Việt Nam Bus Club Part 45 Chặng Đường Còn Dài

Trạng thái
Thớt đang đóng

Universe luxury

Xe điện
Đã được ăn đâu mà khoái :((? Thằng bạn chị ở trong đó ra mà nó chỉ mang cà phê thôi, chả uốn được :((
mợ lại khoái loại phở hủ tiếu trong này à chả bù với em đi ăn phở phải chơi phở tươi nóa mới ngon :D

yellow monkey

Xe buýt
mợ lại khoái loại phở hủ tiếu trong này à chả bù với em đi ăn phở phải chơi phở tươi nóa mới ngon :D
Thực ra thì em chưa ăn phở khô lần nào cả, search gg thì thấy đây là đặc sản của GL nên bẩu Boy vậy. Em có bạn làm ở Vietel, nhà ở gần Biển Hồ, năm ngoái ra họp khóa bảo nó mang ra nhưng lúc ra nó mang toàn cà phê :(.
Ăn phở nào cũng có vị riêng, ngoài Bắc chủ yếu ăn phở nước thôi, chắc do thói quen rồi :). Tháng 5 em vào ĐL nhưng không có time chạy sang GL và đòi phở khô của bạn :))

Universe luxury

Xe điện
Thực ra thì em chưa ăn phở khô lần nào cả, search gg thì thấy đây là đặc sản của GL nên bẩu Boy vậy. Em có bạn làm ở Vietel, nhà ở gần Biển Hồ, năm ngoái ra họp khóa bảo nó mang ra nhưng lúc ra nó mang toàn cà phê :(.
Ăn phở nào cũng có vị riêng, ngoài Bắc chủ yếu ăn phở nước thôi, chắc do thói quen rồi :). Tháng 5 em vào ĐL nhưng không có time chạy sang GL và đòi phở khô của bạn :))
vâng đúng là nó có vị riêng khác với phở tươi em tặng mợ tý hoa hôm em cờ hụp trên vườn hoa ĐL :)

yellow monkey

Xe buýt
vâng đúng là nó có vị riêng khác với phở tươi em tặng mợ tý hoa hôm em cờ hụp trên vườn hoa ĐL :)
Tks cụ nhá :).
Cụ chụp ở chỗ nào mà đẹp thế? Hôm em đi ĐL thì chỉ đến Vườn hoa TP là nhiều thôi nhưng hoa cũng héo lắm, còn mấy nơi kia không có nhiều lắm.
Ah mà hồ Suối Vàng cũng có nhiều hoa nhưng xấu mù :(. Em có thớt du lịch đang up đến ĐL nhưng lười quá nên có nhiều ảnh hoa vẫn còn nguyên :">

Chỉnh sửa cuối:

Universe luxury

Xe điện
Tks cụ nhá :).
Cụ chụp ở chỗ nào mà đẹp thế? Hôm em đi ĐL thì chỉ đến Vườn hoa TP là nhiều thôi, còn mấy nơi kia không có nhiều lắm.
Ah mà hồ Suối Vàng cũng có nhiều hoa nhưng xấu mù :(. Em có thớt du lịch đang up đến ĐL nhưng lười quá nên có nhiều ảnh hoa vẫn còn nguyên :">
đây mợ em chộp ở đây mà :D

Universe luxury

Xe điện
hôm lên Lang bang ;)) thì trời vừa gió vừa mây lại lạnh nên cờ hộp mấy nhát kiếm chỗ nấp cho đỡ lạnh =))

yellow monkey

Xe buýt
đây mợ em chộp ở đây mà :D
Đây cũng là địa chỉ đầu tiên khi em đặt chân đến ĐL đấy nhưng hôm đó hoa héo hết, họ phải thay hoa mới nên trông xấu lắm.

Em không còn xe bus nên tặng riêng cụ đội ngũ này + (b) nhé:

Rất vui khi nói chuyện với anh em nhà Bus :).

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Đây rồi có lẽ chị Khỉ chụp đc em nì :))

universe.4banh

Xe buýt

universe.4banh

Xe buýt
giống như ngồi starex thoai chú ;))
ko.mỗi cái có 1 kiểu khác mà bác.bác biết không,em đam mê xe từ khi nhà hồng thịnh cưới em nó ấy.lúc nó đón kháh trước cửa nhà em thì em mới biết giá trị đích thực của nó.hihi

Trạng thái
Thớt đang đóng