Việt Nam Bus Club Part 24

Trạng thái
Thớt đang đóng

bunngu

Xe tải
Hiện có 9 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (5 lái chính và 4 lái phụ)
bunngu Tam_dzai kiet_ac chiu chiu cz kienbinh
Âm binh nhìu thía

bx an suong

Xe buýt
các cụ nhà mềnh đâu hết rồi nhể?

bx an suong

Xe buýt
Bá cáo anh em tình hình là thế này ợ.
Đợt ọp 30-4 tới đc nghỉ lâu quá nên là một phần anh em trong SG sẽ về quê đoàn tụ gia đình vì thế để đông đủ mà ọp thì sẽ rất khó khăn, chính vì vậy nên em sẽ ngưng chuyến ọp 30-4 tới dời lại sang một dịp khác có nhiều thời gian hơn để ọp cho ló hoành. Nếu ae nào còn ở SG thì có thể cùng nhau tổ chức ọp mini tại Dinh Thống Nhất ( ngày này chân dài về là cái chắc ). Ngày 2-3-4 tháng 6 là em thi TN thì tầm ngày 10 là em vào SG ôn để tháng 7 xuống Vũng Tàu thi. Vì thế anh em ta sẽ có rất nhiều thời gian để hội ngộ. Bởi vậy nên đợt tới em tạm ngưg chuyến ọp vào SG
ở Gia Lai em và cụ Tiến Huy đã có kể hoạch ọp mini bắn phá trên trục đường 14 và đang mong chờ tin từ cụ Huyny nếu cụ Huyny có về thăm nhà thì tham gia ọp mini cùng em và Tiến Huy thì tốt quá
ồ thế bữa đó ko có ai à!

bx an suong

Xe buýt

XE NHÀ CỤ NÀY CHẠY TOUR HAY SAO Ý NHỞ?

luckyboy

Xe container
Vừa vui vừa thật
1 : Đề nghị 2 chú Boy và Bình đại diện cho 2 miền Nam và Bắc , anh em trong nhà có gì đóng cửa bảo nhau ,gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau , hãy nghĩ đến anh em trong VNBC một chút , gạt bỏ tất cả đi và hy sinh cho niềm đam mê chung của anh em chúng ta
2 : Đề nghị chú Tùng trước khi comment những lời nói của mình thì nên suy nghĩ một chút, đừng để anh em cứ phải quote lại comment không ý nghĩa của chú .
3 : em vừa uống bia về nên nếu em nói gì sai và có lỗi với anh em và các kụ trên này thì em xin lỗi . Dù các kụ có nói gì thì em cũng ko thể từ bỏ niềm đam mê của mình và từ bỏ VNBC .
I LOVE VNBC
MILUJTE VNBC​
Bẩm anh Chíu là hôm nay em không có gây sự gì nhá :D Nó tọc mạch em trc đới :>

Universe luxury

Xe điện
nay mới đi Nha Trang tập xe chíp chuẩn bị thứ 3 sát hạch vừa cơm nước tắm giặt xong lại leo cầu thang phê quá :((

kienbinh

Xe điện
Bẩm anh Chíu là hôm nay em không có gây sự gì nhá :D Nó tọc mạch em trc đới :>
Tại tớ léo thích cái kiểu đ/c đi chửi nhau ở đâu xong vác về đây gọi đội.Đ/c vào otofun ko biết chửi nhau vs bn người rồi nhẩy :))

luckyboy

Xe container
Tại tớ léo thích cái kiểu đ/c đi chửi nhau ở đâu xong vác về đây gọi đội.Đ/c vào otofun ko biết chửi nhau vs bn người rồi nhẩy :))
hầu như chỉ có cụ thôi đấy, trc có lão Giò nữa nhưng mà giờ làm lành rồi chả có đá nhau nữa, trừ kẻ thù chung của cả nhà thì không tính nhá.
Đấy người ta bẩu hóa thù thành bạn chớ có thèm kích nhau làm giề cho nó đau đầu ra. Thôi chả nói chuyện với cụ nữa đâu nhá, hại não lắm :)).

tienhuy19932002

Xe tăng
thôi các bác ơi! lớn hết cả rồi đấy.cái tôi của ai cũng cao cả,cố nhịn tí cho nhà nó êm đềm chút=D>

luckyboy

Xe container
Hờ hờ, may mà chiều qua em mới quất đầy bình cho 3 con xe :)) tự dưng đỡ đc mấy đồng đi uống cafe ;)).
Thời buổi khó khăn, lạm phát tăng cao thôi thì đc đồng nào hay đồng ấy lão nhở ;)). Giá vé xe các tuyến lại tăng thêm 10% rồi :D

Trạng thái
Thớt đang đóng