Việt Nam Bus Club Part 21

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
Anh thề là nếu nợ Bank thì nó đã được đẩy đi từ lâu roài, Bank ngu gì để tiền của mình phơi mưa nắng, dù chỉ 1 ngày. 1 phần là xe đứng tên ai? xe vô chủ thì mua = mắt
nợ Bank thì em nghe léng phéng thế thôi, chứ em nghĩ chủ nó trốn rồi nên không bán đc xe là lý do chính.

wavechien

Xe container
em cũng nghĩ thế , nên lúc nãy em mới bẩu là đã lanh tanh bành rồi , máy móc chắc còn kém hơn răng em , dù em cắm đến 4 cái răng giả trong đó có 3 cái răng hàm , các kụ thấy em tài ko , tai nạn mà gẫy được 3 cái răng hàm mới giỏi , răng cửa còn nguyên chỉ bị vẹo đi một chút thôi :))
Lạy sống đại ca Chiu, chắc hôm nọ cầm dao kề cổ nên bị Rau vặt mất mấy cái răng hàm chớ giề =))

tienhuy19932002

Xe tăng

Bác Huy ới, nhớ nhà chưa này :)).
ối rời,tối giờ bác làm em khủng hoảng tinh thần mấy lần rồi:((.mà răng bác không đứng chụp cái ks hoàng anh nhà mình cùng với vài em noble cho các bác ngắm.
cứ như nhà sáu lý này,lên từ từ,mà chắc bác nhỉ.cứ lần thềm 1 con.cũ cũ về mông má lại,chạy cũng đủ khách.nhưng còn 1 2 con chắc gọi là lều vịt được rồi mà không chịu đẩy đi

chiu chiu cz

Xe điện
kụ cứ sang đây ngồi rình như kiểu anh em mình đi bắn tỉa đóa , thích em nào thì em sẽ cắt điện , cắt nước hoặc , cắt đường internet rồi kụ lên phòng đó sửa luôn . hay kiếm bộ công an tối em dẫn vào kiểm tra giấy tờ tạm trú tạm vắng :))

luckyboy

Xe container

Việt Hưng cùng tên với Gia Lai ta này cụ Huy, đổi qua Daewoo rồi, chắc em Space và Kia bán rồi quá. Con Space nhà này như mít ấy, đạp khói đen mù, trc ông anh em đi từ Ninh Bình vào, ổng bẩu chạy hỏng cả điều hòa nóng chết m luôn, xong rồi nào là chập điện cửa mở không đc. Oh my giàng.

chiu chiu cz

Xe điện
Lạy sống đại ca Chiu, chắc hôm nọ cầm dao kề cổ nên bị Rau vặt mất mấy cái răng hàm chớ giề =))
đâu cóa đâu bị cầm nguyên cái gộc tre đực phang vào mẹt đấy chứ :D mới khâu có 72 mũi và thẩm mỹ mất 5 tháng thôi mà :))

luckyboy

Xe container
kụ cứ sang đây ngồi rình như kiểu anh em mình đi bắn tỉa đóa , thích em nào thì em sẽ cắt điện , cắt nước hoặc , cắt đường internet rồi kụ lên phòng đó sửa luôn . hay kiếm bộ công an tối em dẫn vào kiểm tra giấy tờ tạm trú tạm vắng :))
cụ làm em tý sặc nước =)). Cho em ké với nhá =)).

chiu chiu cz

Xe điện
Việt Hưng cùng tên với Gia Lai ta này cụ Huy, đổi qua Daewoo rồi, chắc em Space và Kia bán rồi quá. Con Space nhà này như mít ấy, đạp khói đen mù, trc ông anh em đi từ Ninh Bình vào, ổng bẩu chạy hỏng cả điều hòa nóng chết m luôn, xong rồi nào là chập điện cửa mở không đc. Oh my giàng.
xe đạp ra khói là kim phun có vấn đề rồi đúng ko ạ , đốt ko hết đúng ko các kụ .

tienhuy19932002

Xe tăng

nó chơi logo đức long group luôn kìa.lắm việt hưng thế nhỉ,ở hải dương cũng có việt hưng.mà răng bữa ni thấy đai u chạy nhiều thế k biết,có khi nào là hàng thải bên tung không nhỉ?vì thấy em nào cũng tã tã rồi.1 con này rổ rá thế nào các bác

wavechien

Xe container
đâu cóa đâu bị cầm nguyên cái gộc tre đực phang vào mẹt đấy chứ :D mới khâu có 72 mũi và thẩm mỹ mất 5 tháng thôi mà :))

Quan trọng là cụ ở đới theo rõi lâu roài, thấy em nào nó chưa sinh hoạt tập thể thì ới em, chứ các em nó sinh hoạt thường nhật thì em rình làm giề ?

wavechien

Xe container

Cửa ko mở được thì khách xuống = mắt à, khói đen chắc là tuột hơi roài :D

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
ối rời,tối giờ bác làm em khủng hoảng tinh thần mấy lần rồi:((.mà răng bác không đứng chụp cái ks hoàng anh nhà mình cùng với vài em noble cho các bác ngắm.
cứ như nhà sáu lý này,lên từ từ,mà chắc bác nhỉ.cứ lần thềm 1 con.cũ cũ về mông má lại,chạy cũng đủ khách.nhưng còn 1 2 con chắc gọi là lều vịt được rồi mà không chịu đẩy đi
Bác Huy ơi, em nhớ vào Gia Lai này có cái vòng xuyến ngã 4 ngã 5 ji đó. Nếu từ ngoài Bắc vào thì đi đường bên trái hay bên phải ợ??

luckyboy

Xe container
xe đạp ra khói là kim phun có vấn đề rồi đúng ko ạ , đốt ko hết đúng ko các kụ .
cái này thì em không dám phán bừa :D nôm na em biết thì xe lâu này rồi thì kiểm tra lại xéc măng và pittong, khả năng pittong bị hở là cao. Ngoài ra còn do kim phun dầu, heo dầu, lọc gió bẩn....

luckyboy

Xe container
Bác Huy ơi, em nhớ vào Gia Lai này có cái vòng xuyến ngã 4 ngã 5 ji đó. Nếu từ ngoài Bắc vào thì đi đường bên trái hay bên phải ợ??
mới xợt Map à chú, chạy đường mòn HCM vào thì đi thẳng nhá, còn đường 19 vào thì rẽ trái.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mấy anh nhắc đến công an là em lại thấy gây cấn. Vụ ji đóa cho em đi hầu với anh Hưng ơi.

luckyboy

Xe container
Cửa ko mở được thì khách xuống = mắt à, khói đen chắc là tuột hơi roài :D
hờ hờ, ô cửa sổ cuối to đùng đới khách từng người chui xuống đới :)). Sửa xong lại đi tiếp, nguyên nhân là do chập điện công tắc mở cửa ==> không điều khiển hơi mở cửa nên là xảy ra tình trạng đó.

chiu chiu cz

Xe điện

Quan trọng là cụ ở đới theo rõi lâu roài, thấy em nào nó chưa sinh hoạt tập thể thì ới em, chứ các em nó sinh hoạt thường nhật thì em rình làm giề ?
năm ngoái còn có phòng cô bé người Hà Tĩnh , xinh , trắng , gầm cao máy thoáng , sinh hoạt với người đều đặn theo giờ luôn , ảnh hưởng đến mấy phòng xung quanh nhà người ta thì có con nhỏ nên bà già em phải cho giải tán .
còn 1 phòng nữa cạnh phòng của anh Hoàng đang ở bây giờ cũng rứa rứa , và cũng phải cho dọn đi ngay , kụ cứ hỏi anh Hoàng xem cô bé đó như nào , mỡ cực kỳ , anh Hoàng thắc mắc với em ko hiểu phòng bên cạnh chúng nóa làm cái giề mà cứ huỳnh huỵch :)) em thề luôn .

Trạng thái
Thớt đang đóng