Việt Nam Bus Club Part 21

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em thấy con này lạ thôi.Option nó thấp quá.Ghế tài xế ngay mấy con space LD Hoàng Long cũng ghế hơi.Em tưởng con núp bồ này cắt option hạ chi phí nên hỏi thôi.
Dạ con này đời cũng thấp rồi nên không có ghế hơi ạ. Mà em vẫn chưa hiểu option là gì ạ??:-/ Con này cũng thế này cụ ạ.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Giá mua xuất hoá đơn VAT hay sao mà 3 tỉ con này ?
Dạ cái đó thì bác phải hỏi người mua xe, còn bố em làm lái xe ở đó nên em nghe nói vậy thui ạ. Đấy hình như là mua xe + đăng ký tất tần tật mới là 3 tỉ 3 tỉ hơn đấy ạ:))

Stavic

Xe máy
Dạ cái đó thì bác phải hỏi người mua xe, còn bố em làm lái xe ở đó nên em nghe nói vậy thui ạ. Đấy hình như là mua xe + đăng ký tất tần tật mới là 3 tỉ 3 tỉ hơn đấy ạ:))
Mấy con này mua mới 100% với mua của mấy bố Hyundai đại lý mới có màu này giá này , chứ mua của bài từ Bắc vào Nam đố có giá này cho con option thể đấy , hơi khó .
@ Luckyboy : chú nghĩ visa đi Hàn Quốc dễ lắm à mà con rể HOA CHÂU qua Hàn chọn từng chiếc =))))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mấy con này mua mới 100% với mua của mấy bố Hyundai đại lý mới có màu này giá này , chứ mua của bài từ Bắc vào Nam đố có giá này cho con option thể đấy , hơi khó .
@ Luckyboy : chú nghĩ visa đi Hàn Quốc dễ lắm à mà con rể HOA CHÂU qua Hàn chọn từng chiếc =))))
Dạ em là lính mới mong bác giải thích rõ hơn ạ:) Bác nói thế em vẫn chưa hiểu gì hết ạ??

kienbinh

Xe điện
Dạ con này đời cũng thấp rồi nên không có ghế hơi ạ. Mà em vẫn chưa hiểu option là gì ạ??:-/ Con này cũng thế này cụ ạ.

option nó là trang thiết bị đi kèm theo xe ấy bác.Option tùy chủ xe có chọn hay ko.Con núp bồ nhà cụ đời sau Luxury.Nhiều con Luxury hơn con này nhiều.Em thấy mua con núp bồ này phí quá.
@ Stavic lâu lâu ko thấy cụ vào.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
option nó là trang thiết bị đi kèm theo xe ấy bác.Option tùy chủ xe có chọn hay ko.Con núp bồ nhà cụ đời sau Luxury.Nhiều con Luxury hơn con này nhiều.Em thấy mua con núp bồ này phí quá.
@ Stavic lâu lâu ko thấy cụ vào.
Ơ, bác thì. Đớt mua con này là nhất rồi đấy bác ạ, Mà con này có tủ lạnh đấy, màn hình LCD, đồng hồ, rèm của,... đấy chẳng phải option như bác nói thì là ji:))

kienbinh

Xe điện
Ơ, bác thì. Đớt mua con này là nhất rồi đấy bác ạ, Mà con này có tủ lạnh đấy, màn hình LCD, đồng hồ, rèm của,... đấy chẳng phải option như bác nói thì là ji:))
Bác xem taplo xe lux 6601 mà xem đấy ms gọi là chuẩn.Bác xem mấy con núp bồ 28 ghế ĐB,núp bồ ghế nhung Việt Tân Phát ảo nữa.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Bác xem taplo xe lux 6601 mà xem đấy ms gọi là chuẩn.Bác xem mấy con núp bồ 28 ghế ĐB,núp bồ ghế nhung Việt Tân Phát ảo nữa.
Ukm thì xe nó toàn đời 2 lẻ 8 2 lẻ 9 mà lị:)) Chuyện bác thì:) Mà xe Nô Bộc này đi đường có ai bảo xấu đâu ạ.:))

Stavic

Xe máy
Ukm thì xe nó toàn đời 2 lẻ 8 2 lẻ 9 mà lị:)) Chuyện bác thì:) Mà xe Nô Bộc này đi đường có ai bảo xấu đâu ạ.:))
Nói như bạn thì chỉ đẹp nước sơn , còn cái mã không có gì . Nội thất con này ko có option luôn , nói chính xác là mua Tên như kiểu Mai Linh mua xe vậy đó . Còn đã là Noble mà có từ 2002 thì nó cũng cao cấp hơn cả mấy con kia , option đâu phải nó mới làm đâu , option trên Universe cũng bưng của Space qua mà thôi nên cái chuyện đời cao thấp chả nói lên đc điều gì . Nói thẳng 1 câu con này ngoài cái mã Noble nhìn còn chán hơn mấy con Luxury 2555 , 2724 v...v của VTP hay 2 con của Chín Nghĩa chứ chưa nói tới mấy bác chơi xe lẻ như Thành Bưởi đồ .
Còn 1 điều nữa là xe mua rồi thì đương nhiên phải khen nó chứ không lẽ h` đi chê . Hỏi câu hơi phủ tý chứ xe này mua năm bao nhiêu mà đòi là NHẤT Noble lúc bấy h` ? Có tính con Noble Đăng Khoa Ban Mê vào chưa vậy :-/

wavechien

Xe container
Có bác nào đi Ọp chưa/ em hôm qua say lòi ra,tưởng chết ở Xuân Mai

luckyboy

Xe container
@ Luckyboy : chú nghĩ visa đi Hàn Quốc dễ lắm à mà con rể HOA CHÂU qua Hàn chọn từng chiếc
Bác cứ xoáy em chớ em cũng nghe bác tài già nhà HA nói lại thế thôi, ai biết thực hư ra sao đc, bác ấy nói nhất là 2 con Uni đc con rể HA mua bên Hàn. Cụ ở trong đó thử điều tra xem sao :D.

luckyboy

Xe container
Nói như bạn thì chỉ đẹp nước sơn , còn cái mã không có gì . Nội thất con này ko có option luôn , nói chính xác là mua Tên như kiểu Mai Linh mua xe vậy đó . Còn đã là Noble mà có từ 2002 thì nó cũng cao cấp hơn cả mấy con kia , option đâu phải nó mới làm đâu , option trên Universe cũng bưng của Space qua mà thôi nên cái chuyện đời cao thấp chả nói lên đc điều gì . Nói thẳng 1 câu con này ngoài cái mã Noble nhìn còn chán hơn mấy con Luxury 2555 , 2724 v...v của VTP hay 2 con của Chín Nghĩa chứ chưa nói tới mấy bác chơi xe lẻ như Thành Bưởi đồ .
Còn 1 điều nữa là xe mua rồi thì đương nhiên phải khen nó chứ không lẽ h` đi chê . Hỏi câu hơi phủ tý chứ xe này mua năm bao nhiêu mà đòi là NHẤT Noble lúc bấy h` ? Có tính con Noble Đăng Khoa Ban Mê vào chưa vậy
Cụ Víc múc con Noble Đăng Khoa vào làm chi thía, em thấy nó tàn không thể tả roài :)). Dàn Noble nhà bác em thấy đc em 6743, 5220, 6636 nếu lắp lại mảng cốp cột sợi dây chuối trông cũng còn ngon nhất là về nội thất nhung :x. Ngoài ra thì còn một số em nữa cơ mà em không nhớ biển.

wavechien

Xe container
Báo cáo các cụ có ai có số của cụ Tung 00193 thì gửi vào máy cho em nhá 0972.062.111

luckyboy

Xe container

Hờ hờ, con này đúng ra mà nói chỉ đc cái danh Noble , kiểu dáng về hơn cái vô lăng thôi chớ chả ngon bằng một em Ép Rét 2006 ;)). Cỡ cho em chọn con Nô này với Ép Rét Hi-class thì em chọn ngay Ex.

luckyboy

Xe container
Kiểu dáng và nội thất này :D

Có cụ nào cao huyết ốp không nhở ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng