Việt Nam Bus Club Part 47 Tết Trung Thu, Tết Của Tình Thân

Trạng thái
Thớt đang đóng

beck_vn

Xe tăng
Chào ngày mới chúc ae nhà bus một ngày làm việc hiệu quả và may mắn

thacokinglong

Xe tải
E rất tiếc vì phải nói ra điều này. vì lí do e phải suất ngày đi học trường + đi học thêm nên không có time để ngồi nc với mấy a, chú , bác,.. em thật sự cảm ơn trong thời gian vừa qua các a, chú , bác đã cho e hiểu biết nhiều về các loại xe khách ở VN. nhưng cũng thành thật xin lỗi mấy a, chú , bác là e vẫn còn chưa bik về nhiều loại xe khác. nhưng dù sao e vẫn cảm ơn mấy a, chú , bác vì đã cho e gia nhập đại gia đình VNBC này. chúc các thành viên VNBC mạnh khỏe và hãy tiếp tục niềm đam mê xe khách của mình. e xin hết

beck_vn

Xe tăng
Nóc bồ tra cố mẹ cố

luckyboy

Xe container
Ẹc, véng mẹt cóa mấy ngày mà các bác chém kinh thía :D. Đặt cục gạch leo thang

thuanphat

Xe tải
Em viết bài này,cũng là để chính thức chia tay mọi người,anh em,bạn bè và toàn thể các mem trên V.N.B.C vì lý do bận công việc

Ban đầu em vào VNBC chỉ để thể hiện niềm đam mê của mình, nhưng sau đó, nhờ có VNBC mà em mới gặp được mọi người, để rồi trở thành anh em, những người đã gắn bó với em suốt quá trình mà em đã gắn bó với VNBC, cả trong OF lẫn ngoài đời thật.

Xin được gửi lời chia tay đến (bác Lạnh, chú uni.4 bánh, cụ boy, cụ tùng, anh Kiệt.....) các bác, các cụ đã sát cánh giúp đỡ, chia sẽ kinh nghiệm cho em từ những ngày đầu tiên.

Đã hơn nửa năm kể từ lần đầu em đến với VNBC, đã có biết bao kỉ niệm với mọi người, việc post bài viết này đối với em thực sự rất khó, vì em vẫn còn rất muốn được sát cánh cùng mọi người.

Đối với những người khác,có thể em không là gì,nhưng đối với em mọi người đã là một phần rất quan trọng trong đời em, là những kỉ niệm, là những người bạn thân nhất mình có được, và là những phần đã tạo nên em ngày hôm nay.

Vậy là em phải chào tạm biệt các bác từ đây, có khi sau này các bác mỗi người đã có hướng đi riêng của mình, có khi lúc đó không còn có ai trong số các bác tham gia VNBC nữa, có thể một vài người sẽ không còn nhớ đến em nữa, nhưng trong thâm tâm em vẫn mong muốn một ngày nào đó lại được trở lại VNBC cùng mọi người, từ h mọi người sẽ không còn nhìn thấy cái tên thuanphat trong VNBC nữa, nếu có thấy thì có lẽ là bạn của em, hoặc là quá nhớ VNBC mà em vào chút thôi

Hội bus lớn nhất Việt Nam, VNBC mất đi một người, nhưng em tin mọi người sẽ vẫn ổn, sẽ vẫn là những thành viên, những mem thật sự của VNBC. Xin mọi người bỏ qua những lỗi lầm mà em đã gây ra
Thân chào
thuanphat

Trạng thái
Thớt đang đóng