Việt Nam Bus Club Part 12

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mrbeee

Xe tải
E ở Bình Định bác ợ :D

wavechien

Xe container
Câu này dùng cho ai đây cụ way đểu =))
Chuyên gia giải quyết các trường hợp Xoắn =))
hé hé, tối qua thành phần quá khích này chắc ngủ mợ ở cửa hội trường nên ứ ném trứng thôi mình được ;))

kiet_ac

Xe tăng
hé hé, tối qua thành phần quá khích này chắc ngủ mợ ở cửa hội trường nên ứ ném trứng thôi mình được ;))
Mời cụ ly vang đỏ nhé =)) Lỡ quá khích rồi ... thì cho nó thêm tí chất kích thích nhé !!!
Chương trình ca nhạc của cụ thật là hoành tráng;))

xedonglanh_6994

Xe điện
em mới đi hiến máu về mà mấy Bác cho em leo thang chóng cả mặt

tienhuy19932002

Xe tăng
chân dài ép rét

tấm ni tặng cho bác ủi

hoaanh2210

Xe điện
chân dài ép rét

tấm ni tặng cho bác ủi
hình bác đệp lắm..bác huy à em khuyên bác đừng qua thớt bên kia cmt nữa làm gì..kệ bọn họ muốn làm gì thì làm..bên mình toàn là a,e sinh viên với nhau làm sao mà so đc với dân làm việc..với lại chửi 3 mem nhà mình mất dạy thì nó phải coi lại nó lớn cái đầu rồi..có ăn có học..đi làm việc mà nó phát ngôn ra là toàn chửi bậy..ko có đáng để bác phải giải thích với nó..không có lửa làm sao có khói,chẳng là gì để mình bận tâm..

kiet_ac

Xe tăng
Đáng lẻ ra tôi đành im để mọi chuyện không phức tạp thêm nhưng cái cách "tự cao" của bác Nắng nên tôi đành phải cm bên đây vậy.
Khi xưa tôi vẫn duy trì sinh hoạt cả ở cả 2 hội Bus nhưng tại sao sau này tôi chỉ sinh hoạt bên " Viet Nam Bus Club "
cái lý do vì bác đấy bác Nắng. Mỗi câu cm của bác có câu nào là kg mún hơn thua không muốn thể hiện hơn người khác bên hội bên kia không!?
Không nói cách này thì cách khác bác cũng muốn thể hiện sự hơn thua với các A&E bên kia. Cái cách bác khen chê phê phán, nếu bác là 1 người đã có tuổi sao cách cư xử của bác lại thế.
Tại sao tôi vẫn tôn trọng a Lết vẫn tôn trọng các bác khác bên B&P mà riêng bác thì tôi lại không tôn trọng.
Bác hãy suy nghĩ lại cái cách bác tiếp xúc xã giao với các xe khi bác gặp đi.
Khi tôi sinh hoạt bên kia tôi không đụng chạm đến bác nhưng bác vẫn cố tình chế giễu tôi như vụ xe " Tuyết Hon " ... bác nói là " 2 thằng nhóc tập tành xin chụp hình xe cho bằng đc " ... Khi tôi gặp lại bác tài ấy 1 lần nữa tại BXMT thì bác tài ấy nói " Tao có gặp thằng nào nữa đâu , mày vs thằng bạn mày dưới Rạch Giá có 2 thằng chụp hình tao và xe tao thôi , cái hội cũa tụi bây nhìu thằng vậy ah? "
Mặt dù bác chưa khẳng định là ai thật !? Nhưng tôi hỏi bác cái cách bác cm như thế thì có đáng để tôi tôn trọng không.
Bác cũng đừng có vơ đũa cả nắm ..
Tôi biết là tôi không hơn ai nhưng những gì tôi đóng góp bên kia những A&E bên kia họ hiểu, ngay từ đầu tôi cũng nói với anh Lết " e tham gia Of không phải vì mục đích lên level của nick " bởi vậy chuyện thành viên tích cực hay kg tích cực tui cũng chẳng quan tâm.

Không biết những thành viên khác lớn tuổi hơn trong VNBC nghĩ thế nào khi được giao du với 3 nhân vật luckyboy ( tự phong là ban quản trị ) , kiet-ac, xedonglanh ( gọi là thành viên tích cực ) Họ có đóng góp gì , làm gì cho đam mê hay chuyên đi gây sự.

xin lỗi bác bác dùng từ " giao du " ... bác thấy có hợp vs vai vế là 1 người lớn tuổi có ăn có học không.
Nói thẳng ra là vì " cái cách bác nc , cách bác tiếp xúc vs các nhà xe và cách bác luôn muốn hơn thua người khác "
Bác thì luôn nói là không đụng chạm ảnh hưởng đến V.N.B.C nhưng câu trước câu sau bác đều xoáy vào vấn đề hơn thua bên kia.

Đúng là Of từ khi tách ra 2 thớt về Bus thì A&E 2 bên cũng có xích mích vs nhau.
Riêng cá nhân tôi, nếu tôi có làm gì sai trái thì cho tôi xin lỗi anh Lết các e khác bên B&P
Nhưng riêng bác Nắng cho tôi rút lại lời xin lỗi !!!

luckyboy

Xe container

Phúc Xuyên Quảng Ninh đc giới xe ngoài ấy gọi là xe Con Lợn =)).

Lâu lắm mới thấy một em Uni chất ở ngoài Bắc ;))

luckyboy

Xe container

Cửa sổ bên tài em này trông rất giống Kia và Space LD :D

luckyboy

Xe container
Bác TienHuy ở gần Suối Tiên hả?
Tặng anh Ủi là phải tặng mấy e kia kìa .. chứ cái xe Ủi không a ấy hơi bị ;))
nhìn hình là biết 1 dàn chưn dài bác Huy không thể nào bỏ qua đc đâu anh nhở ;))

kienbinh

Xe điện
xích mích thì có thể bỏ qua đc thôi ... thế nhưng bên đó có mún vậy kg !!! Hay là lâu lâu lại thể hiện " Đẳng Cấp " và đá đểu nhà bên đây. Không có lửa sao có khói chú ...
mình đá lại hóa ra mình bằng họ.Thôi thì mình kệ ko chấp với họ làm gì.Họ nói mãi ko có ai nói lại thì cũng tự im thôi.Thế nhé cái vụ 99 ... dừng lại tại đây các cụ ạ

kienbinh

Xe điện
chân dài ép rét

tấm ni tặng cho bác ủi
hình bác đệp lắm..bác huy à em khuyên bác đừng qua thớt bên kia cmt nữa làm gì..kệ bọn họ muốn làm gì thì làm..bên mình toàn là a,e sinh viên với nhau làm sao mà so đc với dân làm việc..với lại chửi 3 mem nhà mình mất dạy thì nó phải coi lại nó lớn cái đầu rồi..có ăn có học..đi làm việc mà nó phát ngôn ra là toàn chửi bậy..ko có đáng để bác phải giải thích với nó..không có lửa làm sao có khói,chẳng là gì để mình bận tâm..
Cái này tùy vào bác Huy thôi.Bọn em ko ép được.Bác thấy chơi bên nào thoải mái hơn thì chơi.Bác sang bên kia chơi thì khi sang đây bọn em vẫn sẵn sàng đón tiếp bác.Miễn là thỏa mãn được cái đam mê ko giống ai của anh em mình

Trạng thái
Thớt đang đóng