Việt Nam Bus Club Part 46 Chào Mừng Quốc Khánh 2-9

Trạng thái
Thớt đang đóng

greendriver

Xe tăng
Vậy thì chém làm sao để bác không nói đc là chuồng lợn nữa :)) Bài toán khó đấy ;))
Thì chém phải đc thoải mái, tự do chứ, chứ chém mà cứ phải bắt chém hay thì còn gì thoải mái đc nữa hử bác

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thì chém phải đc thoải mái, tự do chứ, chứ chém mà cứ phải bắt chém hay thì còn gì thoải mái đc nữa hử bác
Có gì thắc mắc cứ qua yahoo nói chuyện cho thoải mái.... đc chưa... muốn chửi muốn nói gì thì cứ qua yahoo, còn cái thớt này của cộng đồng... có nhiều người... chứ chú chửi, chú nói linh tinh người ta không nghe đc.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
hồi đợt lọt xuống sông sêrêpôk em nghĩ nó nghỉ rùi cơ. May mà còn chạy chứ xe nhà nó em thấy chẹp nghỉ thì tiếc thật=))
Nghĩ đến vụ đó em vẫn thấy sợ :-s

hoaanh2210

Xe điện
tình hình là trụ sở Mai Linh tại thành phố Cần Thơ đã đóng cửa hoàn toàn, các tuyến đi từ Cần Thơ sang địa phương khác đã bị Phương Trang và Thành Bưởi chiếm lĩnh chỉ còn MLE taxi là trụ đc

universe

Xe tải
tình hình là trụ sở Mai Linh tại thành phố Cần Thơ đã đóng cửa hoàn toàn, các tuyến đi từ Cần Thơ sang địa phương khác đã bị Phương Trang và Thành Bưởi chiếm lĩnh chỉ còn MLE taxi là trụ đc
kiểu này Mai Linh đang bên bờ vực nguy hiểm#-o

universe

Xe tải

có em này các bác xem tạm, đừng để ý cái chú đang đi nhá, dân tộc giarai đới.=))

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
bến Cà Mau của nó bị Bưởi mua rầu, giữa tháng 9 này Bưởi khai trương tuyến mới Cà Mau - SG - ĐL.
Hiện Bưởi đc Thaco cho mượn 2 chiếc Noble về chạy thử nghiệm, em thấy con đó sàn cực yếu đi lên có cảm giác bùng nhùng, taplo chơi của Uni + cần số ngắn Uni. Dàn đèn led thì thiết kế đẹp hơn là Uni xịn nguyên bản đèn màu chạy suốt.
Hôm rồi có dịp trải nghiệm FX120, cảm nhận ban đầu là máy khá yếu khi đề-pa, nhựa thiết kế rất dở đi kêu lọc cọc, taplo thì các bác biết rồi cực xấu, con này sài 5 số tiến chứ không như ở Hàn là 6 tiến, không biết ngoài FX nhà Bưởi thì các nhà còn lại có xài loại 6 tiến hay không. FX đc cái cách âm bên ngoài tốt âm thanh ít lọt vào, bầu hơi êm, đèn trần chơi led đẹp.

luckyboy

Xe container
bác ở dăk lăk à? ở đó quyết thắng còn chạy không bác
Quyết Thắng vốn mạnh nhất về xe khách ở Đăk Lăk mà sao phải nghỉ.??

500 ảnh thì kiếm đâu ra hử bác, hình em pót lên đây cũng hơn 200 tấm rùi, pót đi pót lại hình cũ nhìu lần bác ấy chửi em nữa thì sao:-s
200 tấm.???? =)) =)) =)) mình cả chục ngàn còn chả dám kêu mà có đứa mới 200 đã kêu rồi =)) =))

hoaanh2210

Xe điện
bến Cà Mau của nó bị Bưởi mua rầu, giữa tháng 9 này Bưởi khai trương tuyến mới Cà Mau - SG - ĐL.
Hiện Bưởi đc Thaco cho mượn 2 chiếc Noble về chạy thử nghiệm, em thấy con đó sàn cực yếu đi lên có cảm giác bùng nhùng, taplo chơi của Uni + cần số ngắn Uni. Dàn đèn led thì thiết kế đẹp hơn là Uni xịn nguyên bản đèn màu chạy suốt.
Hôm rồi có dịp trải nghiệm FX120, cảm nhận ban đầu là máy khá yếu khi đề-pa, nhựa thiết kế rất dở đi kêu lọc cọc, taplo thì các bác biết rồi cực xấu, con này sài 5 số tiến chứ không như ở Hàn là 6 tiến, không biết ngoài FX nhà Bưởi thì các nhà còn lại có xài loại 6 tiến hay không. FX đc cái cách âm bên ngoài tốt âm thanh ít lọt vào, bầu hơi êm, đèn trần chơi led đẹp.
FX nhìn chả ham lắm chưa trải nghiệm lần nào, khoái UNI hơn ;)) , có hàng bung lên UNI 140 koi chú..xem cho đã nào ;))

kiet_ac

Xe tăng

Uhm chú trạm Cần Thơ đã dẹp trước 2-9 khoảng 7,8 ngày gì đó. Bây giờ MLE chỉ khai thác các tuyến có khách những tuyến nào không có khách là dẹp hết.
Ví dụ như các tuyến Vũng Tàu, Vĩnh Long, Bến Tre, Vị Thanh, Sóc Trăng, Long Xuyên, Rạch Giá (giường nằm), Cà Mau ... thì vẫn đang chạy ầm ầm :D
Tuyến Vĩnh Long của nhà anh bây giờ MLE đem thêm 4 xe về nữa (2 đầu SG - 2 đầu VL) tổng cộng là 10 chiếc chạy liên tục từ 4h30 đến 19h.
Hồi tháng 8 tuyến Vĩnh Long, Phương Trang đem 6 con Thaco Town về chạy nhưng chưa được 1 tháng là rút lun không chạy nữa, tuyến này đi toàn ké xe dưới Cần Thơ. Khách dưới Vĩnh Long thích đi và quen xe nào là chỉ đi xe đó không chịu đi xe khác.

Cày lễ 2-9 xong rồi ấy à :) có được thưởng thêm lương bộng gì không ku :D
Bưởi sắp khai trương CM lun ah, thế chạy ngồi hay giường chú?
À bến Cà Mau cơ sở vật chất MLE vẫn còn đấy chứ có bán cho Bưởi hay gì đâu chú ... vào bến đăng ký và thuê thôi chỗ thôi mà chú.
MLE tuyến Cà Mau khách vẫn đầy xe (1 ngày 10 chuyến đầu SG 2 ghế-8 giường) thì còn lâu nó mới chịu bỏ tuyến này :) Nếu có bỏ cũng không bỏ đc ,trừ khi có sự thống nhất giữa cty vs thương quyền chịu dẹp tuyến đó thì mới bỏ tuyến thôi ah.

hoaanh2210

Xe điện
nhân tiện đây tôi xin nói, tôi lập thớt này ra hy vọng là các mem sẽ quay về pót hình và chém nhiệt tình chứ không như những PART trước..Các ông trẻ nhỏ tuổi tôi nói một điều là đừng có spam nhiều quá..thớt ngày càng vắng vẻ là do các ông đấy, ai lên đọc cmt của các ông cũng thấy chán đếch muốn lên nữa còn các ông ở đó to mồm cãi, pót hình lên là để thỏa đam mê chứ không phải pót lên bắt người khác phải chém, còn thấy không thích như vậy thì xin mời đi chỗ khác chơi, muốn cãi nhau hay nói về vấn đề gì không liên quan đến BUS thì đi chỗ khác mà nói đùng làm ô uế cái thớt này

NH1G

Xe buýt

NH1G

Xe buýt

Trạng thái
Thớt đang đóng