Việt Nam Bus Club Part 22

Trạng thái
Thớt đang đóng

HoangTu_XayDung

Xe tải
tinh thần của chú Bình hôm nay quả thật anh em trên này khâm phục lắm lắm. Thêm cái nữa là tửu lượng của chú cũng khá cao.
:D
Đến Bác Beck còn khen E nó thế mà Bác Wave lại E làm nó thèm lè cả lười thế kia sao mà được Bác Beck nhỉ. :))

wavechien

Xe container
tinh thần của chú Bình hôm nay quả thật anh em trên này khâm phục lắm lắm. Thêm cái nữa là tửu lượng của chú cũng khá cao.
:D
Tinh thần thì em ghi nhận, nhưng chả rõ tửu lượng cao ko? khi mà hít 1 phát hết nửa cái cốc sữa chua của em :((

wavechien

Xe container
các cụ đi xe ôm uống bia hơi hay đi xe hơi uống bia ôm vậy :D sao các cụ ko kêu con gà móng đỏ xơi cho nó máu :))
Có mấy con đới cơ mà nó xơ xác quá, toàn bô lão, ko gặm nổi

Đến Bác Beck còn khen E nó thế mà Bác Wave lại E làm nó thèm lè cả lười thế kia sao mà được Bác Beck nhỉ. :))
Vâng, ko làm thế sao có chuyện để cười a =))

Ôi rồi ôi=)) Ma quỷ phương nào vậy anh Chiu???=))
Ma đới, sợ ko cưng =))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
nếu đường ngon như QL1 chẳng hạn, chả ai chê nó đâu ;)). Nói như chú thì cứ hàng Thaco nói riêng và trong nước nói chung đều là c.ứt hết à =)). Chém tào lao.
Có cụ nào bảo là kiểu dáng ngoại thất của con Home là không đẹp không :)). Nội thất k bàn nhá :)).
Các cụ có câu tốt gỗ hơn tốt nước sơn mà bác boi, hàng anh Hải nói riêng và hàng Việt Nam nói chung mẫu mã thì đẹp nhưng dùng được mấy năm ạ:-/ Từ lúc anh Hải tung ra át chủ bài Mobi Home thì em hỏi bác mấy con Home bị bà hỏa ghé thăm rồi ạ:P

Chỉnh sửa cuối:

HoangTu_XayDung

Xe tải
Khổ thân Chú Bình hôm nay ăn uống kiêng khiêm quá. Ăn ít mà uống trộm của Bác Wave 1 ngụm cũng bị phát hiện mất. :))

beck_vn

Xe tăng
Các cụ có câu tốt gỗ hơn tốt nước sơn mà bác boi, hàng anh Hải nói riêng và hàng Vịt Ngan nói chung mẫu mã thì đẹp nhưng dùng được mấy năm ạ:-/ Từ lúc anh Hải tung ra át chủ bài Mobi Home thì em hỏi bác mấy con Home bị bà hỏa ghé thăm rồi ạ:P
cái này cũng chẳng cứ hàng anh hải hay anh kim đâu tùng, nó còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố lắm.
xe con còn cháy đầy nữa là xe khách:D

wavechien

Xe container
em đếm được 18 cái răng rồi đới, các cụ đếm lại coi có sót cái nào không nha! mà êm cũng ko biết là lão Uây miệng rộng hay răng nhỏ mà cười hở gần 20 cái răng :))
Cũng đủ để làm nên 1 bộ nhai tàm tạm cưng ơi ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng