Việt Nam Bus Club Part 25

Trạng thái
Thớt đang đóng

wavechien

Xe container
Trứng thường thôi, lúc đầu cứ tưởng lộn. Nhà ông này cưới con trai hôm th7 vừa rồi mà làm tới 250 mâm cơm (a nghe suýt choáng). Mỗi mâm có trung bình 40 quả trứng này , 250 mâm vị tri vào tròn 1 vạn quả

Dân ở quán nhậu gọi là món ngậm đắng nuốt cay, đặc sản trên SÓC SƠN đó mụ chiến ạ=))
250 mâm á, chắc mời cả cái làng ấy đi ăn mất :((

Thế mà mỗi ông đc 1 bát tô món này đấy. Tối hôm trước ăn món này,, ăn xong món đó với 1 chai C2 thì miẽn ăn món khác luôn
Thằng bạn anh cũng thường có thú vui tao nhã, sáng 1 bát tiết + tô cháo lòng + 3 chén rượu mỗi sáng, năm nay giỗ 3 năm roài, sang năm chắc sang cát, vãi lái, giờ vẫn rung mỗi khi nghĩ đến

luckyboy

Xe container

Cửa mở thế kia bác Lát có ngoại giao làm tí nội thất không thế :D

HI_CLASS

Xe điện

a chỉ chụp nội thất con CLASS với con LUXU màu xanh da trời thôi, mấy con này k chụp. Nội thất 2 con kia a up ở thớt trước đó. Gặp anh phụ xe nhìn hổ báo dữ nhưng rất dễ tính, cho len chụp và còn mời hát kara trên con CLASS

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

Em trả hiểu mấy bác ngoại giao kiểu gì chứ ghê bỏ xừ, ngay cả tâm lý mình khi có người hỏi lên chộp xe cũng không thích rồi ạ, tại biết được người ta tốt hay xấu đâu ạ, bh chộm cắp đầy mà lại nhiều thủ đoạn ạ, :D

xedonglanh_6994

Xe điện
Em trả hiểu mấy bác ngoại giao kiểu gì chứ ghê bỏ xừ, ngay cả tâm lý mình khi có người hỏi lên chộp xe cũng không thích rồi ạ, tại biết được người ta tốt hay xấu đâu ạ, bh chộm cắp đầy mà lại nhiều thủ đoạn ạ, :D
nói về thủ đoạn thì mình chưa có đẳng bằng Anh ấy ấy đâu:))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

HI_CLASS

Xe điện
Cùng tùy tính cách từng người, dễ hay khó thôi. Nhìn mặt bắt hình dong chứ, vào xin họ chụp xe mà mặt mũi như cô hồn thì dek thằng nào muốn cho lên xe. Phong cáhhcc của anh thì lúc nào cũng quần tây, áo sơ mi đóng thùng, vào xin họ chụp đàng hoàng thì có gì khó đâu

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cùng tùy tính cách từng người, dễ hay khó thôi. Nhìn mặt bắt hình dong chứ, vào xin họ chụp xe mà mặt mũi như cô hồn thì dek thằng nào muốn cho lên xe. Phong cáhhcc của anh thì lúc nào cũng quần tây, áo sơ mi đóng thùng, vào xin họ chụp đàng hoàng thì có gì khó đâu
:)) Em sợ mấy bác tài sẵn cái xà beng ở đấy ra nện cho 1 trận ý:)) Vậy để hôm nào em đi cùng bác, bác dậy em nhá:D

HI_CLASS

Xe điện

Mấy bác trong Xì phố có thấy zai (người và xe ) miền Bắc có ẹp trai hơn trong đó hay k ạ

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Bẩm cụ 93H-4899 em là em ức xe nhà cụ lắm rồi đới, hôm qua điện đặt vé thì kêu ngày nay có chạy xong ok, đến giờ em điện lại bẩu " Xe trục trặc không ra anh ơi" thế có điên không chứ, làm em lỡ hết cả công việc nếu có trục trặc xe hay xe không có khách nên nghỉ thì cũng phải điện lại thông báo một tiếng cho người ta biết mà đặt xe khác đi đằng này im ru nếu mà em không điện lại hỏi thì chắc có lẽ chờ xe nhà bác dài cổ ra cũng chả thấy đâu rồi, may mà em điện đc cho Thuận Hưng đi Vinh không thì bị người nhà chửi tơi bời rồi x-(. Mất hết cả uy tín, nhà em đây đi Hếu rất thường xuyên chớ không phải đi lần một lần hai, định đi thử nghiệm xe nhà cụ nếu ok thì lần sau còn đi dài dài làm khách quen. Giờ thì thôi, em bái bai luôn. Đón xe đi Vinh thì nhà em đây phải xuống cây xăng 3 Sao về đến nhà mất toi chục km. Ức không chịu đc. x-(

wavechien

Xe container
Bẩm cụ 93H-4899 em là em ức xe nhà cụ lắm rồi đới, hôm qua điện đặt vé thì kêu ngày nay có chạy xong ok, đến giờ em điện lại bẩu " Xe trục trặc không ra anh ơi" thế có điên không chứ, làm em lỡ hết cả công việc nếu có trục trặc xe hay xe không có khách nên nghỉ thì cũng phải điện lại thông báo một tiếng cho người ta biết mà đặt xe khác đi đằng này im ru nếu mà em không điện lại hỏi thì chắc có lẽ chờ xe nhà bác dài cổ ra cũng chả thấy đâu rồi, may mà em điện đc cho Thuận Hưng đi Vinh không thì bị người nhà chửi tơi bời rồi x-(. Mất hết cả uy tín, nhà em đây đi Hếu rất thường xuyên chớ không phải đi lần một lần hai, định đi thử nghiệm xe nhà cụ nếu ok thì lần sau còn đi dài dài làm khách quen. Giờ thì thôi, em bái bai luôn. Đón xe đi Vinh thì nhà em đây phải xuống cây xăng 3 Sao về đến nhà mất toi chục km. Ức không chịu đc. x-(
(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)

Nhà làm xe mà líu hiểu gì cho nhau cả, có ai muốn hỏng xe đíu đâu, có ai muốn bỏ khách đíu đâu, 1 ngày ko chạy là 1 ngày mất tiền roài. Chú bớt bức xúc xem nào, nóng.....

luckyboy

Xe container
(b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)

Nhà làm xe mà líu hiểu gì cho nhau cả, có ai muốn hỏng xe đíu đâu, có ai muốn bỏ khách đíu đâu, 1 ngày ko chạy là 1 ngày mất tiền roài. Chú bớt bức xúc xem nào, nóng.....
Em bức xúc ở đây là không chịu điện lại báo cho người ta biết là xe mình hỏng cho em biết đường xoay chỗ khác. Phong cách làm ăn vãi lúa thật.

Trạng thái
Thớt đang đóng