Việt Nam Bus Club Part 47 Tết Trung Thu, Tết Của Tình Thân

Trạng thái
Thớt đang đóng

beck_vn

Xe tăng
Lần này thì con xin ạ bố thaco một ạ. Bố đi lấy hình của thớt nhà người ta về bố phọt lên đây làm cái gì thế bố.
Để ae còm men à. Bố trẻ chơi ở đây thì tôn trọng cái nội quy của nhà Bus cái.
Bố phá thế thì ai chơi nữa đây. Bố trẻ xóa mấy cái hình đó cho con nhờ cái.

hoaanh2210

Xe điện
các bố trẻ đọc lại hộ con cái
NỘI QUY VIỆT NAM BUS CLUB
1. Sử dụng tiếng Việt có dấu khi đăng bài.

2. Không bàn luận các vấn đề về chính trị, tôn giáo, tình dục và các nội dung khác mà pháp luật cấm. Không quá lạm bàn, bình luận hoặc đưa các thông tin có liên quan tới các lãnh đạo ****, Nhà nước, các bộ, ngành, địa phương. Nếu thông tin lấy từ các cơ quan ngôn luận, báo chí trong nước, cần ghi rõ nguồn gốc.

3. Hành xử đúng mực và dùng các từ ngữ công chúng chấp nhận được. Không có hành động khiêu khích, mạt sát, phỉ báng, chửi bới cá nhân dưới bất kỳ hình thức nào. Không gây mất đoàn kết giữa các thành viên trong diễn đàn. Không mạo danh người khác.

4. Tôn trọng ý kiến của Ban Quản trị VNBC và tuân thủ theo sự điều hành của Ban Quản trị VNBC.

5. Không có các hành động làm xáo trộn hoặc ảnh hưởng đến sự hoạt động của VNBC.

6. Các bài viết, hình ảnh trích dẫn, sưu tầm phải ghi rõ nguồn gốc.

7. Thành viên tự chịu trách nhiệm về nội dung thông tin mình đăng trên VNBC.

8. Nghiêm Cấm mọi thành viên sử dụng những cụm từ liên quan đến " Tem Phiếu" Ví dụ như " B..óc tem".
Không đc viết những bài chỉ toàn những icon ( ví dụ: )
Không bàn luận những, pots những bài không liên quan đến nội dung Bus

9. Tuyệt đối nghiêm cấm những bài viết mang nội dung " Xin lô mặt tiền, anh tranh đất nhé, xin miếng đất mặt tiền..."

10. Tuyệt đối không lấy hình của những thớt Bus khác mà không có sự đồng ý của chủ thớt đó và người đã chụp hình
11. Nghiêm cấm spam tại thớt ảnh đẹp dưới bất kì hình thức nào.
đọc kỹ đi các bố ạ

Chỉnh sửa cuối:

hoaanh2210

Xe điện

hoaanh2210

Xe điện
Ca sĩ Tuấn Hưng với Ngọc Sơn làm xe tuyến rồi. Giờ lại thêm ca sĩ Trường Vũ làm xe tour nữa hả hoa anh
HOàng Vũ bác ơi ;)) bác có tin aero city chơi cần số UNI chưa, em thấy rầu đấy, vãi lái :))

beck_vn

Xe tăng
HOàng Vũ bác ơi ;)) bác có tin aero city chơi cần số UNI chưa, em thấy rầu đấy, vãi lái :))
Ra thế cứ tưởng anh Trường Vũ.
Cái xe còn thay vỏ đổi hộp số được, huống gì cái cần số dài với ngắn. Em tin :D

tienhuy19932002

Xe tăng

chắc e phải đổi qua thích thaco mobihome thôi. nhìn cặp kính tai thỏ mà thích làm sao @@
con này mà ông bảo là mobihome ah? thế thì ông vứt cái niềm đam mê của ông đi.xàm quá! đến nản

huy_thao

Xe hơi
con này mà ông bảo là mobihome ah? thế thì ông vứt cái niềm đam mê của ông đi.xàm quá! đến nản
thôi bác bỏ quá cho bác ấy đi, nhắc nhở nhẹ nhàng thôi, bác với em uống với nhau chén rồi nào, XO nhé bác heheheh
mà em cũng ko hiểu nick bác ấy là thaco kinglong mà sao bác ấy lại phán con kinglong thành con mobihome thì em cũng thấy hơi lạ ạ :((

mobiado96

Xe hơi

Cháu thấy Trần Tiến toàn xe ntn,king làm lại đầu như uni

Universe luxury

Xe điện
chú ấy thấy có chữ mobihome trên thân xe đó nên tưởng đó là home =)) đến lạy ông tướng đó mất thôi b-(

Trạng thái
Thớt đang đóng