Việt Nam Bus Club Part 39 Tinh Thần Ọp Ẹp Từ Bắc Chí Nam Đang Dâng Cao

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thấy chú Tùng bảo cần bằng chứng này nọ, anh đang hỏi lại xem là cần bằng chứng cái gì
Anh làm gì phải giả nai thế, thế anh dựa vào đâu mà nói bác kevin là bên Hờ Lờ đấy. Anh mang cái đó ra em xem có đúng không lào:D

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com

tienhuy19932002

Xe tăng
chả thế ;)) .
thôi gút sờ chym à sờ nai cả nhà =)) em đi ngủ sớm đây =)). Copy để trống USB vs thẻ nhớ đã =)).
bác cứ coppy đi.vô đây iêm vs bác mua dép loại 2 đôi 15k.ae ta đi tẹt ;))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Iêm đang ngồi chém gió tự nhiên thấy con này dưới nhà ạ:))

wavechien

Xe container
Anh làm gì phải giả nai thế, thế anh dựa vào đâu mà nói bác kevin là bên Hờ Lờ đấy. Anh mang cái đó ra em xem có đúng không lào:D
Anh hỏi lại chú là chú lấy bằng chứng đâu để chứng minh là họ ko phải bên Hơ Lờ?

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Anh hỏi lại chú là chú lấy bằng chứng đâu để chứng minh là họ ko phải bên Hơ Lờ?
Em không có thì em không nói, nhưng anh cũng có đâu mà nói người ta. nói như anh thì tất cả những người vào lập thớt vs spam linh tinh toàn cờ hó hết à.
lói nhiều thế,lói lữa thì giả ly vodka đây
Bác không thích thì em trả bác đấy.

wavechien

Xe container
Em không có thì em không nói, nhưng anh cũng có đâu mà nói người ta. nói như anh thì tất cả những người vào lập thớt vs spam linh tinh toàn cờ hó hết à.

.
Chú đừng quy chụp anh nhé, anh đâu có nói ai lập thớt và spam linh tinh là cờ hó đúng ko? anh chỉ nói chung, phải ai người ấy giật mình, thế thôi

tienhuy19932002

Xe tăng
cái ông kenvin này,làm rối tung cả lên ^:)^

wavechien

Xe container
Nhà này nát là nát từ nội bộ chứ léo phải nát do bên ngoài đâu, nó chọc cho cái cả nhà nát như tương ấy. rõ hài, mk, đấu trí với nó làm cái lờ giề để bây giờ có thành viên nói mình này nọ.

DCM, uổng công, tốn IQ

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chú đừng quy chụp anh nhé, anh đâu có nói ai lập thớt và spam linh tinh là cờ hó đúng ko? anh chỉ nói chung, phải ai người ấy giật mình, thế thôi
Ồ thế à, thế em xin lỗi nhá:P Chắc em quá đa nghi thoai:P
Nhà này nát là nát từ nội bộ chứ léo phải nát do bên ngoài đâu, nó chọc cho cái cả nhà nát như tương ấy. rõ hài, mk, đấu trí với nó làm cái lờ giề để bây giờ có thành viên nói mình này nọ.
DCM, uổng công, tốn IQ
Chính xác thì nát từ cái nội bộ đấy ạ, mà cũng chẳng thành viên nào thừa hơi mà đi nói này nói nọ đâu ạ, ai sai thì nói thôi chứ, em hiểu các bác nhà mình rất ức chế bên HL, nhưng rõ ràng là các bác ý sai trắng trợn luôn.

tienhuy19932002

Xe tăng
em nghỉ chúng ta nên stop vấn đề đó!

wavechien

Xe container
Ồ thế à, thế em xin lỗi nhá:P Chắc em quá đa nghi thoai:P

Chính xác thì nát từ cái nội bộ đấy ạ, mà cũng chẳng thành viên nào thừa hơi mà đi nói này nói nọ đâu ạ, ai sai thì nói thôi chứ, em hiểu các bác nhà mình rất ức chế bên HL, nhưng rõ ràng là các bác ý sai trắng trợn luôn.

Đây này, nó nát là nát từ những comment như này này, 1 khi đã ko rõ cái lịch sử của B & P và VNBC như nào thì tốt nhất nên tìm hiểu chú nhé. Và 1 khi đã ko hiểu về những con người bên ấy như những thằng anh đi trước này thì đừng có mạnh mồm tuyên bố như vậy.

Anh mày ko phải là cái thằng ma mới mà đè ma cũ, anh chỉ nói dựa trên những điều đã xảy ra. Giá như chú mày đừng có đa nghi nội bộ mà đi nghi bên ngoài đi đã, thì chắc giờ không khí nó ko căng thẳng thế này đâu.

Cà cũng cảm ơn chú lẫn chú Green . ngày hôm nay đã giúp cho chúng nó được 1 phen hả hê khi đã hoàn thành vai trò chọc ngoáy
và cũng phải cảm ơn chú để anh hiểu được thêm cái nội bộ nhà VNBC nó là ntn.

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đây này, nó nát là nát từ những comment như này này, 1 khi đã ko rõ cái lịch sử của B & P và VNBC như nào thì tốt nhất nên tìm hiểu chú nhé. Và 1 khi đã ko hiểu về những con người bên ấy như những thằng anh đi trước này thì đừng có mạnh mồm tuyên bố như vậy.

Anh mày ko phải là cái thằng ma mới mà đè ma cũ, anh chỉ nói dựa trên những điều đã xảy ra. Giá như chú mày đừng có đa nghi nội bộ mà đi nghi bên ngoài đi đã, thì chắc giờ không khí nó ko căng thẳng thế này đâu.

Cà cũng cảm ơn chú lẫn chú Green . ngày hôm nay đã giúp cho chúng nó được 1 phen hả hê khi đã hoàn thành vai trò chọc ngoáy
ló zư thía lào đới anh ;))

wavechien

Xe container
ló zư thía lào đới anh ;))
Như nào thì chú xem từ tối qua tới giờ đấy, tối qua đương bận việc thì có thằng nào gào mồm lên trên yahoo bảo mình vào nhà, xem có thằng nó phá nhà, đến lúc mình nói thì nó thì quay sang bênh rồi bảo mình này nọ. thua mợ nó rồi :))

Thôi, lần sau thằng này vô can, các bác thích đấu đá gì thì đấu, em ko quan hệ nữa, chốt hạ như vậy đi, thằng này nói là làm.

tienhuy19932002

Xe tăng
STOP!

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

Thôi em xin lỗi, em đã sai. Coi như em chưa nói gì nhé:D Em quá tin người:P Anh giai lúc nào cũng đúng hết;))

Như nào thì chú xem từ tối qua tới giờ đấy, tối qua đương bận việc thì có thằng nào gào mồm lên trên yahoo bảo mình vào nhà, xem có thằng nó phá nhà, đến lúc mình nói thì nó thì quay sang bênh rồi bảo mình này nọ. thua mợ nó rồi :))

Thôi, lần sau thằng này vô can, các bác thích đấu đá gì thì đấu, em ko quan hệ nữa, chốt hạ như vậy đi, thằng này nói là làm.
Thằng này gào đây anh:D

Chỉnh sửa cuối:

wavechien

Xe container
Thôi em xin lỗi, em đã sai. Coi như em chưa nói gì nhé:D Em quá tin người:P Anh giai lúc nào cũng đúng hết;))

Thằng này gào đây anh:D
Chả thằng nào nó tự dưng nick mới tinh đi nhẩy vào rồi biết lập thớt bên nhà Bus đâu, bao nhiêu box to hơn, đẹp hơn nó ko nhẩy vào, nó lại nhẩy ngay cái box của bus. Nick mới, có giỏi thì cũng chỉ nhẩy vô được vào thớt đang chém, đằng này lập 1 đống thớt mới trong box, rồi nói năng này nọ

Và cũng chưa có 1 mem mới tinh nào của OF mới vào mà dám mạnh mồm như thế đâu. Anh mài chả cần chú mày xin lỗi, cũng chả cần ai đúng ai sai ở đây. cái anh mài muốn là xem lại hành động và suy nghĩ trước khi ra quyết định 1 cái gì đó ấy.

Anh mày ko dám nhận cái câu nói anh bôi đỏ.

Cái thứ 2: ai gào thì tự rõ, vậy thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng