Việt Nam Bus Club Part 23

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lái máy ủi

Xe buýt
Nhưng cháu chỉ không biết đâu là Mobile Home đâu là Transico mà cũng bị bác Boi chửi cho lên bờ xuống ruộng:( Thế mới đau chứ.
thôi ko có ji có đâu chú, chú ý lần sau theo dõi và cmt nha, boy, wave, 47,... các chú ấy tính tình thẳng thắn vậy đó :> ko có ji đâu, ai cũng vui vẻ hòa đồng hết đó :o)

Lái máy ủi

Xe buýt
NH1 chắc đang chạy xô đâu đó rầu, thôi tiếp theo mời chú Uni show "hàng" cho ae ném gạch nào =))

tienhuy19932002

Xe tăng
Vâng, tks các bác, may giờ này không ai cmt, không chắc lại bị bác Uây chửi 1 mẻ nữa coi như xong:(
các cụ nhà mình hơi nóng tính ấy mà.vừa nãy bác ủi cũng đã nói rồi đó,bác còn nhỏ tuổi,nên học tốt đã bác ạ.bác theo dõi chúng em bình luận về các loại x,có j thắc mắc bác hỏi,đâu ai chê trách đâu bác,cái đáng trách là điều không biết mà luôn phán này phán nọ đấy bác.hồi đầu em cũng gà mờ,lên học hỏi được nhiều bác ạ

wavechien

Xe container
Vâng, tks các bác, may giờ này không ai cmt, không chắc lại bị bác Uây chửi 1 mẻ nữa coi như xong:(
Anh vẫn đang theo dõi theo từng comment của em đây. Anh ko chửi, đặc biệt là anh em trên này em nhé, Anh coi như anh em 1 nhà với anh, kể cả em.

Em bảo đuổi? ai đuổi, vì sao đuổi? Hay chính em tự tách mình ra khỏi tập thể. Ở đây có những người tuổi đời gấp đôi tuổi em, nhưng họ khiêm tốn, họ hiểu biết rất nhiều, nhưng họ không phô trương lộ liễu như em, anh chỉ muốn Tùng suy nghĩ thật kĩ trước từng comment của mình, Vậy thôi, còn dù sao. Đã là anh em rồi anh chỉ muốn đoàn kết giúp đỡ nhau

Nếu em ko biết, em hỏi mọi người? mọi người sẽ nhẹ nhàng chỉ bảo cho em?ok?

hoanganhBP

Xe hơi
AE ko chém e rút lại hình nhé

Chỉnh sửa cuối:

chiu chiu cz

Xe điện
Hôm qua em đã góp ý với kụ là nên suy nghĩ trước khi post bài . đã có mấy comment của kụ dùng những lời thiếu thiện ý với anh em , đã có vài quote nhắc nhở nhưng kụ vẫn như vậy .
Mong kụ hiểu cho là đây là ngôi nhà chung của anh em yêu xe Bus . Đừng để một mình kụ làm ảnh hưởng đến anh em
Thân .

wavechien

Xe container
Hôm qua em đã góp ý với kụ là nên suy nghĩ trước khi post bài . đã có mấy comment của kụ dùng những lời thiếu thiện ý với anh em , đã có vài quote nhắc nhở nhưng kụ vẫn như vậy .
Mong kụ hiểu cho là đây là ngôi nhà chung của anh em yêu xe Bus . Đừng để một mình kụ làm ảnh hưởng đến anh em
Thân .
Cụ Chiu cứu nét bao giờ cất cánh đới, cho em ra hóng mới nhá, em mê mô hình động lắm, cơ mà làm được con xe khách thì ...........;))

XeUniver

Xe hơi
chà chà xom tụ quá ta có ai quên mem new ko

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Anh vẫn đang theo dõi theo từng comment của em đây. Anh ko chửi, đặc biệt là anh em trên này em nhé, Anh coi như anh em 1 nhà với anh, kể cả em.

Em bảo đuổi? ai đuổi, vì sao đuổi? Hay chính em tự tách mình ra khỏi tập thể. Ở đây có những người tuổi đời gấp đôi tuổi em, nhưng họ khiêm tốn, họ hiểu biết rất nhiều, nhưng họ không phô trương lộ liễu như em, anh chỉ muốn Tùng suy nghĩ thật kĩ trước từng comment của mình, Vậy thôi, còn dù sao. Đã là anh em rồi anh chỉ muốn đoàn kết giúp đỡ nhau

Nếu em ko biết, em hỏi mọi người? mọi người sẽ nhẹ nhàng chỉ bảo cho em?ok?
OK, Thanks, :(

chiu chiu cz

Xe điện
Cụ Chiu cứu nét bao giờ cất cánh đới, cho em ra hóng mới nhá, em mê mô hình động lắm, cơ mà làm được con xe khách thì ...........;))
đang vọc cái này kụ ơi , đang ko nhận modem của bộ thu tín hiệu từ máy bay xuống điều khiển , cố gắng sửa để trong tuần này còn cất cánh , sang tuần em đi QC sắm thêm ít đồ , mấy hôm nữa bay rồi em gọi kụ .:D
nếu kụ máu thì em cho kụ mượn 1 bộ điều khiển tập bay , bảo anh Hoàng cài phần mềm về tập bay , em đảm bảo thử phát mê luôn 99,9% là kụ lại theo bọn em môn này nữa .

Chỉnh sửa cuối:

wavechien

Xe container
đang vọc cái này kụ ơi , đang ko nhận modem của bộ thu tín hiệu từ máy bay xuống điều khiển , cố gắng sửa để trong tuần này còn cất cánh , sang tuần em đi QC sắm thêm ít đồ , mấy hôm nữa bay rồi em gọi kụ .:D
nếu kụ máu thì em cho kụ mượn 1 bộ điều khiển tập bay , bảo anh Hoàng cài phần mềm về tập bay , em đảm bảo thử phát mê luôn 99,9% là kụ lại theo bọn em môn này nữa .

Em thề là em chỉ hóng thôi, cái tính em đã mê cái rì rồi thì mất ăn mất ngủ, quyết làm cho nó là của mình, thôi thì đừng để nghiện, em sợ nghiện lắm.

kiet_ac

Xe tăng
các cụ nhà mình hơi nóng tính ấy mà.vừa nãy bác ủi cũng đã nói rồi đó,bác còn nhỏ tuổi,nên học tốt đã bác ạ.bác theo dõi chúng em bình luận về các loại x,có j thắc mắc bác hỏi,đâu ai chê trách đâu bác,cái đáng trách là điều không biết mà luôn phán này phán nọ đấy bác.hồi đầu em cũng gà mờ,lên học hỏi được nhiều bác ạ
like câu này của chú " cái đáng trách là điều không biết mà luôn phán này phán nọ "
Ở VNBC này riêng a , a ghét nhất cái thứ ra vẻ ta đây là đẳng cấp và làm mất uy tín của anh em khác ...
Kiến thức là bao la và không ai ở VNBC này dám tự vỗ ngực khẳng định mình là biết hết tất cả các loại xe Khách, xe Bus.
Không biết thì hỏi và phán đại để mặc kệ a e đánh giá sau đó là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau.

Còn riêng chú Tùng nếu không suy nghĩ mà cứ phán bừa phán ẩu và hỏi những điều làm người khác nóng mặt thì a khuyên chú nên bỏ VNBC và qua nhà Bus kia [Bus& đam mê] vì nơi đó sẽ hợp với phong cách của chú hơn là bên đây. Bên đây a e bình dân và Fun không lấy đẳng cấp làm tiêu chí đánh giá thành viên.
Have fun!!

chiu chiu cz

Xe điện
có bác nào ship giùm e cái mũ cối ngoài đóa được không????em là em máu rồi đây
ở trong đó ko có sao kụ Huy . kụ có xe quen ko em ship tặng kụ 1 cái :D
toa tát thì khó chứ cái mũ cối , ngoài này vớt đâu chả có .

Trạng thái
Thớt đang đóng