Việt Nam Bus Club Part 49 Cùng Hòa Nhịp

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
http://dantri.com.vn/c20/s136-661061/giai-cuu-trong-dem-xe-container-lao-xuong-vuc.htm
này thì vít này :)) đúng ý mới ra khỏi hầm nhá ku Tùng =)) cái đèo này buổi tối vs sáng sớm, sương mù dày khỏi noí, bác nào vít đc e bái làm sư phụ :D
Ra khỏi hầm Hải Vân phía Nam ý bác.đường dẫn vào hầm đẹp cực, mà bác Boy cũng hơi nhầm...đoạn phía Nam Hải Vân cũng ko nhiều cua đâu ạ.... (đoạn này cũng vít), và em xin lỗi các bác là quên chưa nói rõ. Xe vít "lít rưỡi" là cái đoạn mà qua Hầm đi khoảng mấy cây, rẻ trái vào đường Nguyễn Lương Bằng ý ạ...đoạn ý nhiều đường giao nhau mà lái xe họ phóng tít luôn. Tầm độ 3h sáng ý ạ, tầm ý qua đường em còn thấy run..xe nó phóng qua mát ả mặt...

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Ra khỏi hầm Hải Vân phía Nam ý bác.đường dẫn vào hầm đẹp cực, mà bác Boy cũng hơi nhầm...đoạn phía Nam Hải Vân cũng ko nhiều cua đâu ạ.... (đoạn này cũng vít), và em xin lỗi các bác là quên chưa nói rõ. Xe vít "lít rưỡi" là cái đoạn mà qua Hầm đi khoảng mấy cây, rẻ trái vào đường Nguyễn Lương Bằng ý ạ...đoạn ý nhiều đường giao nhau mà lái xe họ phóng tít luôn. Tầm độ 3h sáng ý ạ, tầm ý qua đường em còn thấy run..xe nó phóng qua mát ả mặt...
phía Nam Hải Vân ý chú là đã qua trạm thu phí hay chưa.? từ ngoài vào vừa qua hầm phát là đường bắt đầu có cua, cua đó không thể vít lên "lít rưỡi". A vừa đi qua nó mấy ngày đây thôi chú. Mà lượng xe chạy ở cái đoạn đường dẫn vào hầm phía nam cũng đủ đông lắm rồi, vít đc 80 là mệt mỏi rồi chứ đừng nói là hơn.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
phía Nam Hải Vân ý chú là đã qua trạm thu phí hay chưa.? từ ngoài vào vừa qua hầm phát là đường bắt đầu có cua, cua đó không thể vít lên "lít rưỡi". A vừa đi qua nó mấy ngày đây thôi chú. Mà lượng xe chạy ở cái đoạn đường dẫn vào hầm phía nam cũng đủ đông lắm rồi, vít đc 80 là mệt mỏi rồi chứ đừng nói là hơn.
Qua chạm thu phí rồi bác...đến ngã 3 rẻ trái. Bác đi bao giờ em không bít nhưng tầm 3-4h sáng xe tuyến vào đến đoạn đó phóng vèo vèo... mà có thể em nói hơi quá, nếu ko đc "lít rưỡi" thì cũng phải đc hơn trăm cây. Nói chung là nhanh.

Chỉnh sửa cuối:

hoaanh2210

Xe điện
thôi xong ròi các cụ ơi..em lạy ông Thăng..phạt lái xe ko chính chủ..kỳ này lắm thằng chết, chủ xe ra chạy xe hết :))

UniverseLuxury

Xe tải
thôi xong ròi các cụ ơi..em lạy ông Thăng..phạt lái xe ko chính chủ..kỳ này lắm thằng chết, chủ xe ra chạy xe hết :))
chẳng hiểu nổi...rồi xe tour có ai đứng tên xe đâu..toàn là công ty đứng tên..hoặc hợp tác xã..thế ai lái xe cụ nhỉ..?

76m1146

Xe tăng
Nói như kiểu người hiểu biết nhưng thực ra là líu biết cái mợ gì, thở vài câu cho vẻ hiểu biết à?:))
s bác cứ canh me e mà bác đớp hoài vậy.....e biết cái gì hay k thì ae trong nay họ biết chứ bác có biết con mợ gì e đâu mà bác cứ đớp e hoài vậy bác có giỏi thì bác of với ae ngoài Bắc đi chứ cớ chi bác múa hoài vậy.....còn nếu bác giỏi hết rồi thì e XL bác nhá bác ae nhà nắng =))

47V4747

Xe điện

con này 26 tết năm ngoái đi cho nhà em ni!giá 30 củ tỏi!cửa gấp ghế thì tạm ổn,cần số ngắn nhưng là mà chế!chứ thực ra là máy 380ps.
năm nay đố kiếm được giá đó ;)) LD thậm chí còn xài nhíp chứ cần số dài đã là gì :P

sâu mọt lắm rốì đừng hỏi tại sao càng ngày càng nhiều vụ rân đen oánh cờ an :))

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Chả làm sao cả, xe này đứng tên chủ xe, lái xe theo hợp đồng chả ảnh hưởng gì đến. Trừ khi cái đấy thằng chủ nó mua lại chưa sang tên nó thì mới phạt, không thì chạy tãi, chạy xe bus, xe rác.................. ở nhà ôm vợ hết à?:))
s bác cứ canh me e mà bác đớp hoài vậy.....e biết cái gì hay k thì ae trong nay họ biết chứ bác có biết con mợ gì e đâu mà bác cứ đớp e hoài vậy bác có giỏi thì bác of với ae ngoài Bắc đi chứ cớ chi bác múa hoài vậy.....còn nếu bác giỏi hết rồi thì e XL bác nhá bác ae nhà nắng =))
Chả biết ai canh me, bảo bác bảo e canh me mà lại đi hốc lại cái cmt của e à, bác nói thế chả khác gì tự tay bóp zé mình rồi kêu um lên=))=))

Chỉnh sửa cuối:

47V4747

Xe điện
Chả làm sao cả, xe này đứng tên chủ xe, lái xe theo hợp đồng chả ảnh hưởng gì đến. Trừ khi cái đấy thằng chủ nó mua lại chưa sang tên nó thì mới phạt, không thì chạy tãi, chạy xe bus, xe rác.................. ở nhà ôm vợ hết à?:))

chỉ phiền đối với xe máy và các cụ cho thuê xe tự lái thôi.hehe

hoaanh2210

Xe điện
nhìn lạ các cụ hè

Trạng thái
Thớt đang đóng