Việt Nam Bus Club Part 26

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container

Chú Tùng đi cùng bạn đang đứng đằng sau xe à ;)). Cu đi xe đạp đới :D.
Đệch, tại cái mít con Ê Vơ Rét làm mất tấm đẹp

wavechien

Xe container
Chú Tùng không đóng dấu ảh roài =)). Bọn kia nó rình mò ăn trộm đới =)). Hàng này đúng là lần đầu xuất hiện trên các hội Bus, chỉ có tại VNBC các bác nhở :))
Được cái toàn bọn tay dài chú ạ, vươn từ Nam ra chụp xe ở Lăng, hôm nọ mới vươn ra được Quảng Bình, hôm nay chắc sắp tới Thanh Hóa rồi đới, mai ngày kia là ra tới Hn =))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chú Tùng không đóng dấu ảh roài =)). Bọn kia nó rình mò ăn trộm đới =)). Hàng này đúng là lần đầu xuất hiện trên các hội Bus, chỉ có tại VNBC các bác nhở :))
Ậc Ậc, em không biết đóng dấu bác ạ. DOWN cái phần mềm của bác về toàn tiếng tây tiếng tầu chẳng hỉu gì cả:D Mà bác yên tâm, chúng nó cứ ăn trộm đi. Em còn nhiều hàng lắm, sợ chúng nó ăn trộm không hết thui ạ:D

luckyboy

Xe container

Lão Uây, lão Uây, so sánh cái kiếng hậu em này với cả mặt ca lăng chỗ logo Hyundai cùng em sáng nay bác chụp đê ;))

wavechien

Xe container

Chú Tùng đi cùng bạn đang đứng đằng sau xe à ;)). Cu đi xe đạp đới :D.
Đệch, tại cái mít con Ê Vơ Rét làm mất tấm đẹp
Kéo bạn vào làm cái nick OF chém cho vui Tùng ơi, nhà đương ít member :))

luckyboy

Xe container
Được cái toàn bọn tay dài chú ạ, vươn từ Nam ra chụp xe ở Lăng, hôm nọ mới vươn ra được Quảng Bình, hôm nay chắc sắp tới Thanh Hóa rồi đới, mai ngày kia là ra tới Hn =))
ae mềnh đá xoáy đáp xoay thế lày, có khi ức qua nó lại làm hẳn con Heo Cờ Lát để ra lùng sục mấy em này bắn cho bằng đc ấy chứ =))

wavechien

Xe container

Lão Uây, lão Uây, so sánh cái kiếng hậu em này với cả mặt ca lăng chỗ logo Hyundai cùng em sáng nay bác chụp đê ;))
Ờ rồi sao nữa, gương dài hơn, mặt ca lăng nửa nọ nửa kia => đời thấp hơn hử.Anh được cái ngu thì hỏi, sai thì sửa, chửa bắt nó đẻ chú ạ :))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thằng này nó phụ em trông xe thui bác ạ:D Chứ nó có thích oto đâu ạ:D Mà thứ 7 này nó cũng đi phụ em xuống Nội Bài để chộp hàng cho các bác đới:D

wavechien

Xe container
ae mềnh đá xoáy đáp xoay thế lày, có khi ức qua nó lại làm hẳn con Heo Cờ Lát để ra lùng sục mấy em này bắn cho bằng đc ấy chứ =))
Á, đi tận heo cờ lát cơ à, sang thế ;)), chú nói như thế là xúc phạm bà con đi Chuồng gà đới nhá :))

Thằng này nó phụ em trông xe thui bác ạ:D Chứ nó có thích oto đâu ạ:D Mà thứ 7 này nó cũng đi phụ em xuống Nội Bài để chộp hàng cho các bác đới:D
Tốt, hôm nào anh ra HN mời các chú đi ăn kem, anh hứa danh dự đới :)), cơ mà cấm có lôi anh hàng kem đắt tiền nhá, anh éo có nhiều $ đâu đới =))

luckyboy

Xe container
ít giề hở lão =)). Chả một con City bus chở hết rồi còn giề nữa =)) không thì Ép Rét 47 chỗ, vài người ngồi ghế súp. =)).

wavechien

Xe container
ít giề hở lão =)). Chả một con City bus chở hết rồi còn giề nữa =)) không thì Ép Rét 47 chỗ, vài người ngồi ghế súp. =)).
Thế đã ăn thua rề hử chú ;)), càng đông càng zui, đẳng cấp ăn nhau ở đấy đới, chứ đẳng cấp 1 thằng 4,5 cái ních ảo chém với nhau thì nói làm rề =))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Ai biểu Quảng An 1 -Hà Nội xe đểu nào. Em hỏi papa em rồi, cái đợt mua mấy con Noble là toàn mua cũ, nó không có option, còn đây các bác kiểm chứng giúp em cái:)) Con này lúc mua là mầu giống mấy con Noble, nhưng mua xe bãi nên hỏng hết sơn, mang ra Trường Hải nó sơn lại trắng toát, :))

MỢ< EM MÀ RA SỚM TÍ NỮA LÀ LÊN CHỤP CABIN LUÔN:))

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Ờ rồi sao nữa, gương dài hơn, mặt ca lăng nửa nọ nửa kia => đời thấp hơn hử.Anh được cái ngu thì hỏi, sai thì sửa, chửa bắt nó đẻ chú ạ :))
nó độ hàng đời cao bác ợ :D

luckyboy

Xe container
Ai biểu Quảng An 1 -Hà Nội xe đểu nào. Em hỏi papa em rồi, cái đợt mua mấy con Noble là toàn mua cũ, nó không có option, còn đây các bác kiểm chứng giúp em cái:)) Con này lúc mua là mầu giống mấy con Noble, nhưng mua xe bãi nên hỏng hết sơn, mang ra Trường Hải nó sơn lại trắng toát

Quơ trời, tăng vùn vụt roài, nhồi máu cơ tim =))

Chỉnh sửa cuối:

wavechien

Xe container
Ai biểu Quảng An 1 -Hà Nội xe đểu nào. Em hỏi papa em rồi, cái đợt mua mấy con Noble là toàn mua cũ, nó không có option, còn đây các bác kiểm chứng giúp em cái:)) Con này lúc mua là mầu giống mấy con Noble, nhưng mua xe bãi nên hỏng hết sơn, mang ra Trường Hải nó sơn lại trắng toát,

Xóa cái đăng kiểm với biển số đi em nhá, xe làm ăn ko nói như vậy ở chốn đông người em hiểu ko?

cuong_noble_vjp

Xe buýt
có ạ trong đây có hjnh aero 600 hog cho e xjn

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Trạng thái
Thớt đang đóng