Việt Nam Bus Club Parts 3

Trạng thái
Thớt đang đóng

thewall821982

Xe hơi
Về phần nội thất em thấy rất ok, nhưng cái táp lô hy vọng là sẽ lấy của Univer :D
Nội thất ok nhưng cái lưng thì dài, cái chân thì ngắn, e leo lên nằm thử thì thấy bị như những chú kinh long đầu tiên Trường hải nhập về...giường này saigon pảt nó làm mà..đi đâu trât

luckyboy

Xe container

thewall821982

Xe hơi
vậy àh e cũng hy vọng e nó đc gắn cái taplo mới xịn hơn =D>,chứ cái taplo này làm xấu hình ảnh chiếc xe mất bác ợ:P

Trong thông số đưa ra em thấy có phần này ăn đứt 1-5 và tha cồ nè:

Loại sơn: Sử dụng sơn ICI (Anh), loại chịu được khí hậu nhiệt đới
Trang bị kèm theo: Camera lùi, Micro, Amply, DVD, LCD, chụp mâm, rèm cửa
Khoang lái: Ghế tài xế cân bằng hơi tự động, tay lái gật gù
Sàn xe: Độ bền cao, cách âm tốt
Khung gầm hyundai nhưng hầm hàng nhỏ..lốp kumho chất lượng không tốt, Body mới nhưng phụ tùng thay thế kiếm đâu ra..đi xe bị bể cái đèn chéc phải nhờ bác samco đặt cả tháng...Daewoo giường nằm của Thành Công đã bị tình trạng này rồi...
Khung gầm nhập nên dễ bị mất đời..

thewall821982

Xe hơi
nhìn model mới này của Xam cồ em thấy hao hao giống 1 kiểu dáng xe ở tung của, để e nhớ ra coi nếu ko lầm mượn kiểu dáng của hãng proton china, để e lên gu gồ sợt cái coi sao :P
Giá bán hơn 2,8 tỷ hơi cao so với chất lượng....làm thủ công...samco thì tớ vô ra nhà máy nó rồi....nhìn mấy xe Saigon Bus nó chạy 1-2 năm mà sơn bong ra thấy tội

luckyboy

Xe container
Khung gầm hyundai nhưng hầm hàng nhỏ..lốp kumho chất lượng không tốt, Body mới nhưng phụ tùng thay thế kiếm đâu ra..đi xe bị bể cái đèn chéc phải nhờ bác samco đặt cả tháng...Daewoo giường nằm của Thành Công đã bị tình trạng này rồi...
Khung gầm nhập nên dễ bị mất đời..
thì ý bác là hàng anh Hải vẫn là ngon nhất trên thị trường xe giường nằm phải không ạ, lốp Kumho thì sau khi chạy mòn lốp đó vẫn có thể thay, đâu phải là cứ lốp Mi là không mòn, không hao đâu ạ, cái gì nó cũng có cái nhìn bao quát :) :P

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Giá bán hơn 2,8 tỷ hơi cao so với chất lượng....làm thủ công...samco thì tớ vô ra nhà máy nó rồi....nhìn mấy xe Saigon Bus nó chạy 1-2 năm mà sơn bong ra thấy tội
dòng Samco chưa ra thị trường chưa đc người tiêu dùng kiểm định chất lượng thì sao bác có thể kết luận là ''2,8 tỷ hơi cao so với chất lượng".
Cái gì cũng phải qua thời gian kiểm nghiệm chứ bác nhở, thiết nghĩ như dòng Kinglong hồi mới ra đới có khác chi là Universe bây giờ đâu, mà rồi cũng chỉ đc một thời gian ngắn nằm đường liên tục. Home đời sau này ra dựa trên khung gầm, động cơ Hàn Quốc thì em nghĩ cái Hàn ở VN mình nó cũng chỉ chịu đựng giỏi lắm gấp đôi Kinglong là siêu :). Công nghệ không thể nào bằng Hàn chính gốc đc, cứ lôi một con Space đời 2002 mà nước sơn còn zin ra so với Home về độ nhanh phai màu hay là hỏng vặt là biết ngay. Mỗi sản phẩm đều có một thế mạnh riêng, không nên đưa ra kết luận về chất lượng của mỗi chiếc xe. K45 cũng có cái thế mạnh riêng của nó mà Home cũng thế rồi giờ là Samco. Em có so sánh thì cũng chỉ so sánh ở mức độ xấu đẹp, chứ cũng chả dám phán con nào bền hơn con nào

Chỉnh sửa cuối:

xedonglanh_6994

Xe điện
hàng anh Hải mẫu mã giống Unni vs em ấy ra lâu rồi dc sự tín nhiệm,còn lốp thì chạy phải mòn rồi mà nếu như chiếc xe 2 tỷ 8 k lẻ ng ta mua về k thay dc mấy cái vỏ xe nào cũng vậy á

xedonglanh_6994

Xe điện
dân chơi k sợ mua rơi đây:))

khuyến mãi này cầu mà chơi vỏ này mới gọi là dân chơi:))

thewall821982

Xe hơi
các bác cho e hỏi nếu xe giường nằm gắn 4 dãy giường thay bằng gắn 3 dãy thì thế nào nhỉ.nếu mình đặt hàng như vậy cho nhà máy thì nó có làm ko?các bác giúp e cái nhá!
Bác này..xecao cấp mà bác làm như xe chợ..với lại ĐKiểm kô cho đâu...lên mạng xem TCVN 307-06 đi

luckyboy

Xe container
Tình hình là ngày mai anh Hưng Alpha sẽ vào trong này, chắc là chiều 14 sẽ gặp mặt tại TP Pleiku :)).

wavechien

Xe container
Tình hình là ngày mai anh Hưng Alpha sẽ vào trong này, chắc là chiều 14 sẽ gặp mặt tại TP Pleiku :)).
nhà ta coi như thuận buồm xuôi gió rồi :P. nếu có gặp anh Hưng nhớ bảo anh ấy là anh Way nhà em gửi nhời chào và hỏi thăm nhá. (nói nhỏ là anh Hưng alpha hơi bị dừ nên chắc gọi chú chuẩn hơn =)) )

wavechien

Xe container

2 cụ XÔ PHA nhà ta trong đợt siêu off vừa rồi đới các bác ạ :D

wavechien

Xe container
Mod Alpha và bác Lát nhà ta :D

SAMCO

Xe máy
hình như là xe Phương Trang phải không bác ?:-B

Trạng thái
Thớt đang đóng