Việt Nam Bus Club Part 10

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lái máy ủi

Xe buýt
cứ Canon mà chiến, ko phải lăn tăn mấy hãng kia làm gì cho đau đầu anh nhể :D
chí phải ;)) máy ảnh du lịch cứ canon mà bắn, săn ảnh chuyên nghiệp thì canon, kodak, nikon, quay film thì sony:-B

Lion Star

Xe đạp
Lượm lặt trên internet :D

Vừa qua ngày 24/1/2010 tại Phường Khánh Xuân TP Buôn Ma Thuột, Công ty TNHH Rạng Đông đã làm Lễ khánh thành và Công bố hoạt động Trạm dừng nghỉ Ban Mê và Bến xe khách phía Nam TP Buôn Ma Thuột. Tham dự Lễ khánh thành có lãnh đạo tỉnh và lãnh đạo đại diện các sở ban ngành, doanh nghiệp và cơ quan thông tấn báo chí địa phương.
Trạm dừng nghỉ Ban Mê và Bến xe khách phía Nam TP Buôn Ma Thuột là công trình thuộc kết cấu hạ tầng giao thông đường bộ do công ty TNHH Rạng Đông làm chủ đầu tư. Trạm dừng nghỉ Ban Mê đựơc xây dựng trên QL 14 tại Km 732 Phường Khánh Xuân TP Buôn Ma Thuột. Công trình được thiết kế xây dựng theo phong cách đặc trưng cho vùng Tây Nguyên, tạo điểm nhấn cảnh quan cho cửa ngõ phía Nam thành phố, nâng cao an toàn giao thông đường bộ cho cộng đồng địa phương, giảm thiểu tai nạn giao thông góp phần thúc đẩy hoạt động kinh tế địa phương tạo nguồn lao động ....Bến xe này được xây dựng theo tiêu chuẩn bến xe loại 2 theo quy định của Bộ Giao thông Vận tải và được đầu tư trang bị các dịch vụ tiện ích nhất cho hành khách.
Đây là công trình chào mừng 35 năm giải phóng TP Buôn Ma Thuột và 105 năm thành lập Buôn Ma Thuột.
N.Y( XTĐT)
http://www.daktra.com.vn/default.asp?id=1&ID_tin=9810

Vài hình ảnh cập nhật - Có thể có nhiều người chưa thấy:

Trong lúc chờ đợi, xem tạm cái này, chụp bữa lễ 1.5.:lol::lol::lol:

luckyboy

Xe container
Lượm lặt trên internet :D
trạm nghỉ của một số xe Gia Lai như VTP, Cô Hai, Bảy Lang, MLE, Thuận Tiến, Trường Thành..... nói chung đa số xe Gia Lai tuyền ghé chỗ này, cảm nhận của em thì thấy ở đây bán hàng cũng không đến nỗi cắt cổ, 10k cho một ly cafe sữa, 35k cho một xuất cơm dĩa, khu vệ sinh sạch sẽ thơm tho. Không có trời ơi như trạm nghỉ Đại Nam

luckyboy

Xe container
2 con nhà Anh Phụng đối đầu nhau

Em lên ghế phụ ngồi chém gió cùng bác tài tiện chụp mấy xe đi trước. Lần này đi em rút đc kinh nghiệm đó là ngồi ở đầu xe ban đêm thì tắt đèn Flash máy ảnh chụp sẽ nhìn rõ hơn.

Chất lượng đường 14 qua đoạn Đăk Song, Bù Na, Bùng Đăng, Đốp cực xấu, phải mất đến gần 100km mới thoát khỏi cảnh khổ.

47V4747

Xe điện

luckyboy

Xe container
1 em này bằng 2,5 chiếc Noble thôi cụ trislr ah, 4 chiếc Noble là mua được 1 em Rolls-royce rồi bác ah :D
hôm đới em bẩu bác phóng nhanh tí nữa để em chụp cái đầu xe mờ bác cua mất :D

luckyboy

Xe container
Mở cốp lấy lốp xe để xe sau lấy thay :D

Cú này anh Thiện phụ xe đã thức dậy lên cùng chém gió, thế là cả 3 người cùng chém về XE :))

Bác tài dừng mua vé

Ngồi một chập chém gió thì e cũng khá là mệt nên về lại ghế ngủ một giấc chuẩn bị đến SG.

Tranh thủ trc khi ngủ chụp vài tấm đã.

wavechien

Xe container

Anh ngửi thấy mùi gái xinh ở đây chú ạ ;))

wavechien

Xe container

Với tay lấy cho anh chùm nho Boi ơi =))

luckyboy

Xe container

Anh ngửi thấy mùi gái xinh ở đây chú ạ ;))
cái bà nằm kia a thấy đới thuộc hạng sồn sồn roài :D. Còn cái iem ngồi song song với ghế em cơ :D xinh nhắm cơ mà em nó thức suốt làm em chả dám chụp :))

wavechien

Xe container
cái bà nằm kia a thấy đới thuộc hạng sồn sồn roài :D. Còn cái iem ngồi song song với ghế em cơ :D xinh nhắm cơ mà em nó thức suốt làm em chả dám chụp :))
bắt chước chữ ký cụ nào trên OF " yêu ai sợ nhất sồn sồn, gặp cơn đồng bóng ăn ........... tát như chơi" =))

Trạng thái
Thớt đang đóng