Việt Nam Bus Club Part 17

Trạng thái
Thớt đang đóng
lúc ấy chắc là chỉ khi nào đi với cự ly trên 500km thì a mới lựa chọn hàng Bus thôi chú ah :( chứ đi mấy cái xe của mấy bác nội địa đóng không hề có chút hứng thú nào hết, máy lạnh thì hôi mùi nhựa, dù là chạy đc năm trời rồi nhưng vẫn ko hết mùi nhựa, chơi nước hoa trên xe cũng chả có tích sự gì, rồi nhiều vấn đề lắm....
e nhớ hồi hè e đi con space của Việt Tuyết về đến Hà Lam-QNam nó chuyển e sang con Home để đi sửa xe.... vừa bước lên con Home 1 phát là emuốn xuống gấp.... hôi nhựa vãi hàng..... gặp nó chơi nhét ở giường dưới mà cuối xe nữa chứ.... ôi thôi luôn.... ngóc đầu lên là cốp.... hix.... nên e cạch giường nằm luôn....

47V4747

Xe điện
em đang mơ một ngày VN có thể có Chất lượng xe sánh ngang Hàn Cuốc =))
thế thì chú cần giề, tưởng giề chứ Hàn Cuốc thì dân Tây Nguyên ai chả có 1 chiếc, có nhà chuyên đi Cuốc cỏ thuê có cả chục cái Cuốc :)) nếu muốn có được chất lượng như HQ thì bưng nguyên cái HQ dặt vào VN là ok :))

47V4747

Xe điện
e nhớ hồi hè e đi con space của Việt Tuyết về đến Hà Lam-QNam nó chuyển e sang con Home để đi sửa xe.... vừa bước lên con Home 1 phát là emuốn xuống gấp.... hôi nhựa vãi hàng..... gặp nó chơi nhét ở giường dưới mà cuối xe nữa chứ.... ôi thôi luôn.... ngóc đầu lên là cốp.... hix.... nên e cạch giường nằm luôn....
hôm nọ em lên con Uni thaco đó , mùi nhựa nồng lên , ông bẹn đi cùng còn ko dám lên lần nữa , mùi nhựa đểu mà
nói chung là những người hay say xe, viêm xoang... mà leo lên mấy con xe mới của mấy bác nội địa đóng thì coi như chuyến đó xui :)) đi có chuyến xe mà về đổ bệnh :(

luckyboy

Xe container
nói chung là những người hay say xe, viêm xoang... mà leo lên mấy con xe mới của mấy bác nội địa đóng thì coi như chuyến đó xui :)) đi có chuyến xe mà về đổ bệnh :(
em đi một lần em Mai Vy mà giờ cũng chả muốn đi đâu bằng giường nằm :D. Thía mờ em lại thích đi ghế ngả lão ợ, nhất là Hi-space ngả đã.

đấy đấy.... e bị viêm xoang mới khổ... hix.... e thuộc dạng jk xe trâu bò mà lên con Home ấy chưa đc 100km mà muốn ngất rồi.....

47V4747

Xe điện
em đi một lần em Mai Vy mà giờ cũng chả muốn đi đâu bằng giường nằm :D. Thía mờ em lại thích đi ghế ngả lão ợ, nhất là Hi-space ngả đã.
nói túm lại là chỉ trung thành với ghế ngã và ghế nằm cao cấp loại Queen thôi, chứ nhiều lúc đi xe giường nằm mà cứ liên tưởng nó như cái ký túc xá di động vậy, nó chả phải là cái xe nữa, thấy sao sao ấy

cụ cứ động đến kái sự ham muốn đc jk mí e ghế ngã 29 chỗ của e.... hix.... tuyến ĐN-SG cùi pép wé.... đến uni nhập cũng nỏ có.... chán.....

luckyboy

Xe container
Anh Phương auto có mua Chát Sít không :)) nhà em bán này :)) đời 04 cày tuyến đc 6 năm nay rồi :D. Mới bọc ghế, làm máy cách đây 1 năm. Bán là do ông già em bệnh khớp chân do đạp thắng, ga nhiều quá giờ ổng nằm ở nhà mấy hôm nay roài, xe tính là chuyển nhượng lại cho 1 lão ở gần nhà chạy nốt cũ. Nếu bác mua em hỏi giá OF choa :D.

luckyboy

Xe container
cụ cứ động đến kái sự ham muốn đc jk mí e ghế ngã 29 chỗ của e.... hix.... tuyến ĐN-SG cùi pép wé.... đến uni nhập cũng nỏ có.... chán.....
khà khà, em máu đi ghế ngả chứ không phải ghế nằm, cơ mà ghế nằm chả ngon quá chứ lị :)). Đi đâu mà không có xe ghế nằm thì em chọn ngay ghế ngả nói không với giường nằm. Cơ mà đợt tới đi ọp SG em tính trải nghiệm thử Home đường 14 nó xóc cỡ nào :D. Bác 47 thấy em có nên thử không hè

khà khà, em máu đi ghế ngả chứ không phải ghế nằm, cơ mà ghế nằm chả ngon quá chứ lị :)). Đi đâu mà không có xe ghế nằm thì em chọn ngay ghế ngả nói không với giường nằm. Cơ mà đợt tới đi ọp SG em tính trải nghiệm thử Home đường 14 nó xóc cỡ nào :D. Bác 47 thấy em có nên thử không hè
các cụ nhà ta chung tiền làm 1 e ghế nằm tuyến ĐN-SG đi cho máu.... ;))

luckyboy

Xe container
các cụ nhà ta chung tiền làm 1 e ghế nằm tuyến ĐN-SG đi cho máu.... ;))
vớ vỉn :)). Em chả rại đâu :)) mấy ai hiểu đc mà thích đi ghế nằm như ae nhà ta =)) dân ta cứ thấy to đẹp là thích mà thía thì lại máu đi giường nằm.

47V4747

Xe điện
hè hè, a khuyên chú 1 câu là không nên, vì chú là thuộc cái tuýp siêng đọc kinh vậy chú ko nên đi Home đường 14 nhá :P may mắn mà chú nằm giường đầu tiên và tầng trệt thì đc, chứ xui xui mà nằm tầng 2 hoặc cuối xe thì :(

47V4747

Xe điện
vớ vỉn :)). Em chả rại đâu :)) mấy ai hiểu đc mà thích đi ghế nằm như ae nhà ta =)) dân ta cứ thấy to đẹp là thích mà thía thì lại máu đi giường nằm.
cái này được gọi là liều ăn nhiều, không ăn nhiều thì đi ăn mày :)) nếu như nhà mà làm xe lâu năm với có nhiều xe với chịu chơi thì cũng nên làm 1 em 28 ghế cho nó đủ bộ các cụ nhể :D

luckyboy

Xe container
hè hè, a khuyên chú 1 câu là không nên, vì chú là thuộc cái tuýp siêng đọc kinh vậy chú ko nên đi Home đường 14 nhá :P may mắn mà chú nằm giường đầu tiên và tầng trệt thì đc, chứ xui xui mà nằm tầng 2 hoặc cuối xe thì :(
thế à, thôi vậy lần này em đi Phước Hưng chuyến vào, chuyến về đi ép rét 000.79 Hoa Châu :)) test thử hết dàn xe SG - An Khê xem sao.

luckyboy

Xe container
cái này được gọi là liều ăn nhiều, không ăn nhiều thì đi ăn mày :)) nếu như nhà mà làm xe lâu năm với có nhiều xe với chịu chơi thì cũng nên làm 1 em 28 ghế cho nó đủ bộ các cụ nhể :D
máu thì máu thế thôi chứ sau này em có tiền cũng chả dám làm nghề xe đâu, trong chăn lâu ngày mới biết chăn có rận, làm nghề này cực lắm. e thề, nhìn gương ông già giờ đau chân vì đạp thắng ga nhiều mà em cũng hãi.

47V4747

Xe điện
máu thì máu thế thôi chứ sau này em có tiền cũng chả dám làm nghề xe đâu, trong chăn lâu ngày mới biết chăn có rận, làm nghề này cực lắm. e thề, nhìn gương ông già giờ đau chân vì đạp thắng ga nhiều mà em cũng hãi.
è đúng đấy, có tiền thì mua 1 em Starex như cụ Chiu nhà mình thỉnh thoảng chở ái đi chơi đỡ phải tốn tiền thuê nhà nghỉ :)) mua con ấy về xong độ giường lò xo tăng cảm giác gấp vạn, đúng là 1 sân chơi lý tưởng =))

Trạng thái
Thớt đang đóng