việt nam bus club part 20

Trạng thái
Thớt đang đóng

greendriver

Xe tăng
VTP tầm hơn chục chiếc tất cả
Hoa Châu 2.
Nam Phong 1
Phước Hưng 1.
Ba Tín của Quảng Ngãi nhưng chạy 14, 2 chiếc.
Thuận Tiến 2
Trường Thành em không nắm rõ cơ mà >2 thì phải
Thuận Hưng 2
Hồng Hải >4
Cô Hai >3
Bảy Lang >2
Sáu Lý >2
Gia Phúc. >=2
Mai Linh >2
Bảo Thịnh 1
Tư Loan >1
Thảo Diệp >1
Hải Tàu 1
Tân Niên 2
ôi chà không nhớ nổi nữa rồi :D. Sơ sơ là bùm hơn 40 chiếc 1 chiều vào rồi. Có một số nhà xe ở Chư Sê nữa.
Nói chung GL xe cạnh cũng khốc liệt quá bác boi nhể, chứ ở Gia Nghĩa chỉ có Minh Tuấn với Hoàng Long là ngon thôi, còn lại toàn hàng cùi:(

luckyboy

Xe container
Nói chung GL xe cạnh cũng khốc liệt quá bác boi nhể, chứ ở Gia Nghĩa chỉ có Minh Tuấn với Hoàng Long là ngon thôi, còn lại toàn hàng cùi:(
khốc liệt nữa phải là Đăk Lăk. Riêng dàn Eakar dưới nhà anh một tối xuất gần 2 chục em rồi.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
khốc liệt nữa phải là Đăk Lăk. Riêng dàn Eakar dưới nhà anh một tối xuất gần 2 chục em rồi.
Em nghe nói xe ở trong đó cạnh tranh nhau kinh qua, tranh giành từng khách một, có vụ 2 nhà xe còn giết nhau hay sao ý bác boi nhể:-/

luckyboy

Xe container
Em nghe nói xe ở trong đó cạnh tranh nhau kinh qua, tranh giành từng khách một, có vụ 2 nhà xe còn giết nhau hay sao ý bác boi nhể:-/
có chớ sao không chú, xe Eakar chớ mô, Nam Hoa và Lữ Gia mấy chàng phụ xiên nhau suốt ấy chớ

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
có chớ sao không chú, xe Eakar chớ mô, Nam Hoa và Lữ Gia mấy chàng phụ xiên nhau suốt ấy chớ
Ặc, Kinh quá, thế khéo lái xe chết oan, em thấy papa em hay bảo: nhanh một giây, chậm cả đời. Anh boi nhể. Chẳng hiểu chúng nó thành lập xe riêng làm ji. Sao không lấy các xe dù đó gộp vào làm công ty cổ phần chung, như vậy uy tín hơn.

greendriver

Xe tăng
từ 18h đến 23h là xe khách từ SG lên Tây Nguyên nối đuôi nhau chạy,sáng sớm thì từ 2h đến 5h thì ngược lại đấy cụ
Dạ đúng vậy đấy bác, đường đi từ Bình Dương đến Đồng Xoài đang đẹp mà tự nhiên qua Đồng Xoài là nhình thấy ngán, lúc đó vừa mới qua cây cầu gì đó em cũng ko nhớ nữa, lúc đó em đi cỡ 1h sáng:(

greendriver

Xe tăng
Ở Eakar dân ở đấy chắc toàn đi xe khách ko bác nhể,ở huyện mà cạnh tranh nhau dữ thế, chứ đâu có như Gia Nghĩa, chủ yếu xe đi HN là nhiều, mà bác boi ơi, ở GL có xe nào đi Đắk Nông ko hử bác:-/

greendriver

Xe tăng
Ặc, Kinh quá, thế khéo lái xe chết oan, em thấy papa em hay bảo: nhanh một giây, chậm cả đời. Anh boi nhể. Chẳng hiểu chúng nó thành lập xe riêng làm ji. Sao không lấy các xe dù đó gộp vào làm công ty cổ phần chung, như vậy uy tín hơn.
Mà xa tải nhà bác là vận chuyển hàng hóa hay sao mà nhiều xe quá bác nhể, em nghe nói đâu nhà này cũng thành lập cách đây cũng 8,9 năm gì rồi:-/

xedonglanh_6994

Xe điện
mấy Bác chém như siêu nhân á Em đặt đôi dép đánh dấu duong đi

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mà xa tải nhà bác là vận chuyển hàng hóa hay sao mà nhiều xe quá bác nhể, em nghe nói đâu nhà này cũng thành lập cách đây cũng 8,9 năm gì rồi:-/
Nhà em làm đồ nhựa bác ạ, Mua xe cho vui thui. Thành lập năm 1995

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhà em làm đồ nhựa bác ạ, Mua xe cho vui thui. Thành lập năm 1995
ô.đại gia đây rồi
thôi chú ạ,ít tuổi thì cũng chém vừa vừa thôi(chém vừa thôi ko a e ghét lại bảo là nổ bom đấy,may mà chú chưa bảo là con giám đốc Quảng An đấy ;)) )

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
ô.đại gia đây rồi
thôi chú ạ,ít tuổi thì cũng chém vừa vừa thôi(chém vừa thôi ko a e ghét lại bảo là nổ bom đấy,may mà chú chưa bảo là con giám đốc Quảng An đấy ;)) )
Con điều hành bác ạ. Giám đốc tên là Lưu Văn Toàn. Em có chém bác đâu ạ. :(

wavechien

Xe container
Tặng Wave đểu 2 con này nè ... hàng hiếm đấy nhá ... !!! Không phải muốn gặp là gặp đâu đó ...

Dạ em lậy cụ cả nón, ngoài ni nhà em thiếu rống rề, cho cụ cả rổ tha hồ về mà lựa nhá =))

Trạng thái
Thớt đang đóng