Việt Nam Bus Club Part 28

Trạng thái
Thớt đang đóng

wavechien

Xe container
Áng sáng mặt trời hay sao ý chứ có bật phờ lát đâu.
Ghét gì anh thì nói xem nào, anh ko thích cái kiểu vào nhà mặt nặng mày nhẹ với nhau, chơi vậy mất vui. ko muốn nói ở trên này thì gửi thư riêng cho anh

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
ra bến Mỹ Đòah đi :D e đi cko tiện ;))
Thế cụ chưa bít tin ạ, có bác nào nhà mình ý ra bến Mẽo Đình bắn xong mấy hôm sau bến bị công an dẹp luôn, em đang sợ ra đó bị bọn đầu bò nó túm thì bở mợ.;)) Thế thôi tùy cụ vậy, thích thì nhích.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Ghét gì anh thì nói xem nào, anh ko thích cái kiểu vào nhà mặt nặng mày nhẹ với nhau, chơi vậy mất vui. ko muốn nói ở trên này thì gửi thư riêng cho anh
Hề hề, bố cứ nóng, con nói không bật phờ lát thôi mừ.

27A-001.88

Xe buýt
Thế cụ chưa bít tin ạ, có bác nào nhà mình ý ra bến Mẽo Đình bắn xong mấy hôm sau bến bị công an dẹp luôn, em đang sợ ra đó bị bọn đầu bò nó túm thì bở mợ.;)) Thế thôi tùy cụ vậy, thích thì nhích.
đi vs e mà fải sợ à. e bảo kê mà :))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

wavechien

Xe container
Hề hề, bố cứ nóng, con nói không bật phờ lát thôi mừ.
À ko, nếu em cảm thấy hôm qua anh nói sai về em thì cứ nói thẳng với anh, ko có thù hằn hay trù dập gì cả, em yên tâm, đã chơi là phải sòng phẳng, anh sai anh sửa, em sai em sửa. Như vậy chơi mới bền, em ko phải nghĩ là anh lớn tuổi rồi thì chơi lâu rồi nên ngại ko dám nói, cứ thẳng thắn, càng thẳng anh càng thích :D

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

wavechien

Xe container
Mai anh muốn Tú với Tùng đi chỗ khác bắn phá nhé, anh ko muốn 2 đứa dây dưa với cái bến Mỹ Đình.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
À ko, nếu em cảm thấy hôm qua anh nói sai về em thì cứ nói thẳng với anh, ko có thù hằn hay trù dập gì cả, em yên tâm, đã chơi là phải sòng phẳng, anh sai anh sửa, em sai em sửa. Như vậy chơi mới bền, em ko phải nghĩ là anh lớn tuổi rồi thì chơi lâu rồi nên ngại ko dám nói, cứ thẳng thắn, càng thẳng anh càng thích :D
Dạ chuyện là thế này.....kéo xuống dưới nhá.
.........
..........

.........
........
.........kéo xuống tiếp đi...:D
............
...............
................
...................
......................
chịu khó xuống tí nữa:D
......................
.......................
......................
......................
......................
chuyện là không có gì, hề hề, anh không sai, em sai, hề hề, mà anh đáng tuổi chứ em đới, ngoài đời gặp nhau xưng chú cháu nhá chứ không anh em người ta người cười cho.

wavechien

Xe container
chuyện là không có gì, hề hề, anh không sai, em sai, hề hề, mà anh đáng tuổi chứ em đới, ngoài đời gặp nhau xưng chú cháu nhá chứ không anh em người ta người cười cho.
Anh đã có người yêu líu đâu mà gọi chú, gọi thế để anh mày ế vợ à Tùng =)), nhớ đới nhá, mai thích 2 đứa đạp xe lên Lăng mà chụp, tuyệt đối tránh xa cái bến Mỹ Đình ra

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Anh đã có người yêu líu đâu mà gọi chú, gọi thế để anh mày ế vợ à Tùng =)), nhớ đới nhá, mai thích 2 đứa đạp xe lên Lăng mà chụp, tuyệt đối tránh xa cái bến Mỹ Đình ra
Chán xe tour rồi, chơi tý xe tuyến điện biên cho nó máu, hề hề..

HI_CLASS

Xe điện
Mai anh muốn Tú với Tùng đi chỗ khác bắn phá nhé, anh ko muốn 2 đứa dây dưa với cái bến Mỹ Đình.
Léng phéng vô bx MẼO ĐÌNH, bị ăn đập như chơi ấy chứ. Tóm lại ngày mai 2 cậu TÚ & TÙNG hay TÙ TÚNG gì gì đó muốn đi bắn thì qua đối diện bx, ngồi uống trá đá mà bắn cho đàng hoàng, Nếu chiều đi thì alo anh đi với, alo của a là 0934320368

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com

wavechien

Xe container
Chán xe tour rồi, chơi tý xe tuyến điện biên cho nó máu, hề hề..
Đới, mai có anh Lát đới, 2 đứa đi cùng anh ấy cũng được, muốn chụp xe Điện Biên ngồi theo hướng Phạm Hùng - Khuất Duy Tiến

Léng phéng vô bx MẼO ĐÌNH, bị ăn đập như chơi ấy chứ. Tóm lại ngày mai 2 cậu TÚ & TÙNG hay TÙ TÚNG gì gì đó muốn đi bắn thì qua đối diện bx, ngồi uống trá đá mà bắn cho đàng hoàng, Nếu chiều đi thì alo anh đi với, alo của a là 0934320368
Mai rỗi thì chăm sóc 2 em nó nhá :P

tưởng là ko muốn 2 đứa cướp mất đất làm ăn của anh :))
Thôi éo, nhường cho hội khác, ko phải VNBC nữa =))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Á, có bác Lát chỉ huy thì hay, 3h chiều nhá bác... bác đi xe máy thì tốt tại đỡ phải đi xe být ạ

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
em thấy cái bến Mẽo Đình có cái ji đâu,e ở đấy suốt mà.dân đấy lành như cục đất :))

Trạng thái
Thớt đang đóng