việt nam bus club part 20

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

HuyNy

Xe máy
18 WHEELS OF STEEL MOD BUS các bác cho em hỏi trò này có chơi được trên win 7 k ợ

chiu chiu cz

Xe điện
thớt về xe bus mà em thấy toàn xe tải ,rồi linh tinh phèng hết cả lên , tất nhiên là vẫn phải chém gió cho vui , nhưng lạc đề nhiều quá nên loãng hết cả thớt .
cá nhân em thấy kụ pham_thanhtung chém lạc đề nhiều quá , nên tập trung vào niềm đam mê chung của mọi người .

Chỉnh sửa cuối:

wavechien

Xe container
thớt về xe bus mà em thấy toàn xe tải ,rồi linh tinh phèng hết cả lên , tất nhiên là vẫn phải chém gió cho vui , nhưng lạc đề nhiều quá nên loãng hết cả thớt .
cá nhân em thấy kụ pham_thanhtung chém lạc đề nhiều quá , nên tập trung vào niềm đam mê chung của mọi người .
Nắng đẹp dư lày mà bị bó gối ở nhà cụ Chiu ạ, em tức cái bụng quá, muốn đi mà ko đi được

greendriver

Xe tăng
anh nhớ là nói cho chú biết rồi mà lại, xe đi Đăk Nông có mà đầy, Cu Tý, Chát Sít chạy cả ngày.
Hình như xe Bình Định đi đường 14 có qua An Khê nữa đúng ko bác boi:-/

greendriver

Xe tăng
Nhiều cái lời nói của cụ nó cứ đá nhau chan chát ấy :D em thề. Không tin cụ cứ hỏi anh Phương mà xem, nhiều cái mâu thuẫn quá. :D
Bác Tùng còn nhỏ tuổi mà bác, nên nhiều khi bác ấy nói cũng ko được chính chắn lắm, mong bác bỏ qua cho ợ:P

greendriver

Xe tăng
Tại vì cụ Tùng sỡ thích của bác ấy là xe tải mà bác, chính em là người bày đầu cho bác ấy vào thớt mình nè, anh chiu chiu thấy trên oto fun có chi hội xe tải nào mà đông người chém gió thì bác dẫn đường link cho bác ấy vào đi nha.tks:P

luckyboy

Xe container
Tối nay có Live Show bến xe Đức Long :)). Em mới đi chụp lúc trưa toàn hàng cũ :))

greendriver

Xe tăng
mời chú xợt maps.google.com.
Quy Nhơn-An Khê-Gia Lai-Đăk Lăk-Đăk Nông
Thì em biết là đi Bình Định có qua An Khê nên em hỏi lại có chính xác ko, đến đợt hè em tính đi con Chát Sít ở Đắk Nông đi Bình Định làm 1 chuyến chơi, mà ko biết là nó có bật máy lạnh ko nữa~X(

chiu chiu cz

Xe điện
Tại vì cụ Tùng sỡ thích của bác ấy là xe tải mà bác, chính em là người bày đầu cho bác ấy vào thớt mình nè, anh chiu chiu thấy trên oto fun có chi hội xe tải nào mà đông người chém gió thì bác dẫn đường link cho bác ấy vào đi nha.tks:P
ý em nói là có thì vẫn vui , nhưng ko nên tập trung nhiều quá vào xe tải kụ ạ , thực ra em vẫn chụp cả xe tải đấy chứ , nhưng đây là thớt về xe Bus , thì anh em cố gắng tập trung vào xe Bus cho đúng niềm đam mê . nếu em nói có gì sai hay quá đáng thì em xin lỗi các kụ , anh em vui vẻ thôi ko có vấn đề j mà :D

chiu chiu cz

Xe điện
Nắng đẹp dư lày mà bị bó gối ở nhà cụ Chiu ạ, em tức cái bụng quá, muốn đi mà ko đi được
vâng , em bị trói ở nhà ko đi được , với lại ở nhà tu luyện đến chủ nhật đi chiến đấu :))

greendriver

Xe tăng
ý em nói là có thì vẫn vui , nhưng ko nên tập trung nhiều quá vào xe tải kụ ạ , thực ra em vẫn chụp cả xe tải đấy chứ , nhưng đây là thớt về xe Bus , thì anh em cố gắng tập trung vào xe Bus cho đúng niềm đam mê . nếu em nói có gì sai hay quá đáng thì em xin lỗi các kụ , anh em vui vẻ thôi ko có vấn đề j mà :D
Bác chiu ơi ở Tuyên Quang ko biết có con uni nô bồ nào ko bác hay chỉ có uni luxury thôi ạ:(

Trạng thái
Thớt đang đóng