Việt Nam Bus Club Part 10

Trạng thái
Thớt đang đóng

kiet_ac

Xe tăng

hoaanh2210

Xe điện
chào cả nhà..leo thang còng cả lưng..em dang lái xe tải mà min với mod cho em chạy xe đạp rầu

hoaanh2210

Xe điện
chỗ này bữa đi với chú boi cũng tạt vào 1 lần rồi nè

tình hình là em ném hàng lên các cụ chém nhiệt tình đi nhá, bây giờ em phải ngủ sớm để sáng mai cưỡi bò xuống núi :))
lão trung cưỡi bò về tới SG chưa hè

hoaanh2210

Xe điện
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập- Tự do- Hạnh phúc

THÔNG BÁO
v/v: Kế hoạch off chào mừng GP Miền Nam 30-4 và QT Lao Động 1-5​

Kính gửi: Toàn thể anh em VNBC từ mọi miền đất nước thân yêu.

Kính thưa toàn thể anh em thân mến, thế là VNBC đã trả qua 2 lần off chính thức và rất nhiều lần off mini do anh em tổ chức. Nay để tiếp nối thành công của những lần trước em soạn thảo kế hoạch off chào mừng ngày Giải Phóng Miền Nam 30-4 và Quốc Tế Lao Động 1-5. Kế hoạch như sau.

1. Thành phần tham gia: Toàn thể anh em VNBC từ Bắc chí Nam. ( khẩn thiết mời anh em ngoài Bắc vào off gặp mặt giao lưu 2 miền, nhất là các bác có thâm niên và tâm huyết với VNBC như Hi-class, wavechien, Kiên Bình, Phương auto..và một số bác nếu có điều kiện thì rất hoan nghênh vào cùng chúng em.)
2. Thời gian: 30-4 và 1-5. Ngày này hầu như anh em được nghỉ.
3. Địa điểm. Tại nhà Bạch Công Tử 47 cầu Miễu.....iễu. Anh em ngoài Bắc vào sẽ được sắp xếp địa điểm ăn ở.
3. Quỹ: Vẫn là thể chế quen thuộc của OF trên tinh thần Liên Bang Góp.
4. Những thiết bị cần thiết: Súng ống, Bao diêm, Điện thoại....không có thì anh em ta chụp mồm :D
5. Địa điểm ăn nhậu đập phá chính: Buổi tối hôm off sẽ là Chân Gà Phi Bằng. Ban ngày thì tùy các bô lão trong SG tìm địa điểm.

Kế hoạch em soạn thảo là như thế có gì thiếu sót mong anh em bổ sung thêm để hoành chỉnh. :).

Gia Lai ngày 03-02-2012​
Người soạn thảo.​
Luckyboy
được đấy..a,e ta chuyển địa điểm đi..miền đông các bác bắn hết rầu..còn gì đâu mà bắn

luckyboy

Xe container

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
không anh ợ :D. em đi xe máy với 47 nên chỉ dạo qua cái rồi đi về luôn :D
hình như con đấy là 2147 a nhờ chú chụp đó.lúc nào có thời gian cho a liveshow con đó nhé :D
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập- Tự do- Hạnh phúc

THÔNG BÁO
v/v: Kế hoạch off chào mừng GP Miền Nam 30-4 và QT Lao Động 1-5​

Kính gửi: Toàn thể anh em VNBC từ mọi miền đất nước thân yêu.

Kính thưa toàn thể anh em thân mến, thế là VNBC đã trả qua 2 lần off chính thức và rất nhiều lần off mini do anh em tổ chức. Nay để tiếp nối thành công của những lần trước em soạn thảo kế hoạch off chào mừng ngày Giải Phóng Miền Nam 30-4 và Quốc Tế Lao Động 1-5. Kế hoạch như sau.

1. Thành phần tham gia: Toàn thể anh em VNBC từ Bắc chí Nam. ( khẩn thiết mời anh em ngoài Bắc vào off gặp mặt giao lưu 2 miền, nhất là các bác có thâm niên và tâm huyết với VNBC như Hi-class, wavechien, Kiên Bình, Phương auto..và một số bác nếu có điều kiện thì rất hoan nghênh vào cùng chúng em.)
2. Thời gian: 30-4 và 1-5. Ngày này hầu như anh em được nghỉ.
3. Địa điểm. Tại nhà Bạch Công Tử 47 cầu Miễu.....iễu. Anh em ngoài Bắc vào sẽ được sắp xếp địa điểm ăn ở.
3. Quỹ: Vẫn là thể chế quen thuộc của OF trên tinh thần Liên Bang Góp.
4. Những thiết bị cần thiết: Súng ống, Bao diêm, Điện thoại....không có thì anh em ta chụp mồm :D
5. Địa điểm ăn nhậu đập phá chính: Buổi tối hôm off sẽ là Chân Gà Phi Bằng. Ban ngày thì tùy các bô lão trong SG tìm địa điểm.

Kế hoạch em soạn thảo là như thế có gì thiếu sót mong anh em bổ sung thêm để hoành chỉnh. :).

Gia Lai ngày 03-02-2012​
Người soạn thảo.​
Luckyboy
thưa chú Boi-chủ tịch VNBC và toàn thể a e
mặc dù quen a e chưa lâu nhưng qua thời gian chúng ta như ng một nhà,e rất muốn đc ọp với cả nhà dù chỉ một lần nhưng lại eo hẹp về thời gian,đợt ọp tới đúng vào dịp e phải đi thực tập ở huyện vùng sâu,nếu có thời gian e sẽ bay vào với a e.trân trọng!

luckyboy

Xe container
hình như con đấy là 2147 a nhờ chú chụp đó.lúc nào có thời gian cho a liveshow con đó nhé :D

thưa chú Boi-chủ tịch VNBC và toàn thể a e
mặc dù quen a e chưa lâu nhưng qua thời gian chúng ta như ng một nhà,e rất muốn đc ọp với cả nhà dù chỉ một lần nhưng lại eo hẹp về thời gian,đợt ọp tới đúng vào dịp e phải đi thực tập ở huyện vùng sâu,nếu có thời gian e sẽ bay vào với a e.trân trọng!
con đó biển 5 số anh ơi :D. Chạy Đăk Nông.
Em rất hân hoan nếu như anh sắp xếp vào ọp với anh em :)

tienhuy19932002

Xe tăng

HI_CLASS

Xe điện
Nó là LS hoán cải giừong nằm đó bác, chạy qua nhà em mà. Em bắn hụt nó một lần rồi. Bác để ý kỹ lại quả kính liền và 4 nắp cốp chứa đồ của nó đi và lưởi tản nhiệt ở phía dưới ô cửa sổ cuối cùng. chỉ có LS, HI SPACE có, LD ko có

Chỉnh sửa cuối:

76m1146

Xe tăng
Tính đi học mà xuống đến nhà cô cho nghỉ một ca :)) chém tiếp thoai :D.
Chắc anh nhầm với Hồng Hải Noble 81M-3090 ấy chứ :D
thèn bạn a trên Daklak xún nói với a cơ mà nó nói xe Cô Hai bị hôm mùng 7 tết :(

luckyboy

Xe container
em ức chết mất, Bucket hỏng roài :((. Ảnh của em up từ trước tới nay đều bị Die :((

HI_CLASS

Xe điện
Tinh co doc ben dan tri, mot bai viet ve que huong bacc camry mui thủng, có hình ảnh này

Sau Tết Nguyên Đán, gần 1/5 dân số Diễn Tháp sẽ xuất ngoại sang Lào làm ăn buôn bán.
Em thấy cái con xe đẹp zai thế mà nhà xe lắp thang lên xuống, nhìn mất hết cảm tình

luckyboy

Xe container
Tinh co doc ben dan tri, mot bai viet ve que huong bacc camry mui thủng, có hình ảnh này

Sau Tết Nguyên Đán, gần 1/5 dân số Diễn Tháp sẽ xuất ngoại sang Lào làm ăn buôn bán.
Em thấy cái con xe đẹp zai thế mà nhà xe lắp thang lên xuống, nhìn mất hết cảm tình

1 em Pây con này em dự là đời <2001

hoaanh2210

Xe điện
chiều nay đã nhận được tiền chú Hòa Anh gửi đặt áo vậy là có các anh em đã gửi tiền áo là :

lái máy ủi
Wave chien
xedonglanh
Hoaanh
lâu nay các bác cứ nhầm tên nik name của em..Hoaanh chứ ko phải hòaanh...^^

HI_CLASS

Xe điện
1 em Pây con này em dự là đời <2001
Vẫn là dân trí, em kiếm đc hình ảnh của vị anh hùng quê nhà chú BOI. Anh ấy đag tạo dáng với NOBLE
GIALAI:
"Ma men" say xỉn đeo gùi ra quốc lộ nhảy múa (Dân trí) - Khoảng hơn 13 giờ ngày 2/2, nhiều người tham gia giao thông trên Quốc lộ 19, đoạn qua thị trấn Đăk Đoa, huyện Đắk Đoa, Gia Lai lắc đầu ngán ngẩm khi phải tránh 1 người đàn ông say xỉn đang nhún nhảy giữa đường.
Vào khoảng thời gian trên, một người đàn ông chừng 50 tuổi, người dân tộc J’rai hoặc Bahnar đeo một gùi quần áo đã ra giữa quốc lộ đứng. Sau khi đặt chiếc gùi xuống đường, ông này đứng nhún nhảy liên hồi, mệt lại ngồi xuống nghỉ, sau đó lại nhảy tiếp. Cảnh tượng diễn ra khá lâu gây cản trở giao thông trên quốc lộ, khiến nhiều người đi đường hốt hoảng và ngán ngẩm.

Đây là tuyến quốc lộ chính nối các tỉnh miền Trung và Tây Nguyên nên có rất nhiều xe ô tô lưu thông qua lại. Nhiều tài xế đã bóp còi inh ỏi từ xa nhưng người đàn ông say xỉn vẫn làm ngơ, cứ thản nhiên nhảy múa giữa đường.

Sau khi nhậu xỉn, người đàn ông này ra giữa quốc lộ nhún nhảy

Các bác tài phải tự tránh người đàn ông say rượu.

Theo một người dân bên đường, không rõ người đàn ông này từ đâu đến nhưng đã đứng nhảy ở đây khoảng hơn nửa tiếng đồng hồ, chẳng thèm quan tâm đến sự an nguy của tính mạng cũng như sự cản trở giao thông. Người này sau hồi lâu nhảy múa liền đeo gùi lên lưng, lấy vạch sơn trắng giữa đường làm “kim chỉ nam” để tiến bước, mặc cho các xe ra sức tuýt còi.
Đầu năm fun chút. hehehehhe

hoaanh2210

Xe điện
mai mê cu tí này chuph trong gian hàng thaco

xedonglanh_6994

Xe điện

gắn thang thế này nhìn k khác gì mấy con chuồng gà Bác nhỉ nhìn xe củng sạch sẽ

Trạng thái
Thớt đang đóng