Việt Nam Bus Club Part 24

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
ờ anh nghĩ chú nên tham dự cuộc thi Việt Nam Gót Thai Lần là vừa rồi đới ;)). Chơi như chú mà sau này ra áp dụng biết lái xe thì đúng chú thật là một thiên tài của VN mới xuất hiện rồi :-bd. Thế giới này muốn biết lái xe thì cứ ra quán nét học chơi cái trò đó cần giề phải tới trường để đào tạo lái xe nữa nhẩy =)). Nói cứ như đúng rồi
Vâng, bác nói thế em hiểu rồi ạ:D Lái xe phải lái bằng cái đầu, phải lái bằng thực tế, bác nhỉ:D

luckyboy

Xe container
có chú nào bit con CLG HYUNDAI UNITED ko, a chưa thấy model này trong nhà mình mặc dù nó ra đời cũng vài năm rồi :-??

hình kỹ thuật

Giá em nó là: 2.490.000.000 VNĐ
Trên trụ sở thủy điện Sê San ở TP em có cơ mà em nhìn nó em không có ham muốn thế nên là em không bắn :D. Nếu a thích thì vài ngày nữa em đi lấy biển số xe rồi dừng lại tăm tia vài kiểu ná :D. Trông lởm yếu đuối lắm. Anh có lấy catalog thì buzz yh em nhá, em gửi cho.

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện
hờ hờ, cụ cay à ;)).Chắc tại nãy Quote xong em copy rồi paste nhầm thớt ấy mà, tính là để cmt bên kia cơ nhưng lỡ pots và có người cmt lại rồi nên chịu thôi :-??
Cụ quên em và cụ đã giao ước cái giề rồi sao ;)). Nói thì giữ lời tí đê.
Giao ước ak ờ nhể.Ko biết hôm trước thằng nào quất ảnh con ls Tôn Thắng xong hỏi classic gì ấy ;)) Hôm qua quất quả K46 ấy.Ngượng quá :))

Lái máy ủi

Xe buýt
Trên trụ sở thủy điện Sê San ở TP em có cơ mà em nhìn nó em không có ham muốn thế nên là em không bắn :D. Nếu a thích thì vài ngày nữa em đi lấy biển số xe rồi dừng lại tăm tia vài kiểu ná :D. Trông lởm yếu đuối lắm. Anh có lấy catalog thì buzz yh em nhá, em gửi cho.
nhưng giù sao vẫn còn đỡ hơn là Uni giả chóa :-bd

luckyboy

Xe container

Lái máy ủi

Xe buýt
Giao ước ak ờ nhể.Ko biết hôm trước thằng nào quất ảnh con ls Tôn Thắng xong hỏi classic gì ấy ;)) Hôm qua quất quả K46 ấy.Ngượng quá :))
2 chú tập trung chuyên mon dùm cái ^#(^ có ji đó to nhỏ thì yh, phone mà trao đổi riêng với nhau đi, các chú cứ làm vậy âm binh kia nó đc lướt clone nick vô đục nước thả câu thì sao ...!!!>:P

luckyboy

Xe container
hờ hờ, em và cụ không đá sang chuyện khác ngoài vấn đề về Bus nhá. Chớ mà cụ thấy em lấy ảnh đó hỏi rất đàng hoàng nhá chả có phải là cmt kiểu đá nhau đâu. Thế là các bác nhà ta tự hiểu rồi. hôm nay em vô can nhá :))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
2 chú tập trung chuyên mon dùm cái ^#(^ có ji đó to nhỏ thì yh, phone mà trao đổi riêng với nhau đi, các chú cứ làm vậy âm binh kia nó đc lướt clone nick vô đục nước thả câu thì sao ...!!!>:P
Thế này mà ngoài đời có mà vác gạch ra đuổi nhau rồi bác ủi nhỉ:D

kienbinh

Xe điện
hờ hờ, em và cụ không đá sang chuyện khác ngoài vấn đề về Bus nhá. Chớ mà cụ thấy em lấy ảnh đó hỏi rất đàng hoàng nhá chả có phải là cmt kiểu đá nhau đâu. Thế là các bác nhà ta tự hiểu rồi. hôm nay em vô can nhá :))
Giao ước mà chúng mình hứa vs nhau là ko bh quote vs nc vs nhau ấy.Trong máy tính em còn save cái giao ước ấy kia kìa quên nhanh thế :)).Vâng xây dựng,xây dựng theo kiểu "em vừa thấy cụ ấy đi con LS h lại thấy đi classic + mặt cười nham hiểm" =)) ko qua được mắt nhau đâu.Tuổi giề =))

Lái máy ủi

Xe buýt
con này có nhà Hiệp Trang ở daklak hoán cải giường nằm luôn mà
hôm qua đi trên đường thấy 1 con của ĐH thể dục thể thao chạy ngang qua, chưa kịp nhìn theo nó chạy mất tiêu rồi, giờ lên google sợt xem mặt mũi e nó ntn:-?

luckyboy

Xe container
Bá cáo anh em tình hình là thế này ợ.
Đợt ọp 30-4 tới đc nghỉ lâu quá nên là một phần anh em trong SG sẽ về quê đoàn tụ gia đình vì thế để đông đủ mà ọp thì sẽ rất khó khăn, chính vì vậy nên em sẽ ngưng chuyến ọp 30-4 tới dời lại sang một dịp khác có nhiều thời gian hơn để ọp cho ló hoành. Nếu ae nào còn ở SG thì có thể cùng nhau tổ chức ọp mini tại Dinh Thống Nhất ( ngày này chân dài về là cái chắc ). Ngày 2-3-4 tháng 6 là em thi TN thì tầm ngày 10 là em vào SG ôn để tháng 7 xuống Vũng Tàu thi. Vì thế anh em ta sẽ có rất nhiều thời gian để hội ngộ. Bởi vậy nên đợt tới em tạm ngưg chuyến ọp vào SG
ở Gia Lai em và cụ Tiến Huy đã có kể hoạch ọp mini bắn phá trên trục đường 14 và đang mong chờ tin từ cụ Huyny nếu cụ Huyny có về thăm nhà thì tham gia ọp mini cùng em và Tiến Huy thì tốt quá

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Giao ước mà chúng mình hứa vs nhau là ko bh quote vs nc vs nhau ấy.Trong máy tính em còn save cái giao ước ấy kia kìa quên nhanh thế :)).Vâng xây dựng,xây dựng theo kiểu "em vừa thấy cụ ấy đi con LS h lại thấy đi classic + mặt cười nham hiểm" =)) ko qua được mắt nhau đâu.Tuổi giề =))
Hờ hờ, sao cụ cứ suy bụng ta ra bụng người thế nhở, cụ xem các cmt của em đê cái nào mà em chả chèn thêm icon cười, cách nói chuyện của em qua yh cũng thế chát lúc nào chả có thêm icon cho nó ngộ nghĩnh ;)).

kienbinh

Xe điện
Hờ hờ, sao cụ cứ suy bụng ta ra bụng người thế nhở, cụ xem các cmt của em đê cái nào mà em chả chèn thêm icon cười, cách nói chuyện của em qua yh cũng thế chát lúc nào chả có thêm icon cho nó ngộ nghĩnh ;)).
Tớ hiểu cậu tốt mà :D Hôm trước cũng may cậu chưa đuổi tớ :))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Trạng thái
Thớt đang đóng