Việt Nam Bus Club Part 10

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lion Star

Xe đạp
Cái này có bác nào post chưa nhỉ.. trên trang web Hoàng Long:

76m1146

Xe tăng
bác 47 ới ơi :D hôm trước e thấy 1 con volvo chạy khách :)):))

wavechien

Xe container
mới bị vỡ 2 miếng kiến hông 1 2 bên phụ...ớ ớ ớ nắp hầm máy sao thế kìa :)):)):))
Bên tài cũng rứa chú ơi, Đất Sơn La ném đá đều tay quá cơ =)). Xe chạy nóng máy phải phanh áo phanh quần ra cho mát máy chớ =))

xedonglanh_6994

Xe điện
gặp em nó nhiều nhưng mà chộp k dc hôm nay có cơ hội dc diện kiến em nó dù nhà e cách chổ em nó đậu chưa tới 1km

LEMIN

Xe tăng
Em nghĩ nên đề nghị Admin mở thêm một Box dành riêng cho BUS chứ với lượng up bài của các bác mỗi lần vào em lại chóng cả mặt :D

thewall821982

Xe hơi
Scooter điện mang phong cách limousine

Chiếc scooter này có khả năng chở 12 người, nặng đúng 1 tấn và có thể chạy suốt 400 km mới cần sạc điện.

Những chiếc limousine đường phố vốn luôn được coi là phương tiện của giới nhà giàu, nhưng mới đây, một hãng sản xuất xe điện đến từ Trung Quốc đã làm thay đổi quan điểm của mọi người khi giới thiệu một mẫu scooter điện theo phong cách limousine dành cho người dùng "bình dân".
Xuất hiện lần đầu tiên tại một triển lãm diễn ra tại tỉnh An Huy (Trung Quốc) hồi tháng 11 vừa qua, mới đây chiếc xe điện này đã được giới thiệu rộng rãi đến công chúng, cho phạm vi hoạt động lên đến 400 km cho một lần sạc đầy đủ.
Chiếc scooter này dài 4,7m, nặng đúng 1 tấn và có khả năng chở được 12 người. Nhà sản xuất China Lanbei cho biết, chiếc xe ra đời dựa trên thực tế lượng phương tiện cá nhân của Trung Quốc đang phát triển với một tốc độ không thể kiểm soát nổi.
Do đó, họ muốn cho ra đời một mẫu xe vừa có thể sử dụng được cho nhiều người, vừa thân thiện với môi trường. Hãng này cũng không giấu giếm tham vọng sẽ xuất khẩu mẫu scooter độc đáo này sang thị trường châu Âu trong thời gian tới với giá bán khoảng 23.500 USD

luckyboy

Xe container
Em nghĩ nên đề nghị Admin mở thêm một Box dành riêng cho BUS chứ với lượng up bài của các bác mỗi lần vào em lại chóng cả mặt :D
cái này thì do anh em ta ở Miền Nam nhiều hơn, nhưng các Min, Mod lại ở Miền Bắc, e nghe nói khi muốn mở Box riêng thì phải làm một lễ ra mắt BĐH, Các thành viên tham gia off thường xuyên, các bài viết có chất lượng. Nhiều người am hiểu về Bus.... Giá như anh em VNBC tổ chức một buổi đi off ngoài Bắc đc ra mắt BĐH thì cũng sẽ dễ ăn nói hơn rất nhiều.

luckyboy

Xe container
ôi, cuối cùng em lại phải lập một cái nick Búc Két khác các cụ ợ :D.

Gấu bác Hải nhà ta người thái Lọ thế nên cái nì em tặng bác ý làm quà :D ;))

universe

Xe tải
cái này thì do anh em ta ở Miền Nam nhiều hơn, nhưng các Min, Mod lại ở Miền Bắc, e nghe nói khi muốn mở Box riêng thì phải làm một lễ ra mắt BĐH, Các thành viên tham gia off thường xuyên, các bài viết có chất lượng. Nhiều người am hiểu về Bus.... Giá như anh em VNBC tổ chức một buổi đi off ngoài Bắc đc ra mắt BĐH thì cũng sẽ dễ ăn nói hơn rất nhiều.
thế bác boy nhờ bác bình í. Hình như bác ấy ở Nam Định(gần thủ đô=gần Amin và mod)

luckyboy

Xe container
hàng Phan Rang nhà bác Hải luôn đây ợ.

Pots rồi nhưng lỡ Úp lên Búc két em pots luôn lại cho các bác chưa xem :))

luckyboy

Xe container
thế bác boy nhờ bác bình í. Hình như bác ấy ở Nam Định(gần thủ đô=gần Amin và mod)
cái này cũng khó cụ ợ, quan trọng là Kinh Phí. :D

à lố tình hình là anh em có những ai đăng kí đặt áo ngành VNBC thì nhanh chân nào. Hạn chót là hết tuần nay chốt danh sách và gửi bản thống kê cho Mod Ăn Phá in và làm. ( chiều nay em xúc tiến gửi ngay phần của em và cụ Tiến Huy, hôm thứ 7 đi gửi mà bác Hải nhắn tin số tài khoản mãi mới có thì bank đóng cửa mất :D )

universe

Xe tải
ôi, cuối cùng em lại phải lập một cái nick Búc Két khác các cụ ợ :D.

Gấu bác Hải nhà ta người thái Lọ thế nên cái nì em tặng bác ý làm quà :D ;))
cái nick luckyboy_dnh của bác có nhiều hình em dow ko được. Bác post lại hình mấy con thuận tiến giúp em(dùng nick mới universe_xpress nhá)

luckyboy

Xe container
cái nick luckyboy_dnh của bác có nhiều hình em dow ko được. Bác post lại hình mấy con thuận tiến giúp em(dùng nick mới universe_xpress nhá)
Bẩm cụ em mới úp có đc mấy hình cho anh em chém tạm thôi ợ, do em xài Dcom nên hạn chế lắm, khi nào rảnh em đem USB ra quán nét rồi úp lại cho cụ sau. Mọi ảnh lấy của iem cụ phải ghi rõ xuất xứ nhá :))

luckyboy

Xe container
Trạng thái
Thớt đang đóng