Việt Nam Bus Club Part 32

Trạng thái
Thớt đang đóng

wavechien

Xe container
Đề nghị các cụ lần sau trước khi Post ảnh thì resize hộ em cái nhá, xem 3 cái ảnh mà đợi load gần 5 phút :((

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

wavechien

Xe container
Ặc, đi chiều đi anh:D Chiều em bắt 37 xuống Văn Điển xong anh ra đón em:))
Để xem đã, cụ Chiu với cụ Beck rỗi lúc nào đã, các chú éo gì cứ xoắn như dây thừng ấy, thích thì hú 1 cái có mặt cho tiện, cứ gào trước gào sau như kiểu éo bao giờ gặp nhau nữa ấy.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Để xem đã, cụ Chiu với cụ Beck rỗi lúc nào đã, các chú éo gì cứ xoắn như dây thừng ấy, thích thì hú 1 cái có mặt cho tiện, cứ gào trước gào sau như kiểu éo bao giờ gặp nhau nữa ấy.
Em biết roài :))

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đề nghị các cụ lần sau trước khi Post ảnh thì resize hộ em cái nhá, xem 3 cái ảnh mà đợi load gần 5 phút :((
hôm nay đỏ thế,đến ngày ah
ảnh lặng quá e phải lếch ngay ko ló nác

HI_CLASS

Xe điện

greendriver

Xe tăng
A lô, A lô, có bác nào giúp em về vấn đề này được ko, cái hình em chép từ thẻ nhớ vào máy tính nó toàn chơi từ tiếng anh, ko biết em nên chọn cái nào nữa
Is there a problem with the USB host controller or the root hub?

If there is a problem with the USB host controller or the root hub, a USB device might not work.
To check the status of these devices
  1. Open Device Manager.
  2. Double-click Universal Serial Bus controllers.
  3. Right-click the entry for your USB host controller, and then click Properties.
  4. Look in the Device status box to see if it mentions any problems with the device, and then click OK.
  5. Click USB Root Hub, and then repeat steps 3 and 4 for this device.
Note
  • To open Device Manager, click Start, click Control Panel, click Performance and Maintenance, and then click System. In the System Properties dialog box, click the Hardware tab, and then click Device Manager.
Is there a problem with either of these devices?

The Device status box reports a problem with the USB host controller. Or, no USB host controller is listed on the Device Manager tab. The word "unsupported" appears next to the USB host controller. The Device status box reports a problem with the root hub. The Device status box reports that both of these devices are working properly.

Mong bác nào giúp em đc cái vấn đề này, em xin cảm ơn ạ:D

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
A lô, A lô, có bác nào giúp em về vấn đề này được ko, cái hình em chép từ thẻ nhớ vào máy tính nó toàn chơi từ tiếng anh, ko biết em nên chọn cái nào nữa
Is there a problem with the USB host controller or the root hub?

If there is a problem with the USB host controller or the root hub, a USB device might not work.
To check the status of these devices
  1. Open Device Manager.
  2. Double-click Universal Serial Bus controllers.
  3. Right-click the entry for your USB host controller, and then click Properties.
  4. Look in the Device status box to see if it mentions any problems with the device, and then click OK.
  5. Click USB Root Hub, and then repeat steps 3 and 4 for this device.
Note
  • To open Device Manager, click Start, click Control Panel, click Performance and Maintenance, and then click System. In the System Properties dialog box, click the Hardware tab, and then click Device Manager.
Is there a problem with either of these devices?

The Device status box reports a problem with the USB host controller. Or, no USB host controller is listed on the Device Manager tab. The word "unsupported" appears next to the USB host controller. The Device status box reports a problem with the root hub. The Device status box reports that both of these devices are working properly.

Mong bác nào giúp em đc cái vấn đề này, em xin cảm ơn ạ:D
theo như chủ tịch nói thì thời buổi IT,cứ hỏi a gúc là ra hết

greendriver

Xe tăng
theo như chủ tịch nói thì thời buổi IT,cứ hỏi a gúc là ra hết
Đây em dịch thì nó như vầy
Có một vấn đề với bộ điều khiển máy chủ lưu trữ USB hoặc hub gốc?
Nếu có một vấn đề với bộ điều khiển máy chủ lưu trữ USB hoặc hub gốc, một thiết bị USB có thể không làm việc.

Để kiểm tra tình trạng của các thiết bị

Mở Device Manager.
Double-click Universal Serial Bus controllers.
Kích chuột phải vào mục nhập cho bộ điều khiển máy chủ lưu trữ USB của bạn, và sau đó chọn Properties.
Tìm trong các hộp tình trạng thiết bị để xem nếu nó đề cập đến bất kỳ vấn đề với thiết bị, và sau đó kích OK.
Nhấp vào USB Root Hub, và sau đó lặp lại bước 3 và 4 cho thiết bị này.
ghi

Để mở Device Manager, bấm vào Start, chọn Control Panel, nhấn Performance and Maintenance, và sau đó nhấp vào hệ thống. Trong hộp thoại System Properties, kích tab Hardware, sau đó nhấp vào Device Manager.
Có một vấn đề với một trong những thiết bị này?

Hộp tình trạng thiết bị báo cáo một vấn đề với bộ điều khiển máy chủ lưu trữ USB. Hoặc, không có bộ điều khiển USB lưu trữ được liệt kê trên tab Device Manager.
Từ "không được hỗ trợ" xuất hiện bên cạnh bộ điều khiển máy chủ lưu trữ USB.
Hộp tình trạng thiết bị báo cáo một vấn đề với các trung tâm gốc.
Hộp trạng thái thiết bị báo cáo rằng cả hai thiết bị này làm việc đúng cách.

greendriver

Xe tăng
Đây em dịch thì nó như vầy
Có một vấn đề với bộ điều khiển máy chủ lưu trữ USB hoặc hub gốc?
Nếu có một vấn đề với bộ điều khiển máy chủ lưu trữ USB hoặc hub gốc, một thiết bị USB có thể không làm việc.

Để kiểm tra tình trạng của các thiết bị

Mở Device Manager.
Double-click Universal Serial Bus controllers.
Kích chuột phải vào mục nhập cho bộ điều khiển máy chủ lưu trữ USB của bạn, và sau đó chọn Properties.
Tìm trong các hộp tình trạng thiết bị để xem nếu nó đề cập đến bất kỳ vấn đề với thiết bị, và sau đó kích OK.
Nhấp vào USB Root Hub, và sau đó lặp lại bước 3 và 4 cho thiết bị này.
ghi

Để mở Device Manager, bấm vào Start, chọn Control Panel, nhấn Performance and Maintenance, và sau đó nhấp vào hệ thống. Trong hộp thoại System Properties, kích tab Hardware, sau đó nhấp vào Device Manager.
Có một vấn đề với một trong những thiết bị này?

Hộp tình trạng thiết bị báo cáo một vấn đề với bộ điều khiển máy chủ lưu trữ USB. Hoặc, không có bộ điều khiển USB lưu trữ được liệt kê trên tab Device Manager.
Từ "không được hỗ trợ" xuất hiện bên cạnh bộ điều khiển máy chủ lưu trữ USB.
Hộp tình trạng thiết bị báo cáo một vấn đề với các trung tâm gốc.
Hộp trạng thái thiết bị báo cáo rằng cả hai thiết bị này làm việc đúng cách.
Em đọc cái này xong rồi thấy choáng quá mấy bác ợ, chẳng biết mò đường nào nữa:-??

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em đọc cái này xong rồi thấy choáng quá mấy bác ợ, chẳng biết mò đường nào nữa:-??
Cái này em bị mấy lần:D Bác cầm cái USB gõ đầu của nó xuống đất vài phát rồi cắm lại ạ.:D Nếu không được thì ném cái USB đó đi mua cái USB mới:D Còn nếu không được nữa thì bác xóa bớt mấy cái linh tinh đi cho nó nhẹ bộ nhớ:D

beck_vn

Xe tăng
nhìn cái cần số kìa=))=))
Khoảnh 10h sáng nay em có gặp một em luxury chín nghĩa nhà bác hình như là 76M-5074 màu đẹp lắm tại bờ hồ hoàn kiếm.
Tiếc cái chẳng có máy ở đó để chụp

wavechien

Xe container
Khoảnh 10h sáng nay em có gặp một em luxury chín nghĩa nhà bác hình như là 76M-5074 màu đẹp lắm tại bờ hồ hoàn kiếm.

Thứ 6 nài rỗi ko anh?trà đá nhá

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hả, sao xe nhà Chín Nghỉa lại đi ở bờ hồ bác nhỉ:-/ Em tưởng đó là xe khách mà, chẳng nhẽ bh lại có bến xe Bờ Hồ=))

wavechien

Xe container
Hả, sao xe nhà Chín Nghỉa lại đi ở bờ hồ bác nhỉ:-/ Em tưởng đó là xe khách mà, chẳng nhẽ bh lại có bến xe Bờ Hồ=))
Ra mạn Bách Khoa, Đội Cấn hay Trần Quang Khải thăm dò thị trường đã rồi hay hỏi nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng