Việt Nam Bus Club Part 10

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mrbeee

Xe tải
Hôm nay chạy lăng quăng e thấy được con này, nó phóng kinh quá chỉ bắn được mấy tấm

47V4747

Xe điện
iêm nói thật với các cụ là iêm nhịn nhiều lắm rồi đó nha! nhưng mà giờ thì hết nhịn nổi rồi, thôi đành trả lại các cụ 1 chưởng vậy

luckyboy

Xe container
iêm nói thật với các cụ là iêm nhịn nhiều lắm rồi đó nha! nhưng mà giờ thì hết nhịn nổi rồi, thôi đành trả lại các cụ 1 chưởng vậy

à đại bản doanh của Cầu Miễu..iễu đây mà :))

NH1G

Xe buýt
ô thế tình hình em phát động cái cuộc off gặp mặt đầu xuân cho anh em ở SG nhá. em thấy có các cụ sau đây rồi.
1.Minh Tân
2. 47V
3.Máy Ủi
4. Tèo Đim
5. NH1G
6. Tiến Huy
7. Kiệt Ăn Chơi
8. Cụ Samco em sẽ lôi kéo xem sao :D
9.Bác Sơn Hép Pì em cũng sẽ hỏi lại xem ý kiến

Cuộc gặp mặt đầu xuân cà phê chém gió :))
a đang ở Hội Lim Chú Boi ơi... Xin cáo lỗi với ae nhé!

wavechien

Xe container

47 đi con xe giảm sóc ở yên, chạy bằng động cơ cơm à ;))

wavechien

Xe container
nhìn thấy kính hông ở mít xe vỡ ko? anh mày làm đới, chụp ảnh thì chủ xe éo cho anh táng cho hòn gạch vào xe. Chủ xe khiếp quá bỏ chạy đi báo 113 đới. ;))

Universe luxury

Xe điện
ối giời ơi =)) lâu ngày nhắm cụ nì mới nhìn thấy đc cái xe, thế nên chụp kĩ thế =)). Xa xa có thèng Pây hỏng tề :D

chú không phải xoắn kiểu giề lão uây chả làm mấy nhát ;)) không khéo có luôn cả bộ lòng mề cho anh em nhắm rịu nữa đới =))

luckyboy

Xe container
chú không phải xoắn kiểu giề lão uây chả làm mấy nhát ;)) không khéo có luôn cả bộ lòng mề cho anh em nhắm rịu nữa đới =))
Lòng mề em dự là không có đâu :D. Xe đóng cửa thế kia mà :D Bác dạo ni là tuyền ẩn nick chém nhá ;))

kienbinh

Xe điện
ây chà, nghe kiểu này là em biết bác không tin con Space đó là LS roài :D. Thôi đc rồi, mấy hôm tới em đi off chi hội Tây Nguyên tiện đường em ghé chụp cái bầu đơn của nó cho bác xem vậy :D
Cái biển mua hay bốc đc mà số to thế, biển XÌ PHỐ to nhất cũng chỉ là 51B-43XX, biển thủ đô to nhất cũng chỉ lên 29B-39XX thế mà ĐẮC NÔNG nhà ta đã lên 48B-05679.
Em nghi là có lí do anh Khiêm nhờ :D.Nhớ biển con này 81L-2819

kienbinh

Xe điện

kienbinh

Xe điện
luckyboy viết
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập- Tự do- Hạnh phúc

THÔNG BÁO
v/v: Kế hoạch off chào mừng GP Miền Nam 30-4 và QT Lao Động 1-5

Kính gửi: Toàn thể anh em VNBC từ mọi miền đất nước thân yêu.

Kính thưa toàn thể anh em thân mến, thế là VNBC đã trả qua 2 lần off chính thức và rất nhiều lần off mini do anh em tổ chức. Nay để tiếp nối thành công của những lần trước em soạn thảo kế hoạch off chào mừng ngày Giải Phóng Miền Nam 30-4 và Quốc Tế Lao Động 1-5. Kế hoạch như sau.

1. Thành phần tham gia: Toàn thể anh em VNBC từ Bắc chí Nam. ( khẩn thiết mời anh em ngoài Bắc vào off gặp mặt giao lưu 2 miền, nhất là các bác có thâm niên và tâm huyết với VNBC như Hi-class, wavechien, Kiên Bình, Phương auto..và một số bác nếu có điều kiện thì rất hoan nghênh vào cùng chúng em.)
2. Thời gian: 30-4 và 1-5. Ngày này hầu như anh em được nghỉ.
3. Địa điểm. Tại nhà Bạch Công Tử 47 cầu Miễu.....iễu. Anh em ngoài Bắc vào sẽ được sắp xếp địa điểm ăn ở.
3. Quỹ: Vẫn là thể chế quen thuộc của OF trên tinh thần Liên Bang Góp.
4. Những thiết bị cần thiết: Súng ống, Bao diêm, Điện thoại....không có thì anh em ta chụp mồm
5. Địa điểm ăn nhậu đập phá chính: Buổi tối hôm off sẽ là Chân Gà Phi Bằng. Ban ngày thì tùy các bô lão trong SG tìm địa điểm.

Kế hoạch em soạn thảo là như thế có gì thiếu sót mong anh em bổ sung thêm để hoành chỉnh. .

Gia Lai ngày 03-02-2012

Người soạn thảo.

Luckyboy
Em cũng máu lắm nhưng các bác thông cảm năm nay em bận thi cử nên ko đi được nếu sau này có điều kiện nhất định em sẽ đi vào đấy ạ :)

kienbinh

Xe điện
ây chà, nghe kiểu này là em biết bác không tin con Space đó là LS roài :D. Thôi đc rồi, mấy hôm tới em đi off chi hội Tây Nguyên tiện đường em ghé chụp cái bầu đơn của nó cho bác xem vậy :D
Nó là LS hoán cải giừong nằm đó bác, chạy qua nhà em mà. Em bắn hụt nó một lần rồi. Bác để ý kỹ lại quả kính liền và 4 nắp cốp chứa đồ của nó đi và lưởi tản nhiệt ở phía dưới ô cửa sổ cuối cùng. chỉ có LS, HI SPACE có, LD ko có
Con này anh nhớ bỉm bao nhiêu ko.Nó dân 18 nhà mình thì quả này có khi nhờ anh theo dõi xem nó sửa sang lại ntn

Trạng thái
Thớt đang đóng