Việt Nam Bus Club Part 22

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lái máy ủi

Xe buýt
em demo quả này , độc quyền của chiu chiu cz , từ chỗ đứng chụp lên đến cái mớ xe này chắc cũng phải rơi vào đôi trăm mét ( hàng độc của em mà ) :))

1 dàn chân dài tới lách,:P

wavechien

Xe container

Cái gì thì cái, anh em trong nhà vẫn nên nhười nhau miếng ngon, em xin mở bát = hình ảnh con Hùng Thục của cụ Camry mui thủng, em đoán 100% hôm nay mà cụ mui thủng biết anh em bắn phá sẽ xuống bắt tay từng người. em đề mô 2 cái thôi, hẹn các cụ tối nay, đúng 7 rưỡi sẽ diễn ra live show hoành tráng nhất trên nhà VNBC, em cũng xin phép các cụ, cho em được ra diễn đầu tiên ạ

wavechien

Xe container
Báo cáo các cụ, đúng 7 rưỡi tối nay, kính mời các cụ cho em được báo cáo thành quả của em cũng như các cụ đất Bắc.Mong các cụ cơm nước tắm rửa nhanh chóng ổn định chỗ ngồi để anh em đất Bắc còn báo cáo ạ

chiu chiu cz

Xe điện
nhưng khuôn hình đẹp chỉ có tại VNBC :D chập hàng 2 em Home , 1 đến từ ơmezicần Đình , 1 đến từ Wa tơ Ngầm , ko hẹn mà gặp . :))

Chỉnh sửa cuối:

Lái máy ủi

Xe buýt

Cái gì thì cái, anh em trong nhà vẫn nên nhười nhau miếng ngon, em xin mở bát = hình ảnh con Hùng Thục của cụ Camry mui thủng, em đoán 100% hôm nay mà cụ mui thủng biết anh em bắn phá sẽ xuống bắt tay từng người. em đề mô 2 cái thôi, hẹn các cụ tối nay, đúng 7 rưỡi sẽ diễn ra live show hoành tráng nhất trên nhà VNBC, em cũng xin phép các cụ, cho em được ra diễn đầu tiên ạ
các cụ nhà mềnh máu lên sân khấu diễn lắm rồi :P trời chưa tối khách vẫn chưa đông, các cụ bình tĩnh làm vài tách trà thêm ván cờ thư thả chút nào b-(

xedonglanh_6994

Xe điện
Báo cáo các cụ, đúng 7 rưỡi tối nay, kính mời các cụ cho em được báo cáo thành quả của em cũng như các cụ đất Bắc.Mong các cụ cơm nước tắm rửa nhanh chóng ổn định chỗ ngồi để anh em đất Bắc còn báo cáo ạ
quyết tâm đánh sập nhà 22 trong tối nay;))

wavechien

Xe container

Đề nghị cụ Chiu dừng ngay cái sự sung sướng của cụ, để em còn chuẩn bị cho đêm diễn này, thật hoành tráng và ấn tượng
;))

wavechien

Xe container
quyết tâm đánh sập nhà 22 trong tối nay;))
Chính xác, hôm nay hội nghị Diên Hồng, có 6 cụ bô lão + 2 mợ phụ lão đồng lòng hô oánh sập nhà nó cho tao =)), kính mời các cụ đang có mặt chịu khó nhịn nhé, nhanh thôi, 1 tiếng rưỡi nữa thôi mà

Lái máy ủi

Xe buýt
chú yên tâm a đang cb đi tắm rửa ăn cơm rồi lót gạch kê đôi tông nhật ngồi hóng :P

tienhuy19932002

Xe tăng
nhưng khuôn hình đẹp chỉ có tại VNBC :D chập hàng 2 em Home , 1 đến từ ơmezicần Đình , 1 đến từ Wa tơ Ngầm , ko hẹn mà gặp . :))

hà tĩnh,nghệ an bữa nay chơi lắm home các cụ nhỉ?
Thẻ léo gì, vác thẻ ra ko dấu má gì cả có khi còn ăn tát, 3, 4 thằng măt mày bặm trợn săm trổ toàn thân ra lôi 3 anh em vào nhà nó, may nó *** uýnh cho sưng mồm, giờ ngồi nói hay cười thì có rơi vào hoàn cảnh anh em mới hiểu, thế mới biết đôi khi vì niềm đam mê đánh đổi nhiều cái, ko chỉ là công sức mà là cả danh dự, ánh mắt khinh thường dành cho những kẻ nhà rỗi ko có việc gì làm, đi chụp mấy cái xe, chửi mình ko ra 1 cái gì mà vẫn phải xin lỗi nó.

Anh em trong ấy hiểu được đến đâu thì hiểu, chia sẻ, cảm thông, hay chế diễu em cũng tùy. Nếu đã tôn trọng nhau hay quý nhau thì hi vọng anh em hiểu nỗi lòng của thằng wave này
cái đam mê không giống ai này của ae mình chưa ai biết và hiểu cụ ạ.em đi chụp cũng vậy,hỏi đủ diều,em nói xong lại nhìn em với 2 con mắt tròn xoe,mà cười mỉa mai,giống như e là người thừa hơi rỗi việc vậy.nhưng thôi,ae tha tinh thần FUN là chính,có sao nói vậy,quan điểm của em là dù sao đi nữa cũng không boom

chiu chiu cz

Xe điện
mấy chú đi ăn xương về phải vòng lên tận hết đường mới rẽ để quay lại được

Chỉnh sửa cuối:

chiu chiu cz

Xe điện
mỗi thứ 1 tí cho đủ theo tinh thần anh em VNBC , có xe thì ắt phải có ..ái :)) móa ơi ko ngờ mềnh chộp đẹp thế :D

Trạng thái
Thớt đang đóng