Việt Nam Bus Club Part 19

Trạng thái
Thớt đang đóng

47V4747

Xe điện
đúng à nha, Quyết Thắng không muốn chơi nữa chớ nó mà chơi là không ai chịu nổi với nó mô
thực tế thì nhà QT nó mạnh nhất là dàn xe Bus nội tỉnh của nó, còn cái tuyến Daklak - SG thì nó chỉ mới vào nghề đc mấy năm đây thôi, nó chỉ khai thác trên phương diện bình đẳng chứ ko dẫm đạp và động chạm đến ai cả, nói chung từ khi QT ra xe chạy SG thì cũng giải quyết được phần nào về vụ xe cộ mùa lễ tết

47V4747

Xe điện

wavechien

Xe container
@Đại ka Uây: như ý em đã nói rồi đó, em cũng sẽ nhường cái BQT lại bởi vì sắp không có thời gian lo cho VNBC nhiều như trc đây. Ý em là vậy ợ. Còn cụ Bình chắc do có định kiến trc nên là em nói ra câu gì cũng phải soi tí mới yên đc. Đúg như a nói ở trên " khi con người ta đã có thành kiến về 1 vấn đề nào đó thường rất khó bỏ, chỉ cần chạm nhẹ là có thể nổi xung lên, suy từ cái này ra cái khác, thực sự như thế mệt mỏi lắm."
Cái vấn đề anh ko nói là nhường hay ko nhường cái BQT kia, cái anh muốn là em nhìn nhận vấn đề 1 cách sâu xa, rằng đã lên đây, gạt mấy cái tầm phào kia đi, ừ có thể ko ưa Bình đấy, nhưng ko vì hội anh hay những mem khác à, mà gạt đi cái cá nhân của mình sao em

@Bình đâu rồi: vào nói anh nghe xem nào. anh muốn mọi cái cho rõ ràng. Chứ cứ nhùng nhằng thế này thực sự ko chỉ khó chịu cho cả 2 em mà cho cả nhà nữa

47V4747

Xe điện
Tuần sau mình đi khảo sát thị trườn Bắc bộ + Điện Biên + lào cai...không biết có member nào ngoài đó không nhẩy
cụ Tường cẩn thận ra ngoài ấy mà bị cụ Chiu tóm được thì chỉ có nước tẩm bùn nguyên con cho vào lò nướng luôn :)) Fun

bx an suong

Xe buýt
chú BXAS đã ướm thử áo chưa ;)) có cần phải mặc quần nữa không :)) công nhận cái size L nó to vật vã :))
mà ko mặc quần thì a cũng ko biết thế nào nhỉ?của e vẫn ko rộng lắm mặc vừa nhưng hơi dài

bx an suong

Xe buýt
Cái vấn đề anh ko nói là nhường hay ko nhường cái BQT kia, cái anh muốn là em nhìn nhận vấn đề 1 cách sâu xa, rằng đã lên đây, gạt mấy cái tầm phào kia đi, ừ có thể ko ưa Bình đấy, nhưng ko vì hội anh hay những mem khác à, mà gạt đi cái cá nhân của mình sao em

@Bình đâu rồi: vào nói anh nghe xem nào. anh muốn mọi cái cho rõ ràng. Chứ cứ nhùng nhằng thế này thực sự ko chỉ khó chịu cho cả 2 em mà cho cả nhà nữa
e mới vào nhà mềnh được 2 tháng nhưng lúc cụ boi va cụ bình đấu đá nhau e thấy buồn quá!ko biết nói gì nữa!3:-O

47V4747

Xe điện
mà ko mặc quần thì a cũng ko biết thế nào nhỉ?của e vẫn ko rộng lắm mặc vừa nhưng hơi dài
nó hơi dài chú ah, bữa lấy áo xong chiều hôm đó mặc đi VT đón bão lun, cũng chơi tẹt 2 ngày mí về đới, mà mặc cái áo ấy xuống VT mà chả gặp mem nào nhà mình hết, bùn :(

47V4747

Xe điện
của a XL thấy hơi chật #:-srõ khổ
bác thì đưa đi thắng mỡ được rồi đới ;)) 1 cái áo của bác = 2 cái của em mà giá thì vưỡn như nhau, may là chỉ có mấy cái như bác chứ cái nào cũng vậy thì nhà SX phá sản :)) =))

bx an suong

Xe buýt
nó hơi dài chú ah, bữa lấy áo xong chiều hôm đó mặc đi VT đón bão lun, cũng chơi tẹt 2 ngày mí về đới, mà mặc cái áo ấy xuống VT mà chả gặp mem nào nhà mình hết, bùn :(
vậy à!e bữa đó về tới chiều thì công ty cho đi nhậu.một bữa ko biết gì luôn.e đã nhậu kém rùi mà đã vậy ngồi cùng bàn với ông xếp nữa chớ!

Lái máy ủi

Xe buýt
rân chơi nè AE
[video=youtube;QI45khFY-BE]http://www.youtube.com/watch?v=QI45khFY-BE[/video]

Lái máy ủi

Xe buýt
bác thì đưa đi thắng mỡ được rồi đới ;)) 1 cái áo của bác = 2 cái của em mà giá thì vưỡn như nhau, may là chỉ có mấy cái như bác chứ cái nào cũng vậy thì nhà SX phá sản :)) =))
rõ khổ hí hí hí :-"

bx an suong

Xe buýt

làm tí ái cho nó máu nào,tặng cụ bình,cụ boi luôn nè!mông 2 cụ vẫn mãi là bạn của nhau!

47V4747

Xe điện

làm tí ái cho nó máu nào,tặng cụ bình,cụ boi luôn nè!mông 2 cụ vẫn mãi là bạn của nhau!
có tặng cụ ko cháu? cụ cũng là zai hịn chứ có phải bê tông với sắt thép đâu ;)) cụ nhận thay 2 cụ kia em bên trái nhá :)) có tấm nào nghèo nghèo hơn không chú :-/

Lái máy ủi

Xe buýt

rõ khổ con nhỏ phía tay trái nhìn sáng gái xinh đáo để ko bit con cái nhà ai mà khéo đẻ vậy mà miệng bị tật bẩm sinh:-B chắc fai kêu gọi lòng hảo tâm góp xiềng cho em nó đi thẩm mỹ cái miệng chứ để nó chu chu nhìn vậy rõ tội #:-s

wavechien

Xe container
Boi cho anh ý kiến xem nào. Em có bỏ được comment mang tính cá nhân của mình dành cho Bình hay ko?

Anh ko bênh đứa nào cả, đã coi anh là người anh, quý anh rồi thì phải thẳng thắn, tuổi trẻ có thể bốc đồng, có thể suy nghĩ chưa chín chắn, nhưng anh muốn cả 2 nên tính tới chuyện suy nghĩ tới cái hậu quả khi mình gây ra 1 sự việc. Bây giờ có thể là em xích mích với Bình, nhưng em có dám chắc sau này em ko xích mích với ai khác?

Và những thành viên sau này khi họ biết rằng, à mấy cái ông tham gia lâu năm đã từng oánh cãi chửi nhau vì cái này cái này, mình tội gì ko làm 1 vụ cho nó tan nhà luôn. Hoàn toàn thể xẩy ra khi có âm binh, anh nói vậy em hiểu ý anh chứ.

Anh đã nhắn cho Bình rồi, Bình đang bận đi ngoài đường. Anh mong từ giờ tới tối 2 em nói nhau 1 lời xin lỗi, cả 2 chứ ko phải riêng ai hết

Trạng thái
Thớt đang đóng