Việt Nam Bus Club Part 39 Tinh Thần Ọp Ẹp Từ Bắc Chí Nam Đang Dâng Cao

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
E thực sự xin lỗi các cụ nhà mình nhé,hôm qua đã hẹn các cụ mà gấu lại có chương trình khác nên ko ra đc.mong các cụ thông cảm :(

47V4747

Xe điện
ít chạy xa lắm ạ, thi thoảng thì đi xuyên Việt thôi vì HN-HL đang kiếm đc nhiều thóc. Bh thì mới chạy khách nội, tùy vào yêu cầu của khách thì chạy đi caravan Lào, Cam cũng đc.
cụ cũng ở HN sao không liên lạc với mấy cụ Beck, Uây, Chiu, Lát, KB............ đi ợ, em thấy mấy cụ ấy sinh hoạt đều lắm đấy :D

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
cụ cũng ở HN sao không liên lạc với mấy cụ Beck, Uây, Chiu, Lát, KB............ đi ợ, em thấy mấy cụ ấy sinh hoạt đều lắm đấy :D
E sáng đi học, chiều tối về thì gái nó chiếm hết bố thời gian rồi. Cmt mấy câu trên này cũng đang ở ngoài đường ạ:(

47V4747

Xe điện
E thực sự xin lỗi các cụ nhà mình nhé,hôm qua đã hẹn các cụ mà gấu lại có chương trình khác nên ko ra đc.mong các cụ thông cảm :(
cứ thấy ông này là thấy cái "tột đỉnh thông minh là phải thần kinh mọi lúc" =))

E sáng đi học, chiều tối về thì gái nó chiếm hết bố thời gian rồi. Cmt mấy câu trên này cũng đang ở ngoài đường ạ:(
quan trọng là cụ có muốn hay không thôi ;)) em đây cũng bận chứ có rãnh đâu! mà cứ ọp oẹp là có mặt ngay :))

Chỉnh sửa cuối:

47V4747

Xe điện
BMW 3 series E36. Cứ Bim là e thích, model này cũng làm nên tên tuổi cho Bim nhưng E46 với E92/90 mới là đỉnh nhất của Series 3
ông cậu em đang muốn bán con đấy đó cụ, em mà có tiền là em mần ngay! tiếc là éo có :((

ah cụ có am hiểu về dòng này thì phán cho em cái giá với. thanks

Chỉnh sửa cuối:

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
ông cậu em đang muốn bán con đấy đó cụ, em mà có tiền là em mần ngay! tiếc là éo có :((
Nhìn thì form vẫn còn ngon đấy nhưng mấy thể loại Bim/Mẹc 5 tuổi đổ lên thì e xin can bác.
Như 1 chú S-class date 2002 giá bằng Camry cũ, sang hơn, đi thích hơn..... Nhưng nhìn cái hóa đơn phụ tùng, bảo dưỡng thì méo mặt.

47V4747

Xe điện
Nhìn thì form vẫn còn ngon đấy nhưng mấy thể loại Bim/Mẹc 5 tuổi đổ lên thì e xin can bác.
Như 1 chú S-class date 2002 giá bằng Camry cũ, sang hơn, đi thích hơn..... Nhưng nhìn cái hóa đơn phụ tùng, bảo dưỡng thì méo mặt.
cụ nói cũng đúng nhưng cũng tùy chiếc, cái đấy nó hên xui tại thấy có nhìu chiếc rất ít khi hỏng nặng, họa chăng thì hỏng vặt mà ba cái đồ ấy thì các cụ bên độ xe cũng biết nhiều nơi thay thế giá mềm nên cũng không đáng kể, chỉ sợ máy móc với hệ thống điều khiển thôi, nói chung chơi mấy dòng của Đức là phải dày đạn, không đơn giản là mua được cái xe là xong :))

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Chưa cần nói vấn đề khi bị hỏng, chỉ mấy cái đồ thay định kì cũng mệt hơi lắm. Thế nên những ai ở Đức/ Mỹ phải cực giầu mới dám mua Mẹc/Bim.

47V4747

Xe điện
Chưa cần nói vấn đề khi bị hỏng, chỉ mấy cái đồ thay định kì cũng mệt hơi lắm. Thế nên những ai ở Đức/ Mỹ phải cực giầu mới dám mua Mẹc/Bim.
thế hóa ra là VN mình dầu hơn cả Đức vs Mỹ =)) đúng là ko đâu chơi trội = VN :))

Trạng thái
Thớt đang đóng