Việt Nam Bus Club Part 19

Trạng thái
Thớt đang đóng

kienbinh

Xe điện
cái này tự đóng hả bác?hay lền từ 1 con khác?
Thân vỏ tự đóng bác ạ.
@ Chiến đại ca nhận hàng đê :D
Hôm Thứ Bảy, 31/3 vừa rồi, bọn em đi chơi Mộc Châu. Qua khỏi đèo Đá Trắng một đoạn thì gặp một cảnh tượng khá hãi hùng - xe chở khách đâm vào một xe tải, vụn nát kính phía trước.

Nhìn gần hơn một tí càng khiếp:

Xe tải gãy cả trục, chứng tỏ lực tác động rất mạnh.

Lúc bọn em đi qua thì không thấy người ở đó, mà chỉ thấy một xe cứu hộ đang chuẩn bị đến kéo xe khách đi.

Em đoán hậu quả vụ này cũng khá nghiêm trọng, nhưng không thấy báo nào đưa tin. Có Cụ nào biết tin về vụ này không ạ?
http://www.otofun.net/threads/348017-hau-qua-chac-han-rat-nghiem-trong

beck.vn

Xe máy
dòng này trc em đc ngự một lần từ Giao Thủy-Quảng Ninh. Nói chung là khá hơn Samco, 1-5 nhiều.
Vâng, khách hàn Quốc vẫn còn ngồi cơ mà cụ. Nhưng ghế của đời này kô ngả đc mua về toàn phải chế thôi cụ bòi à.
Đi đêm vẫn đạp trên 80 đều đều. Cơ mà phanh e nó thì khỏi phải nghĩ. Ngon hơn dòng ku tí nhiều. Bác nào chân to đạp phanh thì có mà khách luôn cổ

luckyboy

Xe container
Vâng, khách hàn Quốc vẫn còn ngồi cơ mà cụ. Nhưng ghế của đời này kô ngả đc mua về toàn phải chế thôi cụ bòi à.
Đi đêm vẫn đạp trên 80 đều đều. Cơ mà phanh e nó thì khỏi phải nghĩ. Ngon hơn dòng ku tí nhiều. Bác nào chân to đạp phanh thì có mà khách luôn cổ
hờ hờ, thắng hơi đạp nhẹ là dừng mà lại :)).

93h4899

Xe hơi
ở ngoài đó bác biết xe Tiến Dũng không, nó giờ chạy Huế ăn nên làm ra nhất ở đất Gia lai em đới ạ
em chỉ ra đây ôn thi thôi ạ!mấy bửa nay học suốt chẳng vào nhà mình được ạ!ít khi em ra bến xe phía nam lắm cụ ợ!em chỉ biết nhà xe Quốc Bảo chạy Đà Lạt ạ!2 mobihome

kienbinh

Xe điện
Chỗ em có con town chạy tour nhìn cũng đẹp giờ em thấy xe này ko được hyundai phát triển thêm bác nhỉ.Ko thấy có dòng 35 chỗ nào mới.

luckyboy

Xe container
em chỉ ra đây ôn thi thôi ạ!mấy bửa nay học suốt chẳng vào nhà mình được ạ!ít khi em ra bến xe phía nam lắm cụ ợ!em chỉ biết nhà xe Quốc Bảo chạy Đà Lạt ạ!2 mobihome
thế ợ, nhà Tiến Dũng có em lên giường màu chuẩn lắm. Đợt này nó chạy đường mòn hcm làm em chả săn đc

luckyboy

Xe container
thấy 93H-4899 là e biết rồi mà ko biết có phải bác Thưởng ko thôi,nhà này lúc trc có con ASIA với KIA 35 chổ đây mà
xe nhà cụ ý là Quốc Thưởng con Daewoo, cái này chắc bác biết rõ ;))

HoangTu_XayDung

Xe tải
Cụ Chíu vs Hoàng Tử, Uây lại đi ọp tiếp rồi à :))
:)). Hôm nay E muốn đi off quá mà ko đi được Kụ ah. Đang đông vui quá mà bjo E lại bận. Tối E sẽ hầu các Kụ tiếp ợ.

Trạng thái
Thớt đang đóng