Việt Nam Bus Club Part 22

Trạng thái
Thớt đang đóng

HI_CLASS

Xe điện
Tầm ấy thì may ra còn mấy con chạy Lào Cai thoai, chứ mạn Hà Giang Cao Bằng thì tuyền chạy tối hết roài, hứa hẹn 1 bữa no say cu tý cùng Thao =))
Bác chú ý là xe 14 và 22 rất nhiều siêu mẫu. Kết quả hôm đó Lát mỗ dự kiến là LS, UNI và cu tý rất nhiều. Chuồng gà cũng chiếm số lượng đnags kể

wavechien

Xe container

Chán đại bàng giang cánh, giờ sà xuống làm cá heo =)), cái lán xập xệ đầu xe chính là chỗ hỏi cung mấy anh em chiều qua đới ạ, đệch mợ nó, lần sao dí ái vào đây chụp, bố vào bến nói với bảo vệ mấy câu chụp cho sướng

chiu chiu cz

Xe điện

Chán đại bàng giang cánh, giờ sà xuống làm cá heo =)), cái lán xập xệ đầu xe chính là chỗ hỏi cung mấy anh em chiều qua đới ạ, đệch mợ nó, lần sao dí ái vào đây chụp, bố vào bến nói với bảo vệ mấy câu chụp cho sướng
kụ kể chi tiết xem nào .

Lái máy ủi

Xe buýt

cụ nào nhà mềnh đây?

và đây nữa đang núp bên đường bắn phá nè

P/S: sưu tầm trên in-tẹc-néc

wavechien

Xe container
kụ kể chi tiết xem nào .
Lúc đầu, 3 anh em lao xe vào, Chú Bình chiến đầu tiên, em với Lát chụp sau, lúc ấy có con mẹ vật vờ lảng vảng gần ấy, em giật mình, bảo bủ mợ rồi, thoai rút ra quán nước gần ấy xem sao, quay đầu chạy thì con mụ ấy cũng theo cùng luôn, thấy anh em ngồi ở đấy nó về bảo 2 thằng đầu bò vẽ ảnh lên người ra hỏi thăm 3 anh em.

Thế là nó ra, tịch thu máy ảnh + điện thoại 3 anh em, lôi về quán nước nhà nó lúc ấy thêm 1 thằng nữa cũng bặm trợn đi kèm, tính ra là 3 chọi 3, về quán chửi bới tưng bừng lên, nó hỏi chụp làm gì, mục đích gì? Nhà báo thì nó có cách xử nhà báo, xxx chìm nó có kiểu của nó....

Bắt đưa giấy tờ tùy thân ra kiểm tra, rồi nó gọi cho hình sự huyện Từ Liêm lên, ngồi cũng ban căng 1 lúc thì hình sự đến, Em trình bày xong anh cũng hiểu cho, anh bảo chúng mày ng.u, lần sau có chụp thì ra chỗ khác, ko thì bảo họ 1 câu, rình rập may mà nó còn chưa cho ăn đòn.

Sau 1 lúc lòng vòng hỏi linh tinh anh hình sự kéo 1 thằng đầu bò ra 1 góc, lúc sau quay vào thằng kia bảo tha cho tất cả về, thế thôi ạ, nhưng cũng lắng ngoắng mất 1 tiếng ở đấy

Lái máy ủi

Xe buýt
Lúc đầu, 3 anh em lao xe vào, Chú Bình chiến đầu tiên, em với Lát chụp sau, lúc ấy có con mẹ vật vờ lảng vảng gần ấy, em giật mình, bảo bủ mợ rồi, thoai rút ra quán nước gần ấy xem sao, quay đầu chạy thì con mụ ấy cũng theo cùng luôn, thấy anh em ngồi ở đấy nó về bảo 2 thằng đầu bò vẽ ảnh lên người ra hỏi thăm 3 anh em.

Thế là nó ra, tịch thu máy ảnh + điện thoại 3 anh em, lôi về quán nước nhà nó lúc ấy thêm 1 thằng nữa cũng bặm trợn đi kèm, tính ra là 3 chọi 3, về quán chửi bới tưng bừng lên, nó hỏi chụp làm gì, mục đích gì? Nhà báo thì nó có cách xử nhà báo, xxx chìm nó có kiểu của nó....

Bắt đưa giấy tờ tùy thân ra kiểm tra, rồi nó gọi cho hình sự huyện Từ Liêm lên, ngồi cũng ban căng 1 lúc thì hình sự đến, Em trình bày xong anh cũng hiểu cho, anh bảo chúng mày ng.u, lần sau có chụp thì ra chỗ khác, ko thì bảo họ 1 câu, rình rập may mà nó còn chưa cho ăn đòn.

Sau 1 lúc lòng vòng hỏi linh tinh anh hình sự kéo 1 thằng đầu bò ra 1 góc, lúc sau quay vào thằng kia bảo tha cho tất cả về, thế thôi ạ, nhưng cũng lắng ngoắng mất 1 tiếng ở đấy
chắc là a hình sự đóa nói "trong 3 đứa nó có 2 đứa cháu bác Nhanh đó còn 1 đứa là em a luyện" nên sợ fai thả AE nhà mềnh liền*-:)

chiu chiu cz

Xe điện

nói chung là anh em ta cứ bình tĩnh ko có j phải xoắn cả , vì mình có làm j đen tối đâu , chỉ là niềm đam mê của chúng ta thôi mà , nhưng theo em khi ta chụp ở những chỗ nhậy cảm như trong bến xe chẳng hạn ( nhất là mấy con xe chạy Tây Bắc , chúng nóa có hàng vớ vỉn trong xe thì sao nên lúc nào cũng phải cảnh giác chứ ạ ), tốt nhất là cứ nói 1 câu với người ta , ko mất gì câu nói cả , khi họ biết có khi còn mở cửa cho ta lên xe chụp thoải mái , xe khách thì thường có hổ báo theo xe nên ta cũng phải cửn thựn . như hôm qua lúc anh em ta chụp con xe Lào đó , bảo vệ cũng phi đến ngay mà , nhưng khi mình nói ra mục đích của mình , thì người ta cũng vui vẻ ngay , ko vấn đề gì , tất nhiên là ở 2 địa điểm khác nhau , và nhiều cái nhậy cảm .
tự nhiên ở đâu đến 5 , 6 ông hùng hục phi xe máy đến , bu vào con xe , ngó ngó nghiêng nghiêng , cũng hãi :D

Chỉnh sửa cuối:

Lái máy ủi

Xe buýt
nói chung là anh em ta cứ bình tĩnh ko có j phải xoắn cả , vì mình có làm j đen tối đâu , chỉ là niềm đam mê của chúng ta thôi mà , nhưng theo em khi ta chụp ở những chỗ nhậy cảm như trong bến xe chẳng hạn , tốt nhất là cứ nói 1 câu với người ta , ko mất gì câu nói cả , khi họ biết có khi còn mở cửa cho ta lên xe chụp thoải mái , xe khách thì thường có hổ báo theo xe nên ta cũng phải cửn thựn . như hôm qua lúc anh em ta chụp con xe Lào đó , bảo vệ cũng phi đến ngay mà , nhưng khi mình nói ra mục đích của mình , thì người ta cũng vui vẻ ngay , ko vấn đề gì , tất nhiên là ở 2 địa điểm khác nhau , và nhiều cái nhậy cảm .
tự nhiên ở đâu đến 5 , 6 ông hùng hục phi xe máy đến , bu vào con xe , ngó ngó nghiêng nghiêng , cũng hãi :D
nếu là xe nhà a mà thấy cảnh tượng a cũng chết khiếp :D

wavechien

Xe container
chắc là a hình sự đóa nói "trong 3 đứa nó có 2 đứa cháu bác Nhanh đó còn 1 đứa là em a luyện" nên sợ fai thả AE nhà mềnh liền*-:)
Thực ra thì khi vào lúc đưa giấy tờ xe ra thì đăng kí tên anh trai em, lại cũng làm bên xxx nên hắn cũng thoải mái, em bảo mời hắn 1 bữa cà phê nhưng hắn bảo thôi, xin số cũng ko cho.

chiu chiu cz

Xe điện
nếu là xe nhà a mà thấy cảnh tượng a cũng chết khiếp :D
chụp xe tour thì em nghĩ sẽ ko vấn đề j , nhưng xe tuyến thì ai biết đâu , đúng ko ạ . âu cũng là 1 bài học cho tất cả anh em chúng ta rút kinh nguyệt , ấy chết em lại nhầm , để anh em rút kinh nghiệm :))

wavechien

Xe container
nói chung là anh em ta cứ bình tĩnh ko có j phải xoắn cả , vì mình có làm j đen tối đâu , chỉ là niềm đam mê của chúng ta thôi mà , nhưng theo em khi ta chụp ở những chỗ nhậy cảm như trong bến xe chẳng hạn ( nhất là mấy con xe chạy Tây Bắc , chúng nóa có hàng vớ vỉn trong xe thì sao nên lúc nào cũng phải cảnh giác chứ ạ ), tốt nhất là cứ nói 1 câu với người ta , ko mất gì câu nói cả , khi họ biết có khi còn mở cửa cho ta lên xe chụp thoải mái , xe khách thì thường có hổ báo theo xe nên ta cũng phải cửn thựn . như hôm qua lúc anh em ta chụp con xe Lào đó , bảo vệ cũng phi đến ngay mà , nhưng khi mình nói ra mục đích của mình , thì người ta cũng vui vẻ ngay , ko vấn đề gì , tất nhiên là ở 2 địa điểm khác nhau , và nhiều cái nhậy cảm .
Em cũng nói thật là lái xe ko hề khó khăn đâu, họ cũng thoải mái, nhưng giữa chốn bến xe, hàng trăm người ngồi đấy, biết ông bà nào mà xin để chụp choẹt, Thôi, 1 lần ng.u để lần sau làm bài học khôn hơn.

Bọn chủ bến làm ăn phi pháp nên mới xoắn thôi cụ ạ, chứ còn lái xe của con 26B 000.09 kia kìa, nháy mắt cười cái là gật đầu lên cho chụp luôn

chiu chiu cz

Xe điện
một con nài chắc cũng gần bằng 2 con U các kụ nhể , nhìn em nóa mà rỏ nước zái , ấy lại nhầm , rỏ nước zãi :D

Trạng thái
Thớt đang đóng