Việt Nam Bus Club Part 30

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
canon 550D thằng ku em bên cạnh nhà mua mới cả kít và đang trong thời gian khuyến mại giá là 17 triệu 500 về dùng được hơn 1 thang bán 15 triệu , theo em đã đinh chơi DSLR thì nên mua dòng 2 số , mua 3 số về nhanh chán lắm , em mới mua cho anh Hoàng Tử bộ 40D kít 18-55 , máy vẫn ngon , rổ giá là 13 triệu 700 , chụp ngon choét . :D
vậy ạ :D. Thế thì nhòm ngó Nikon D90 2nd thoai :D.

beck_vn

Xe tăng
thế nên mua mình phải nhờ thợ đi check cụ Bếch nhở :D. Chuyện lên nóc tủ ngắm gà thì đừng quá 2 mạng thì đc, về nhờ thầy cao tay làm vẫn tốt, chuyện Tour tuyến kia thì check công tơ mét xem thế nào :D. Nếu đã là thợ thì chắc chắn sẽ biết kiểm tra xe đã từng chạy tuyến hay chưa
Phương diện của em thì nếu phải bỏ ra tỷ 2 để mua giữa Cu Tý và Space thì em sẽ chọn Space cho dễ làm ăn, nhất là có mùa có thể đem đi cày tuyến dài :D.
Chuẩn, công tơ mét chỉ là để làm cảnh thôi. Đên công tơ mét điện tử còn quay lại dc huống hồ là cơ.
Mua xe cũ cũng chỉ là theo cảm tính thôi.
Thợ xem nhiều khi cũng kô hết đc. Chuẩn nhất thì vẫn cứ là ông chủ xe

beck_vn

Xe tăng
chiều nay em vừa đi xuống Văn Điển mới để ý , hướng đi vào nội thành gần cầu mới có cái xưởng bảo hành của Tracomeco hở anh , cạnh cái gara sửa xe j j đó .

@ Boy , đang cắm sổ đỏ vay tiền xây nhà , nếu dư dả thì chuột rút luôn làm con xe . :D
Ngay sát gara tân tiến đầu cầu văn điển đúng ko chíu. Mình cũng vẫn hay rửa xe ở chỗ đó.
Nó chuyên sửa xe khách với xe tải, giá cả cũng hợp lý

chiu chiu cz

Xe điện
chuẩn đới lão :D. Em máu nhắm roài
tạm thời thì cứ làm con IP 4 hoặc 4S chụp cũng được , vì rất nhiều ảnh của mềnh đều chụp bằng 4S
ví dụ đây

đây toàn chụp bằng 4S đấy cũng chẳng kém máy DSLR là bao :D

chiu chiu cz

Xe điện
Ngay sát gara tân tiến đầu cầu văn điển đúng ko chíu. Mình cũng vẫn hay rửa xe ở chỗ đó.
Nó chuyên sửa xe khách với xe tải, giá cả cũng hợp lý
ngày trước em cũng hay phi xuống đó rửa và mấy lần cũng gò hàn mấy quả móp méo ở đấy , nhưng giờ trên này nhiều rồi nên cũng chẳng xuống nữa .

chiu chiu cz

Xe điện
Hiện có 8 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (3 lái chính và 5 lái phụ)
chiu chiu cz hoaanh2210 beck_vn

hự

âm binh lắm thế , nhà mềnh lúc nào cũng có âm binh , có khi phải thuê thầy cúng về để cúng vong .:D cả ngày onl lúc nào là cũng thấy ít nhất 2 hoặc 3 con ma lởn vởn trong nhà , kinh chết đi được , tí em ra chặt cái roi dâu về vụt , *** gà sát thì ko có rồi , dùng tạm nước tiểu của F1 nhà em vậy :))

hoaanh2210

Xe điện
Hiện có 8 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (3 lái chính và 5 lái phụ)
chiu chiu cz hoaanh2210 beck_vn

hự

âm binh lắm thế , nhà mềnh lúc nào cũng có âm binh , có khi phải thuê thầy cúng về để cúng vong .:D cả ngày onl lúc nào là cũng thấy ít nhất 2 hoặc 3 con ma lởn vởn trong nhà , kinh chết đi được , tí em ra chặt cái roi dâu về vụt , *** gà sát thì ko có rồi , dùng tạm nước tiểu của F1 nhà em vậy :))
thực ra thì cũng có mem nhà mềnh đấy bác..theo như em biết thì cụ dinhminhtan thường xuyên làm lái phụ ợ :))

xedonglanh_6994

Xe điện
thay đổi không khí này;))Biền hòa nhá chứ k phải Em lấy chổ khác đâu

Trạng thái
Thớt đang đóng