Việt Nam Bus Club Part 19

Trạng thái
Thớt đang đóng

NH1G

Xe buýt
em nói thật là em cũng chả hiểu sao mà người ta cứ khoái đi Nam Hoa với Lữ Gia vậy chứ, em đi 1 lần với đặt vé dùm bạn 1 lần, lần nào em cũng thấy bất bình và có ác cảm với 2 nhà xe này, phụ xe rất mất dạy, phụ nhà Nam Hoa thì qua khúc nhà em bị oánh mấy lần rồi, còn về chất lượng phục vụ của QT thì cũng bình thường nhưng được cái lịch sự gấp mấy lần mấy nhà xe còn lại, đó là theo chính kiến của em thôi
Nói về độ mất dạy của tài xế phụ xe ở Eakar ta thì đúng là Nam Hoa và Lữ Gia mất dạy nhất cơ mà lại không dám động vào lính nhà Kim Anh.
Nam Hoa phụ toàn lũ choai choai ăn nói xấc xược, thái độ coi thường khách.
Lư Gia đông khách thì " tao kệ mày, muốn làm gì làm tao ếu quan tâm". Phụ cũng toàn lấc cấc.
Kim Anh. Dân giang hồ 38, cơ giang hồ to, trc Nam Hoa bị lính KA xiên mấy lần, nên là xe nó chạy yên thân khi xuống Eakarr đón khách.
Quyết Thắng. Có khách đặt ta đón, không tranh giành, đối xử vs khách bình thường, xe của chung nên chạy không thương tiếc.
theo như iêm thấy thì thời gian gần đây 1 số khách của LG, KA, NH đã dần chuyển qua đi QT vì trước đây QT chưa có giường nằm nên ít khách hơn, nhưng khi QT mua 2 em Home thì lượng khách cũng đc bình ổn hơn, còn khách đi giường nằm của NH và LG thì họ được nhiều phen nản chí, các cụ thử nghĩ là tuyến đường từ chỗ em vào tới SG là độ 400km nhưng mà nó chạy mất gần 24h :))
Phụ bên NH thì đúng là toàn mấy thằng nghiện với loại đầu Trâu thôi, còn LG cũng tùy xe thôi chú. QT a nghĩ cũng không trụ được lâu nữa vì cùng một tối đi bên Lâm Nhi, Thanh Trân, Anh Thắng, Lữ Gia khác vẫn đều đều nhưng QT thì ghế trống rất nhiều, hàng thì ít, chuyến nào không lỗ là may. Ở EAKAR nếu nói về độ yêu xe thì chỉ có ông Phương Râu chủ của Thanh Trân là NHẤT.
Còn nói về giang hồ thì bất kể tài, phụ xe bất cứ ở đâu đố có chú nào dám vỗ ngực xưng danh từ trong BXMĐ ra đến cầu vượt Bình Phước.

Lái máy ủi

Xe buýt

chiu chiu cz

Xe điện
tại vì chạy ro-da nhiu wa a sợ banh ta-lông xì nhớt gãy lò xo nên đang hãm bớt chú, chứ ko mai mốt cưới gấu ko mần ăn đc ji thì chết :-B
sao lại mai mốt cưới , em tưởng kụ đã yên bề gia thất rồi chứ

HoangTu_XayDung

Xe tải
Kụ Chíu chém giúp E với. Bjo E phải hầu Kụ Thanh và Chị Linh món bài sữa chua ợ. :))

HoangTu_XayDung

Xe tải

Lái máy ủi

Xe buýt
ko bít có dịp nào AE miền Nam oánh con 16 chỗ ra thăm AE miền Bắc nhẩy :P

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Trạng thái
Thớt đang đóng