Việt Nam Bus Club Part 15

Trạng thái
Thớt đang đóng

greendriver

Xe tăng
ôi bác cũng ĐN àk??? e cũng ĐN nà.... còn nhà xe Cẩm Vân nữa.... nhà này cụng có mấy con ngon.... QN còn Việt tuyết nữa.... cụng Home, samco, space.... :P
Quê em có ở DN đâu bác, ý em nói nhà em chỉ gần mấy trạm xe này thôi, ở gần nhà em thì có Trần Hòa nhưng thấy con samco, ld với king thôi, còn home thì chắc vào bến, còn hè em rảnh thì làm 1 chuyến vô DN hoặc QN chơi:P

hoaanh2210

Xe điện
Hôm qua có dịp Test thử Lacetti của cụ Trumsanga ;)). Khác hẳn với lái Chát Sít các cụ ợ, ngồi nó nhẹ tâng tâng ấy, ga điện tử chẳng giống ga mấy con em hay lái, vẫn chả dám lụa.

[video=youtube;a2_sPGwiFfc]http://www.youtube.com/watch?v=a2_sPGwiFfc&feature=youtu.be[/video]
chạy bao nhiêu cây chuối đây mà thấy phi nhanh thế chú..60 70 à

luckyboy

Xe container

đồng chí đấy lái xe trông căng thẳng quá
đúng anh ợ, không phải xe của mình nên e hơi căng thẳng tí, chân ga và chân thắng chưa quen, trc giờ tuyền lái xe đểu giờ lái xe hịn nó hụt chân quá nên là tập trung tí :D. Đoạn này em mới đạp có lên 60 thôi. Do có đoạn đường xóc xấu, còn buổi tối lúc đi Kontum về em đạp 85 cây chuối.

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
đúng anh ợ, không phải xe của mình nên e hơi căng thẳng tí, chân ga và chân thắng chưa quen, trc giờ tuyền lái xe đểu giờ lái xe hịn nó hụt chân quá nên là tập trung tí :D. Đoạn này em mới đạp có lên 60 thôi. Do có đoạn đường xóc xấu, còn buổi tối lúc đi Kontum về em đạp 85 cây chuối.
a đùa tí :D

luckyboy

Xe container

Ây chà so với xe Miền Bắc thì con này ít chữ chán :>

kienbinh

Xe điện
Thiên Ân àk??? lần đầu e nghe.... cụ cho e biết bến ngoài QN là nó ở chỗ nào??? Đại lộc thì e còn đi đc chứ tam kỳ hay núi thành thì e chịu
Đi xa em thấy 1 là tầu 2 là bay cho an toàn chứ đi xe khách xa mệt là 1 chuyện nhưng đường xá nguy hiểm lắm.Hè này cụ chờ em thi xong em bay vào vs cụ chơi dăm bữa :)

luckyboy

Xe container
Quê em có ở DN đâu bác, ý em nói nhà em chỉ gần mấy trạm xe này thôi, ở gần nhà em thì có Trần Hòa nhưng thấy con samco, ld với king thôi, còn home thì chắc vào bến, còn hè em rảnh thì làm 1 chuyến vô DN hoặc QN chơi:P
Hiếp..! chú sướng nhở ;)) a hôm giờ nghe chú nói là sẽ đi hơi bị nhiều nơi đới :P nhà có điều kiện :D.

Mrbeee

Xe tải
Thiên Ân àk??? lần đầu e nghe.... cụ cho e biết bến ngoài QN là nó ở chỗ nào??? Đại lộc thì e còn đi đc chứ tam kỳ hay núi thành thì e chịu
Thiên Ân e cũng ko rõ chỗ nào, nhưng chắc chắn là ngoài Tam Kỳ. Em hay đi Đà Nẵng thấy nhà đấy có mấy con Uni hàng xịn lắm. Trần Hòa e đi 2 lần, ngồi nghe tiếng máy tối ngủ ko được. Ko bác mua vé Thuận Thảo đi cũng sướng lắm, có điều nó đi hơi chậm :D

bx an suong

Xe buýt
sao e úp hình lên mà ko đc vây?

bx an suong

Xe buýt
Thiên Ân e cũng ko rõ chỗ nào, nhưng chắc chắn là ngoài Tam Kỳ. Em hay đi Đà Nẵng thấy nhà đấy có mấy con Uni hàng xịn lắm. Trần Hòa e đi 2 lần, ngồi nghe tiếng máy tối ngủ ko được. Ko bác mua vé Thuận Thảo đi cũng sướng lắm, có điều nó đi hơi chậm :D
e thấy mấy con home VIỆT TUYẾT cũng ngon đới!

Đi xa em thấy 1 là tầu 2 là bay cho an toàn chứ đi xe khách xa mệt là 1 chuyện nhưng đường xá nguy hiểm lắm.Hè này cụ chờ em thi xong em bay vào vs cụ chơi dăm bữa :)
hê hê.... nhưng e lại cứ thix xe ghế ngồi thôi.... ngắm cảnh thoải mái cụ àk.... :P

Cụ đi Đà Nẵng mà di nhà ý zị chắc bến nhà ý ở đâu wanh wanh ĐN rồi??? cụ thường xuống xe ở đâu ngoài ĐN thế ạh??? cho e số dép nhá ấy với.
nhà Trần Hoà vàng e chưa di.... e chỉ đi Trần Hoà đỏ thôi.... h nó là Việt Tuyết ý.... 2 nhà ý lúc trc là 1.... toàn ae trong nhà thôi.... àk Đại Lộc còn nhà Bích Nga.... mà e mất số nhà ý rồi.... cụ nào có ko giúp e với....

e thấy mấy con home VIỆT TUYẾT cũng ngon đới!
Home nhà ý mới mua giữa năm 2011 mà cụ.... biểu sao ko hịn....

Chỉnh sửa cuối:

bx an suong

Xe buýt
hê hê.... nhưng e lại cứ thix xe ghế ngồi thôi.... ngắm cảnh thoải mái cụ àk.... :P

Cụ đi Đà Nẵng mà di nhà ý zị chắc bến nhà ý ở đâu wanh wanh ĐN rồi??? cụ thường xuống xe ở đâu ngoài ĐN thế ạh??? cho e số dép nhá ấy với.
nhà Trần Hoà vàng e chưa di.... e chỉ đi Trần Hoà đỏ thôi.... h nó là Việt Tuyết ý.... 2 nhà ý lúc trc là 1.... toàn ae trong nhà thôi.... àk Đại Lộc còn nhà Bích Nga.... mà e mất số nhà ý rồi.... cụ nào có ko giúp e với....

Home nhà ý mới mua giữa năm 2011 mà cụ.... biểu sao ko hịn....
nếu bác đi ghế ngồi thì bác đi xe NHÀ XUÂN TRUYỀN của QUẢNG BÌNH quê e nờ!toàn uni hàng hịn ko!mà ngồi trên xe thì mê li luốn

HuyNy

Xe máy
có ai ở đà nẵng k? điểm danh bữa nào anh em mình off 1 chuyến đê :D

Trạng thái
Thớt đang đóng