Việt Nam Bus Club Part 46 Chào Mừng Quốc Khánh 2-9

Trạng thái
Thớt đang đóng

universe.4banh

Xe buýt
ôi trời ạ
con này là lắc xù

con này là nobel

con này là prime

sàn prime là sàn bằng giống sàn của nobel, táp lô cũng y chang nobel luôn, còn luxury là sàn lõm chính giữa, nói vậy cho các cụ trẻ ễ phân biệt, không có bảo khi dễ nữa
còn đặc điểm nào nữa không bác?nhìn ở ngoài có phân biệt được không ạ?:)

luckyboy

Xe container
Đkm, e đọc còm men mà ức chế líu chịu đc, mấy ông trẻ hỏi phân biệt prime vs luxury đúng là 1 lũ đ.ầu đất, em xin lỗi nhưng mà phải gọi là đ.ầu đất nó hợp nhất, nói Prime vs Luxury khác nhau cái gì 3 lần rồi mà không tiếp thu. Chỉ có loại đ.ầu đất mới không tiếp thu đc cái đơn giản là cốp Prime dài hơn Luxury.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Đkm, e đọc còm men mà ức chế líu chịu đc, mấy ông trẻ hỏi phân biệt prime vs luxury đúng là 1 lũ đ.ầu đất, em xin lỗi nhưng mà phải gọi là đ.ầu đất nó hợp nhất, nói Prime vs Luxury khác nhau cái gì 3 lần rồi mà không tiếp thu. Chỉ có loại đ.ầu đất mới không tiếp thu đc cái đơn giản là cốp Prime dài hơn Luxury.
Bác chỉ nói chuẩn cmnr, vodka cho bác phát. ủa chưa đc, phải 10 ng nữa bác ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

huy_thao

Xe hơi
kìa bác, bác và các bác nói cũng đúng mà bác green cũng đúng nhưng sai ở chỗ là ko chịu tiếp thu kích thước nắp hâm, mà bác green chỉ dựa vào cái thông sô hay cái j j đấy ở web ns về dòng prime này thôi, nên anh em có j sai sót bác bỏ quá đi đừng nói thế làm j cả anh em mất vui ra

luckyboy

Xe container
kìa bác, bác và các bác nói cũng đúng mà bác green cũng đúng nhưng sai ở chỗ là ko chịu tiếp thu kích thước nắp hâm, mà bác green chỉ dựa vào cái thông sô hay cái j j đấy ở web ns về dòng prime này thôi, nên anh em có j sai sót bác bỏ quá đi đừng nói thế làm j cả anh em mất vui ra
Vui cái cmg.? từ ngày mấy ông trẻ vào làm loạn cái nhà này lên thì còn gì là vui.???? Nói cái kích thước nắp hầm 4 lần rồi mà không nhồi nhét đc vào đầu thì gọi là đ.ầu đất đc rồi.
Bác Huy bảo Green đúng chỗ nào chỉ hộ cái. Loạn cả lên

Chỉnh sửa cuối:

huy_thao

Xe hơi
Vui cái cmg.? từ ngày mấy ông trẻ vào làm loạn cái nhà này lên thì còn gì là vui.???? Nói cái kích thước nắp hầm 4 lần rồi mà không nhồi nhét đc vào đầu thì gọi là đ.ầu đất đc rồi.
ý em ở đây bảo bác ấy đúng là ở chỗ đi tìm hiểu web rồi đem lên đây so sánh, nhưng đấy đúng nhưng phần chuẩn của nó thì 1/100, còn bác và các bác đúng ở chỗ là đo nắp hầm (100/100)
thôi bác ạ, bác ấy còn trẻ người non dạ, ai chả có 1 cái thời luôn cho là mình đúng thôi bỏ qua xí xóa đi bác ạ, dạy thi phải biêt tiếp thu, ns người ta ko tiếp thu được thì kệ người ta thôi, người ta nói thì bác nhẹ nhàng nhắc nhở bác áy, rồi 1. vài tuổi nữa lớn lên là biêt cái đúng cái sai ngay thôi ấy mà, và cũng chịu lắng nghe tiếp thu cái cần ngay thôi bác ạ, hạ hỏa nào hạ hỏa nào

Universe luxury

Xe điện
nay nghỉ ko theo xe à chú :)

luckyboy

Xe container

WTF.? Chính em nó 5176 quất lên 140 nhẹ như không, ga vẫn còn đấy nhá :)).

xedonglanh_6994

Xe điện

khúc này chổ Trảng Bom Anh nhể:D con Space nhìn như chai nc ngọt ý:))Con Home hay chạy vào Chổ nhà Em lên bến xe buổi tối vs sáng sớm 5-6 giờ

huy_thao

Xe hơi

WTF.? Chính em nó 5176 quất lên 140 nhẹ như không, ga vẫn còn đấy nhá :)). [/QUOTE]

ko tin nổi vào mắt mình nữa:((

hoaanh2210

Xe điện

WTF.? Chính em nó 5176 quất lên 140 nhẹ như không, ga vẫn còn đấy nhá :)).
có cái này rầu còn mợ nào to tiếng lên đây gải thích cái này hộ cái ;)) trăm nghe không bằng 1 thấy nhá ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng