Việt Nam Bus Club Part 28

Trạng thái
Thớt đang đóng

wavechien

Xe container
Tùg kể mà a ckứ e đau lòg quá :(

Ko phải chỉ có anh ở cái nhà này, mà ngay cả Lát cũng đã bảo 2 thằng ko ra MD, tại sao vẫn cố ra để bây giờ sự tình ra nông nỗi này, anh có ủng hộ việc ấy ko? càng cấm hội em càng cố mà làm, để được gì, nếu như hôm nay hội em gặp mấy thằng bảo kê, anh ko hứa là giờ này hội em còn được ngồi đây mà kể chuyện đâu

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Anh đã bảo bao nhiêu lần rồi, đừng có mà mò ra Mỹ Đình, hôm nay em gặp cái thằng lái xe, giả sử em gặp hội đầu bò hôm nọ hội anh gặp thì sao? liệu có phải chỉ là ăn điếu cày ko? hay là bây giờ vào viện rồi
ối ối, rồi chú Tú có sao không
DẠ CŨNG không sao các bác ạ, may ông ý không đuổi dai, bác tú chắc hơi u đầu 1 chút thôi ạ, lần sau chắc em đếch dám ra Mẽo Đình nữa.:((

chiu chiu cz

Xe điện
Anh đã bảo bao nhiêu lần rồi, đừng có mà mò ra Mỹ Đình, hôm nay em gặp cái thằng lái xe, giả sử em gặp hội đầu bò hôm nọ hội anh gặp thì sao? liệu có phải chỉ là ăn điếu cày ko? hay là bây giờ vào viện rồi
nhỏ như 2 chú í thì chúng nó ko nghĩ là nhà báo , nhưng sẽ nghĩ là nhà báo thuê 2 chú í vào chụp .

Universe luxury

Xe điện
em với bác tú mon men ra đằng sau bến xe dù ngồi trà đá, em thấy con home chẹp quá, em mới ra sau mít xe vác máy ảnh ra bắn, em quên chưa tắt phờ lát, thế là có bác già già tầm 36-37 tuổi, cầm cái điếu cày đang hút dở ra chỗ em, cách em khoảng 20 mét thì ông ý hô to hỏi, thằng ranh kia mày chụp gì đới, em run run phán bừa là cho cháu chộp cái xe( em cũng chuẩn bị tinh thần là chạy rồi), ông ý mới bảo, đệch mợ bọn mày chộp xe cái líu rề, bọn nhà báo chúng mày chộp để cho ca đến dẹp chỗ này chứ rề, em thấy nguy nguy nên gọi bác tú chạy, em chạy trước, bác tú chạy sau, kết quả bác tú bị ông ý phi cho cái điếu headshot.xong
cái này do chú bất cẩn mà cũng không đến gặp bác tài khen vài câu giao tiếp thì có ai nỡ làm vậy người ta bảo lời nói ko mất tiền mua mà cứ nịnh mấy câu và hót tý kỹ thuật về xe có khi bác tài còn cho lên chộp cả xe ấy chứ :P cứ lén lút như thằng ăn cắp thì ai mà chả nghi là nhà báo hay làm gì mờ ám :(

Chỉnh sửa cuối:

47V4747

Xe điện
em với bác tú mon men ra đằng sau bến xe dù ngồi trà đá, em thấy con home chẹp quá, em mới ra sau mít xe vác máy ảnh ra bắn, em quên chưa tắt phờ lát, thế là có bác già già tầm 36-37 tuổi, cầm cái điếu cày đang hút dở ra chỗ em, cách em khoảng 20 mét thì ông ý hô to hỏi, thằng ranh kia mày chụp gì đới, em run run phán bừa là cho cháu chộp cái xe( em cũng chuẩn bị tinh thần là chạy rồi), ông ý mới bảo, đệch mợ bọn mày chộp xe cái líu rề, bọn nhà báo chúng mày chộp để cho ca đến dẹp chỗ này chứ rề, em thấy nguy nguy nên gọi bác tú chạy, em chạy trước, bác tú chạy sau, kết quả bác tú bị ông ý phi cho cái điếu headshot.xong
1 bài học nữa để rút ra kinh nghiệm cho anh em nhà mình, may mà 2 chú không sao :(

chiu chiu cz

Xe điện
Ko phải chỉ có anh ở cái nhà này, mà ngay cả Lát cũng đã bảo 2 thằng ko ra MD, tại sao vẫn cố ra để bây giờ sự tình ra nông nỗi này, anh có ủng hộ việc ấy ko? càng cấm hội em càng cố mà làm, để được gì, nếu như hôm nay hội em gặp mấy thằng bảo kê, anh ko hứa là giờ này hội em còn được ngồi đây mà kể chuyện đâu
theo tớ là anh em miền Bắc nên bỏ qua cái bến xe Mỹ Đình , ko nên đến đó chụp nữa .

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
cái này do chú bất cẩn mà cũng không đến gặp bác tài khen vài câu giao tiếp thì có ai nỡ làm vậy người ta bảo lời nói ko mất tiền mua mà cứ nịnh mấy câu và hót tý kỹ thuật về xe có khi bác tài còn cho lên chộp cả xe ấy chứ :P
em không nghĩ là lái xe bác ạ, em thấy ông ý vừa rửa xong cái xe, đang ngồi trong lán rít thuốc lào.

wavechien

Xe container
DẠ CŨNG không sao các bác ạ, may ông ý không đuổi dai, bác tú chắc hơi u đầu 1 chút thôi ạ, lần sau chắc em đếch dám ra Mẽo Đình nữa.:((
Hội em cứ làm như anh với Lát nói đùa, đem câu chuyện ra làm trò cười hay sao ấy nhỉ? em nghĩ sao nếu nó tóm được em, ăn đòn chán rồi nó gọi CA, CA lôi lên đồn, với những trường hợp như em là gọi gia đình đến bảo lãnh nhá, rồi lại mất tiền cho CA để nó thả ra, có phải tự dưng mua rắc rối vào bản thân ko?

nhỏ như 2 chú í thì chúng nó ko nghĩ là nhà báo , nhưng sẽ nghĩ là nhà báo thuê 2 chú í vào chụp .
Chả rõ báo chí hay gì cả, cứ ăn đòn đã rồi giải thích sau anh ạ

cái này do chú bất cẩn mà cũng không đến gặp bác tài khen vài câu giao tiếp thì có ai nỡ làm vậy người ta bảo lời nói ko mất tiền mua mà cứ nịnh mấy câu và hót tý kỹ thuật về xe có khi bác tài còn cho lên chộp cả xe ấy chứ :P
Bọn này sau vụ hội em với Lát, anh bảo giở bài ấy ra mà chúng nó nghe cho á, bay vài cái răng rồi muốn nói gì thì nói

Universe luxury

Xe điện
em không nghĩ là lái xe bác ạ, em thấy ông ý vừa rửa xong cái xe, đang ngồi trong lán rít thuốc lào.
người rửa xe ko chỉ là tài xế thường là phụ của cái xe đó thế nên lần sau có đi chụp thấy xe có người hay ko cũng nên nhìn xung quanh xem nếu có người thì đến hỏi han mấy câu rồi xin chụp đừng có như hôm nay nữa kẻo có ngày mất răng ăn cơm đấy :( xe tuyến kỵ nhất là mấy ông nhà báo mà b-(

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
hội em cứ làm như anh với lát nói đùa, đem câu chuyện ra làm trò cười hay sao ấy nhỉ? Em nghĩ sao nếu nó tóm được em, ăn đòn chán rồi nó gọi ca, ca lôi lên đồn, với những trường hợp như em là gọi gia đình đến bảo lãnh nhá, rồi lại mất tiền cho ca để nó thả ra, có phải tự dưng mua rắc rối vào bản thân ko?

bọn này sau vụ hội em với lát, anh bảo giở bài ấy ra mà chúng nó nghe cho á, bay vài cái răng rồi muốn nói gì thì nói

huhu, dạ thôi anh ơi, bọn em chót dại, nghĩ là lên mẽo đình nhiều xe tuyến ạ. Lần sau em không dám đâu anh ơi:((

Universe luxury

Xe điện
Hội em cứ làm như anh với Lát nói đùa, đem câu chuyện ra làm trò cười hay sao ấy nhỉ? em nghĩ sao nếu nó tóm được em, ăn đòn chán rồi nó gọi CA, CA lôi lên đồn, với những trường hợp như em là gọi gia đình đến bảo lãnh nhá, rồi lại mất tiền cho CA để nó thả ra, có phải tự dưng mua rắc rối vào bản thân ko?

Bọn này sau vụ hội em với Lát, anh bảo giở bài ấy ra mà chúng nó nghe cho á, bay vài cái răng rồi muốn nói gì thì nói
tốt nhất anh em ngoài ấy nên tránh cái bến xe này ra phức tạp và nguy hiểm

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chủ bãi đấy ông tướng ạ, mặt mũi bặm trợn đeo cái xích vàng ở cổ đúng ko?
Dạ mặt mũi thì không có gì, cũng không đeo xích thố anh ạ, chỉ có mấy thèng trẻ trẻ thì tóc đỏ tóc vàng như HKT ý,

wavechien

Xe container
huhu, dạ thôi anh ơi, bọn em chót dại, nghĩ là lên mẽo đình nhiều xe tuyến ạ. Lần sau em không dám đâu anh ơi:((
Thực sự là anh đang vui, đọc câu chuyện của 2 đứa xong chỉ muốn đấm cho mỗi thằng 1 cái thôi, gương thằng anh to như cái liếp ấy mà ko nhìn vào, có phải là anh ko nói đâu, nói rất nhiều lần rồi, cứ cố mà mò đến.

Trạng thái
Thớt đang đóng