Việt Nam Bus Club Part 16.

Trạng thái
Thớt đang đóng

chiu chiu cz

Xe điện
em đã bẩu là cụ chiu chờ thêm tí time nữa
sắp có uni hịn hơn nhiều
vâng thì lại chờ , nhưng trong thời gian chờ đợi em vẫn có nhu cầu tìm mua , sờ pây ngon cũng đc , ko nhất thiết cứ phải là Uni

hoaanh2210

Xe điện
cụ chiu không đóng dấu ảnh vào bọn web khác nó ăn trộm mất thành quả của bác đới :D.
chăc phải gặp bác tài tuyết hon tâm sự tí về dòng thaco nobel quá
nge cụ chiu chê quá..để em nghe bác ấy nói thế nào

luckyboy

Xe container
vâng thì lại chờ , nhưng trong thời gian chờ đợi em vẫn có nhu cầu tìm mua , sờ pây ngon cũng đc , ko nhất thiết cứ phải là Uni
cụ Chiu quay lại trang 36 nhá, em đưa link của Muaban ở HN đang có con Queen bán kìa.

chiu chiu cz

Xe điện
nhìn ảnh thì thấy khác đúng ko các kụ , nhưng nhìn tận mắt thì lại khác so với cảm nhận của em , thất vọng .

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
e nói thật với bác chứ 45/40 phạt 400 mà k làm luật tai chổ thì tài xế cả chủ xe quá zỡ....xxx biết xe bác chạy tour r nên chỉ cần tài xế hay chủ xe xún xin tý là ok ngay thôi......e nói theo phong cách dân xe thôi chứ k có ý gì cả....mà e chưa đc diện kiến xe nhà bác đó nha...e cũng nghe nói nhà bác mua noble gì đó mà :D
E đã nói với bác rồi, nhà e đưa hẳn 2tr uống nước mà các bác ấy vẫn còn lắc đầu cơ mà, xe e chạy theo xe khách đường dài nhưng nó bớ mỗi mình xe e. E chạy cái 7 chỗ hôm đấy mà.
Vâng nhà e mua 1 con Noble màu đỏ ạ, nếu bác thích ngắm thì bác ra đường Trần Thánh Tông ạ, dọc khu phố đấy là bác thấy ngay. Ở đấy còn có con Aero Queen với dàn âm thanh- ánh sáng đỉnh nhất HN ạ.

chiu chiu cz

Xe điện
tối có ảnh thực tế con Queen luôn cho các bác xem , ha ha ha , xe đỗ ngay gần nhà em , giá 2,1 tỷ ko biết chất xe dư nào .

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
E đã nói với bác rồi, nhà e đưa hẳn 2tr uống nước mà các bác ấy vẫn còn lắc đầu cơ mà, xe e chạy theo xe khách đường dài nhưng nó bớ mỗi mình xe e. E chạy cái 7 chỗ hôm đấy mà.
Vâng nhà e mua 1 con Noble màu đỏ ạ, nếu bác thích ngắm thì bác ra đường Trần Thánh Tông ạ, dọc khu phố đấy là bác thấy ngay. Ở đấy còn có con Aero Queen với dàn âm thanh- ánh sáng đỉnh nhất HN ạ.
nghe cụ nói mãi mà chưa đc thấy ợ :D. Con Queen nhà cụ nó dư lào thía ae ở trong này nghe suốt mà chẳng đc diện kiến. chi bằng ngày mai hay mốt miễn trong vài ngày tới cụ chụp rồi show lên cho ae đc xem nó dư nào. :D

luckyboy

Xe container
tối có ảnh thực tế con Queen luôn cho các bác xem , ha ha ha , xe đỗ ngay gần nhà em , giá 2,1 tỷ .
haha, chúc mừng cụ Chiu nhé. Thế là ngon rồi, chất Queen thì khỏi chê đc rồi ;)). Cơ mà chỉ sợ em nó cày tàn rồi bán thì khổ ;)). Em đó máy 410ps đời 2006 nghe qua là em thấy rất ok đó cụ .

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
tối có ảnh thực tế con Queen luôn cho các bác xem , ha ha ha , xe đỗ ngay gần nhà em , giá 2,1 tỷ .
Giá 2.2 đấy bác. Riêng khoản âm thanh đã 14k rồi. Nhà bác ở đâu nhỉ?
haha, chúc mừng cụ Chiu nhé. Thế là ngon rồi, chất Queen thì khỏi chê đc rồi ;)). Cơ mà chỉ sợ em nó cày tàn rồi bán thì khổ ;)). Em đó máy 410ps đời 2006 nghe qua là em thấy rất ok đó cụ .
Chưa tàn cụ nhé, xe mới đét mới chạy đc 12 vạn, nhưng mà bh logo là Universe ạ, hơi giả cầy tí. Con này gương của nó cũng chuẩn bị được độ lên thành Universe nốt.

Chỉnh sửa cuối:

chiu chiu cz

Xe điện
bác hỏi luôn mức tiêu hao nhiên liệu nhé , chú seo trường hải nói với em là ăn từ 28 đến 30 lít .

chiu chiu cz

Xe điện

Chưa tàn cụ nhé, xe mới đét mới chạy đc 12 vạn, nhưng mà bh logo là Universe ạ, hơi giả cầy tí. Con này gương của nó cũng chuẩn bị được độ lên thành Universe nốt.
em ở trong làng Linh Đàm , bác có ở gần đây ko anh em cafe chém gió tí nhể . em vừa gọi điện mà bác đăng tin rao bán bẩu là giá 2,1 tỷ

Chỉnh sửa cuối:

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
em ở trong làng Linh Đàm , bác có ở gần đây ko anh em cafe chém gió tí nhể .
E k ạ, dạo này e bận quá. Trước Tết e hứa với ông kienbinh ở đây là chụp bộ Univer rồi nhưng mà bị tai nạn ở QN, mấy thằng kền kền nó lục xe lấy mất máy ảnh.:(

luckyboy

Xe container

ý là đương nói con Queen tối nay cụ Chiu sẽ đi xem cụ ợ, không nói xe cụ ná :D

chiu chiu cz

Xe điện

cái này em nghĩ cũng ko cần thiết lắm đúng ko các kụ , 14k vị chi gần 300 củ khoai , phí quá .

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
cái này em nghĩ cũng ko cần thiết lắm đúng ko các kụ , 14k vị chi gần 300 củ khoai , phí quá .
đâu xe này e mua bên Hàn nó đã đầu tư vào rồi bác ạ. Vì dàn loa công suất to quá nên hôm nào phải ra hàng mua thêm mấy cái âm ly cách điện hay cách gì ấy nữa.
Con này chạy khách bar bọn nó khen kinh lắm, mỗi tội chạy thì bác lái thường than là ồn.:))

chiu chiu cz

Xe điện
đâu xe này e mua bên Hàn nó đã đầu tư vào rồi bác ạ. Vì dàn loa công suất to quá nên hôm nào phải ra hàng mua thêm mấy cái âm ly cách điện hay cách gì ấy nữa.
Con này chạy khách bar bọn nó khen kinh lắm, mỗi tội chạy thì bác lái thường than là ồn.:))
bác Giò bác Chả có mấy xe . lúc nào cho em lên cờ hụp xe bác được ko ạ , bác có chạy ko hay thuê lái

Chỉnh sửa cuối:

chiu chiu cz

Xe điện
cho em hỏi ngu phát
máy 380 và máy 410 khác nhau ở điểm j , yếu và khỏe , hay cái j khác .

luckyboy

Xe container
cho em hỏi ngu phát
máy 380 và máy 410 khác nhau ở điểm j , yếu và khỏe , hay cái j khác .
công suất máy 410ps nhỉnh hơn 380 bác ợ, máy 410ps thì có 6 số tiến 1 số lùi. nó có 6 số nhằm tận dụng triệt để vòng tua máy tránh hao phí nhiên liệu.

chiu chiu cz

Xe điện
công suất máy 410ps nhỉnh hơn 380 bác ợ, máy 410ps thì có 6 số tiến 1 số lùi. nó có 6 số nhằm tận dụng triệt để vòng tua máy tránh hao phí nhiên liệu.
cảm ơn kụ , rất gọn mà lại dễ hiểu , mức tiêu hao nhiên liệu thì sao ạ .

Trạng thái
Thớt đang đóng