việt nam bus club part 20

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lái máy ủi

Xe buýt
nghe nói ĐB có dàn Uni rất ngon hàng nhập nguyên con, lấy xe từ HP chạy về dân xe SG ra đứng đón gạ sang lại với giá hời mà ko chịu #:-s, AE ngoài đó bữa nào bắn dàn Uni của hà giang HTX Cầu Mè, nghe nói dàn xe nhà này cũng ngon lắm:-B

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em chọn góc sao cho cái xe nó vào vừa với khung hình của mình là được, chụp cố gắng đừng để ánh mặt trời nó chiếu thẳng vào máy nhá.
Cái đó thì em biết, nhưng mà em ngại mấy bác tài thui. Mấy bác ý cứ nhìn em rồi cười khúc khíc cả. Làm m thẹn đỏ cả mặt:((

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
á chú liều :)). Hôm nào có điều kiện thử phát đê :)). Chú thích lái hạng gì nào ;)), Hyundai Gold hay là Space đây ;)). Còn xe con thì chú thích hạng nào anh chiều hạng đới ;))
Dạ, bác nói thế thì em sợ bác rồi ợ. Nhưng em lái không bằng bác thì cũng được gần 1 nửa của 1 nửa bác đó. Em chỉ cần bít căn bên phụ nữa là OK. Lùi thì em bít rồi.:-/

xedonglanh_6994

Xe điện
Cái đó thì em biết, nhưng mà em ngại mấy bác tài thui. Mấy bác ý cứ nhìn em rồi cười khúc khíc cả. Làm m thẹn đỏ cả mặt:((
lúc Bác ấy cười Em đi thẳng lại xin lên chụp luôn em nhỏ mấy Bác ấy thích á,còn Bác nào khó khó cười rồi chào cái rồi phi cho nhanh:))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
lúc Bác ấy cười Em đi thẳng lại xin lên chụp luôn em nhỏ mấy Bác ấy thích á,còn Bác nào khó khó cười rồi chào cái rồi phi cho nhanh:))
Hix, bác không bít chứ em bị cái bệnh từ nhỏ là sợ giao tiếp ạ. Cũng thuộc loại tự kỉ nhẹ đó ợ. Trên này thì em mạnh mồm thui chứ ra ngoài đời thì chẳng dám nói 1 câu.:-/. Mà nhìn mặt mấy bác tài cứ nghiêm trọng thế nào ế bác lạnh ợ. Hôm nào phải đánh liều đi cùng bác Uây 1 chuyến học hỏi.:-/

wavechien

Xe container
nghe nói ĐB có dàn Uni rất ngon hàng nhập nguyên con, lấy xe từ HP chạy về dân xe SG ra đứng đón gạ sang lại với giá hời mà ko chịu #:-s, AE ngoài đó bữa nào bắn dàn Uni của hà giang HTX Cầu Mè, nghe nói dàn xe nhà này cũng ngon lắm:-B
Cầu Mè của Hà Giang em mới chiêm ngưỡng mấy con Home thoai, chưa được thấy Uni, anh yên tâm, chủ nhật này kiểu gì cũng lên cho = hết

Hix, bác không bít chứ em bị cái bệnh từ nhỏ là sợ giao tiếp ạ. Cũng thuộc loại tự kỉ nhẹ đó ợ. Trên này thì em mạnh mồm thui chứ ra ngoài đời thì chẳng dám nói 1 câu.:-/. Mà nhìn mặt mấy bác tài cứ nghiêm trọng thế nào ế bác lạnh ợ. Hôm nào phải đánh liều đi cùng bác Uây 1 chuyến học hỏi.:-/
Anh nói thật là hồi anh lớp 8 còn buộc chỉ đầu xe ô tô đồ chơi kéo ngoài đường kia kìa, chú như vậy là hơn anh chán roài. Tài xế mà cười thì cười lại, càng tốt. Anh sợ họ vác gậy gộc mã tấu ra lùa ấy chớ :D

NH1G

Xe buýt
Uây đểu ơi cho Uây này :))

[/QUOTE]

Con này bị sứt môi à chú?

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cầu Mè của Hà Giang em mới chiêm ngưỡng mấy con Home thoai, chưa được thấy Uni, anh yên tâm, chủ nhật này kiểu gì cũng lên cho = hết

Anh nói thật là hồi anh lớp 8 còn buộc chỉ đầu xe ô tô đồ chơi kéo ngoài đường kia kìa, chú như vậy là hơn anh chán roài. Tài xế mà cười thì cười lại, càng tốt. Anh sợ họ vác gậy gộc mã tấu ra lùa ấy chớ :D
=)) Cười vỡ bụng vì anh mất. Còn buộc chỉ đầu xe đồ chơi chứ.=)) Mà sao các bác ý toàn gọi anh là Uây đểu thế(em cũng thấy con Wave chiến của ạnh rồi=))) lại còn cho anh ăn toàn chuồng gà nữa:-/

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Con này bị sứt môi à chú?
Người chụp ảnh sao thì của chiêm bao nó là vậy cụ ạ =))[/QUOTE]

Em tin 1 ngày nào đó cái chuồng gà này sẽ yên giấc ngủ dưới vực đèo Lò Xo. =))

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Đi học về là em đi học về..Em vào nhà, em chào bác tài...:-/

wavechien

Xe container
=)) Cười vỡ bụng vì anh mất. Còn buộc chỉ đầu xe đồ chơi chứ.=)) Mà sao các bác ý toàn gọi anh là Uây đểu thế(em cũng thấy con Wave chiến của ạnh rồi=))) lại còn cho anh ăn toàn chuồng gà nữa:-/
Chú bảo cái hồi năm 93.94 móc đâu ra xe chạy = pin với điều khiển từ xa như bây giờ, trên anh lại vùng sâu vùng xa, hồi ấy biết Hà Nội là cái giề đâu, xe ô tô chỉ là cái hình nhựa nó dập cho ra cái xe, đặt lên 4 cái bánh nhựa, cứ thể đủn mít xe quanh nhà là sướng lắm rồi.

Anh tự hào là năm lớp 8 anh quản lý gần 300 con xe đới, thu thập từ hồi học lớp 1 cơ mà, đến hồi anh đi học đại học vẫn cất ở trong 1 cái túi. Ko rõ lúc chuyển nhà bố mẹ anh vứt đi đâ hết ấy.

Anh ngoài wave đểu còn là wave tàu nữa, nói chung là nhiều lắm

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
[BEm tin 1 ngày nào đó cái chuồng gà này sẽ yên giấc ngủ dưới vực đèo Lò Xo =))
VNBC ko bao giờ cổ vũ cho những câu nói thiếu thiện cảm như thế này[/QUOTE]

Hì Hì, cháu xóa roài bác Phương ơi

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chú bảo cái hồi năm 93.94 móc đâu ra xe chạy = pin với điều khiển từ xa như bây giờ, trên anh lại vùng sâu vùng xa, hồi ấy biết Hà Nội là cái giề đâu, xe ô tô chỉ là cái hình nhựa nó dập cho ra cái xe, đặt lên 4 cái bánh nhựa, cứ thể đủn mít xe quanh nhà là sướng lắm rồi.

Anh tự hào là năm lớp 8 anh quản lý gần 300 con xe đới, thu thập từ hồi học lớp 1 cơ mà, đến hồi anh đi học đại học vẫn cất ở trong 1 cái túi. Ko rõ lúc chuyển nhà bố mẹ anh vứt đi đâ hết ấy.

Anh ngoài wave đểu còn là wave tàu nữa, nói chung là nhiều lắm
Ối vãi xoài, anh lượm đâu ra mà những 300 chiếc xe thế anh?? Cả gia tài nhà em mới có đúng 1 con đầu kéo tầu mua ở Tân Thanh:((

wavechien

Xe container
Ối vãi xoài, anh lượm đâu ra mà những 300 chiếc xe thế anh?? Cả gia tài nhà em mới có đúng 1 con đầu kéo tầu mua ở Tân Thanh:((
Em biết cái loại xe làm bằng sắt bé tí to tầm = ngón chân cái ko? riêng bộ ấy anh đã gần 150 chiếc roài. rồi xe ben, xe khách, xe trộn bê tông, xe tự cắt từ bìa các tông cũng có khoảng 10 cái

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em biết cái loại xe làm bằng sắt bé tí to tầm = ngón chân cái ko? riêng bộ ấy anh đã gần 150 chiếc roài. rồi xe ben, xe khách, xe trộn bê tông, xe tự cắt từ bìa các tông cũng có khoảng 10 cái
Em cũng có 1 cái xe bus bằng sắt bé bé, Nhưng mấy chiếc đó đắt lòi mắt anh ợ. :-/

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hì Hì, cháu xóa roài bác Phương ơi

e biết là bác chỉ nói cho sướng mồm thôi,ko có ngụ ý ji.vì tuổi còn nhỏ nên cũng bộp chộp
nhưng e hi vọng rằng khi bác đã biết vào OF,vào VNBC thì cũng đã có chút hiểu biết rồi thì sẽ ko còn những câu nói vậy nữa.quan trên trông xuống,người ngoài nhìn vào

Trạng thái
Thớt đang đóng