Việt Nam Bus Club Part 14

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
thì câu từ xe khác sang.hớ hớ.cái này a quen rồi :D
Đây cũng là 1 phương án, lấy dây cáp nối dự phòng, de xe bạn lại gần. :-| em biết cụ Bình hỏi trêu em ấy mà, cụ ấy mà không biết em đi đầu xuốg đất :-|

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đây cũng là 1 phương án, lấy dây cáp nối dự phòng, de xe bạn lại gần. :-| em biết cụ Bình hỏi trêu em ấy mà, cụ ấy mà không biết em đi đầu xuốg đất :-|
uh,vào OF mà ko biết thì có mà đầu đất.cái trò câu ắc quy này a cũng hay phải làm :D
ah qua yahoo a hỏi tí

luckyboy

Xe container
Có bác nào xung phong chỉ dẫn tất tần tật chức năng của các nút, đèn báo không :)). Em ưu tiên bác Bình trước ;))

tienhuy19932002

Xe tăng

còn bên này nữa bác ơi

kienbinh

Xe điện
Có bác nào xung phong chỉ dẫn tất tần tật chức năng của các nút, đèn báo không :)). Em ưu tiên bác Bình trước ;))

Em đoán thôi :P
1 dây an toàn
4 xi nhan
6 bình nước
8,20 áp suất hơi hay sao ấy :(
21 nhiệt độ
15 pha cốt
13 phanh tay
11 ắc quy
18 Abs
10 check hệ thống chả biết đúng ko?

Em dốt mà cụ cứ đố khó.Thôi thì em ngồi học hỏi cụ vậy ;))

luckyboy

Xe container
Em đoán thôi :P
1 dây an toàn
4 xi nhan
6 bình nước
8,20 áp suất hơi hay sao ấy :(
21 nhiệt độ
15 pha cốt
13 phanh tay
11 ắc quy
18 Abs
10 check hệ thống chả biết đúng ko?

Em dốt mà cụ cứ đố khó.Thôi thì em ngồi học hỏi cụ vậy ;))
Em chờ cụ 76 lên chém đã rồi em mới giả nhời ;)). :D.

luckyboy

Xe container
Em đã bảo đoán mà lại.Cụ định ném đá hội đồng iem ạ ;)) Cụ có sở thích ném đá hội đồng thì phải ;))
ô em ném đá chi mô hè :D. Nếu mình đoán sai ở cái gì đó mà có người chỉ lại cho đúng e thề lần sau cụ sẽ nhớ dai cái mình sai lắm và thế là tự khắc kiến thức đi sâu vào trong tâm trí thôi ;)). E làm thế là để cách cụ nhà ta nhớ kỹ hơn ấy mà :D

kienbinh

Xe điện
ô em ném đá chi mô hè :D. Nếu mình đoán sai ở cái gì đó mà có người chỉ lại cho đúng e thề lần sau cụ sẽ nhớ dai cái mình sai lắm và thế là tự khắc kiến thức đi sâu vào trong tâm trí thôi ;)). E làm thế là để cách cụ nhà ta nhớ kỹ hơn ấy mà :D
Kiến thức đi sâu trong tâm trí :P mạch văn của cụ hay quá :D có khi em phải gọi cụ là thầy giáo Như Hải mới được.Ah mà cụ gọi luôn anh Dũng Tam lên ném luôn cho kiến thức đi sâu trong tâm trí ạ :D
em nom em này quen quen, hình như là trc đây cụ Chiu Chiu Z đã từng pots lên thì phải :-?
Cụ Alo cho Cụ ấy đi cho chắc chắn ;))

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Kiến thức đi sâu trong tâm trí :P mạch văn của cụ hay quá :D có khi em phải gọi cụ là thầy giáo Như Hải mới được.Ah mà cụ gọi luôn anh Dũng Tam lên ném luôn cho kiến thức đi sâu trong tâm trí ạ :D

Cụ Alo cho Cụ ấy đi cho chắc chắn ;))
cụ thích lôi phụ huynh ra à b-(.

kienbinh

Xe điện
cụ thích lôi phụ huynh ra à b-(.
Em tưởng đấy là ông anh cụ.Hôm qua cụ chả bảo em là "((¯`½`«`·.%(*·.¸(`·.¸ ' ---¶–¶åï…¶«øø£ --- ¸.·´)¸...: cứ hỏi xe Đạo Nga và a Dũng Tam " ấy thây :P
Cụ gọi bố là anh ạ :-?

luckyboy

Xe container
Em tưởng đấy là ông anh cụ.Hôm qua cụ chả bảo em là "((¯`½`«`·.%(*·.¸(`·.¸ ' ---¶–¶åï…¶«øø£ --- ¸.·´)¸...: cứ hỏi xe Đạo Nga và a Dũng Tam " ấy thây :P
Cụ gọi bố là anh ạ :-?
Em có nói rõ là bố em đới cụ ợ, đối với dân nhà xe Hưng Yên thì cứ bẩu " anh Dũng Tam" ai mà không biết :)) Biệt danh người ta gắn cho đới cụ ợ

kienbinh

Xe điện
Em có nói rõ là bố em đới cụ ợ, đối với dân nhà xe Hưng Yên thì cứ bẩu " anh Dũng Tam" ai mà không biết :)) Biệt danh người ta gắn cho đới cụ ợ
Em ở Nam Định mà cụ cứ lôi Hưng Yên vs Gia Lai bắt em đi hỏi hay hôm nào cụ lấy con sirius đèo em đi Hưng Yên hỏi :D chứ em đi xe đạp ko biết đạp bh ms đến nơi :(.Ah mà lúc hỏi em phảo hỏi ntn ạ :-? Em tính nói thế này cụ xem có được ko :D "Bác ơi bác có biết ông anh Dũng Tam bố thầy giáo Như Hải ko ạ?"

Trạng thái
Thớt đang đóng