòng trên mỗi chuyến đi. Chi hội chúng tôi vô cùng hân hạnh được chia sẻ kinh nghiệm về các dòng xe khách chất lượng cao với toàn thể các ofer trên Otofun và tất cả mọi người để tất cả chúng ta có thể lựa chọn 1 chuyến đi với chất lượng cao nhất "
Em nghĩ nên bỏ chữ chất lựong cao đi, bởi vì trong thớt có tất cả các loại xe mà, riêng gì dòng chất lựong cao đâu

Mrbeee

Xe tải
Lâu nay ko có hình e up 1 số ảnh từ internet mấy bác chém chơi

Mrbeee

Xe tải
Các đội đua F1 là những đội đua đẳng cấp nhất thế giới, do đó chiếc xe vận chuyển các tay đua cũng phải thuộc hàng đẳng cấp. Và chiếc xe bus từng phục vụ tay đua huyền thoại Michael Schumacher cũng không ngoại lệ.

Chiếc xe từng phục vụ cho đội đua Ferrari đang được bán đấu giá, đây là cơ hội hiếm có cho các tín đồ Ferrari.

Chiếc xe bus Iveco Domino đã phục vụ cho 2 tay đua Michael Schumacher và Rubens Barrichelo trong thời gian từ năm 2001 đến 2005 trước khi về tay chủ mới vào năm 2009, hiên xe đã chạy được 85,314 km và tất cả các chi tiết đều hoạt động hoàn hảo.

Ngôi nhà thu nhỏ của 2 tay đua được ví như một khách sạn 5 sao với 2 phòng và 2 cửa ra vào độc lập. Mỗi phòng đều được trang bị phòng khách, một giường mát xa, một bàn làm việc, một minibar và một TV LCD 18 Inch,điện thoại vệ tinh và Internet.

Chiếc xe đã được nâng cấp một số thiết bị tiện nghi với dàn âm thanh Bose, những chiếc LCD cũng được nâng cấp lớn hơn. Với giá trị lịch sử cũng như thương hiệu của chiếc xe bus này, các chuyên gia dự đoán chiếc xe sẽ được một tín đồ cuồng nhiệt của Ferrari tậu về với mức giá khoảng từ 311,000 USD đến 466,000 USD.

Nguồn: autovina

Có tiền e cũng sắm cái này khỏi sắm nhà cửa chi cho mệt ;))

Mrbeee

Xe tải
Hi. lâu lâu e cũng thấy mấy bác up 1 số hình trên net, e lâu lâu cũng góp vui tí í mà

HI_CLASS

Xe điện
Hi. lâu lâu e cũng thấy mấy bác up 1 số hình trên net, e lâu lâu cũng góp vui tí í mà
Hình trên net thì rât nhiều, anh em trong VNBC lấy tiêu chí tự đi săn hình, càng nhiều, củng loại càng đa dạng và càng độc càng tốt bác ạ. Như thế mới đúng với tiêu đề của thớt. THanks bác đã có những đóng góp, nhưng những hình mà bác tự chụp đưa lên thì thật quý biết bao đối với a e VNBC

SAMCO

Xe máy
Chộp được xe chở đoàn làm phim của hãng phim Phước Sang này ! mời các bác xem thử

HI_CLASS

Xe điện
Chào mừng bác SAMCO đến với VNBC, chúc bác có nhiều niềm vui tại VNBC
PS: Con trên là máy ISUZU 3.0 phải ko bác

xedonglanh_6994

Xe điện
ngày nào cũng đi ngang phòng CAGT mà k thấy ẻm nào hôm nay tự dưng có 1 dàn unni vào mà nó chạy ra hết gòi còn mỗi 2 em

dão này mấy em này chạy trong đường chổ em nhiều lắm

SAMCO

Xe máy
Chào mừng bác SAMCO đến với VNBC, chúc bác có nhiều niềm vui tại VNBC
PS: Con trên là máy ISUZU 3.0 phải ko bác
Thank bác HI-CLASS ! Bác nói đúng đấy ! con trên là máy 3.0 của thằng izuzu !

camry_muitran

Xe máy
Chộp được xe chở đoàn làm phim của hãng phim Phước Sang này ! mời các bác xem thử

éo căm tu bác đến với VNBC.:Dem sam này nhìn sao giống cutí hai cựa các cụ nhể.:)):))

Chỉnh sửa cuối:

ntv1289

Xe đạp
Vậy bác không nghĩ trường hợp là xe buýt ấy đang ỡ Vĩnh Long về lại Cần Thơ ?
Bởi vậy mình mới hỏi là Cần Thơ hay Vĩnh Long đấy. 65 thì ai cũng biết là Cần Thơ mà :)
Vâng,em ớ cần thơ.em này đang trên đường về Vĩnh Long.he

SAMCO

Xe máy
Ờ nhể ! you nói mới để ý ! cũng giống thiệt ! nhưng nó yếu hơn thằng cutí 1 chấm.:-B

Lái máy ủi

Xe buýt

chào mừng cụ Xam cồ, rất hân hạnh chào đón cụ gia nhập VNBC,=D>, tiếp nữa đi cụ kính cụ 1 ly xe đẹp quá

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container

Chào Mừng bác Samco đến với VNBC, chúc bác có những km an toàn và vui vẻ cùng ae :)
bác Samco có đăng ký làm Mem của VNBC không đới nào :D

Trạng thái
Thớt đang đóng