Việt Nam Bus Club Part 10

Trạng thái
Thớt đang đóng

kiet_ac

Xe tăng
Bác tài dể chịu ghê Bác HoaAnh hôm tr gặp tg lơ láu toét
Kg biết bác Hoa Anh gặp chiếc nào nữa ... thằng phụ xe này còn trẻ chừng 19 đến 22 là cao... cũng nhiệt tình lắm, nói để e dọn xe xong a chụp cho nó sạch sẽ nhìn nó đẹp hơn, mùa tết xe quay đầu liên tục nên chỉ quét sơ sơ thôi ah...

47V4747

Xe điện
Con đấy là LD còn đời nào thì bác Lucky giải thích đi :D
chú Bình đã gặp em này lần nào chưa? mình dám chắc với chú chiếc Thuận Hưng trên là Space LS hình như em này xài bầu đơn thì phải, vì trước có gặp 1 lần bên Gia Lai còn đời thì mình chịu thua, nói chung cái dòng Aero này rất chi là nhức đầu, nào là LS, LD, HSX, LS cửa quay xài cửa sổ nhỏ như chiếc Thuận Hưng với chiếc của Cam mà bác Kiet_ac chụp được đó :D

Chỉnh sửa cuối:

47V4747

Xe điện
Live Show Việt Đức :)
1 mùa tết đi qua ... đuối toàn tập !!!

chú phụ tranh thủ nhảy xuống lấy phiếu vào bến

Lấy xong xe vào trả khách

Và chuẩn bị vào đậu xe để lên khách (cho có lệ)

Và mở cửa đón khách

Chưa có khách thì để mình lên làm pic kỉ niệm vậy

Tết mà

Giá vé ngày thường

A tài nói rằng : " Kiếm mấy con Home toàn xe mới đấy e, con luxury của ổng (chủ xe Việt Đức) chạy nội thất với táp-lô độc đáo lắm đấy e , ổng chủ xe mà bởi vậy ổng chạy xe đó trau chuốt xe lắm ... Kiếm mấy con đó mà chụp đó e!!! "\
Cái vụ này lại nhờ chú Hoa Anh làm phóng sự Việt Đức nữa rồi...

xe xịn mà màu chán quá, chả hiểu cái gu thẩm mỹ của ông chủ xe này như thế nào nữa? bác tài chạy kiểu gì mà 2 cái ốp gương của em nó đi họp hết rồi kìa :P em khất vodka bác Kiet_ac nhá :D

Chỉnh sửa cuối:

kiet_ac

Xe tăng
xe xịn mà màu chán quá, chả hiểu cái gu thẩm mỹ của ông chủ xe này như thế nào nữa? bác tài chạy kiểu gì mà 2 cái ốp gương của em nó đi họp hết rồi kìa :P em khất vodka bác Kiet_ac nhá :D
Việt Đức thíck mũi tên tiến lên bắn phá mà chú 47 đó giờ xe nào của Việt Đức cũng design cái mũi tên giống Hana bên Hàn.
Còn 2 cái ốp kính thì chịu :D

47V4747

Xe điện
Việt Đức thíck mũi tên tiến lên bắn phá mà chú 47 đó giờ xe nào của Việt Đức cũng design cái mũi tên giống Hana bên Hàn.
Còn 2 cái ốp kính thì chịu :D
vầng cái vụ mũi tên này thì trước chú hoaanh cũng có làm 1 show rồi:D nói chung là ông chủ này có duyên với mũi tên bác Kiet_ac nhể :))

luckyboy

Xe container
chạy xe k vào mà......mấy bữa nay thì 8 h sáng bơm 11 12h khuya tới sg rồi bơm về chiều mai vào tiếp :)):))
em đương thấy bọn VTP chạy cũng kinh đây lày :D. Chiều nay gặp 1 dàn quay đầu Chiều 6h vào SG, sáng hôm sau quay đầu ra đến 2h kém đã về đến nơi.

luckyboy

Xe container
Con đấy là LD còn đời nào thì bác Lucky giải thích đi :D
Đây đây em đây, giải thích ngay đây ợ, đây là con Space LS đời 2000, Thuận Hưng còn 1 chiếc y thế này màu bạc xanh nữa ợ :)

luckyboy

Xe container
Hình bác đợt nào cũng chuẩn và nét căng.

chú Bình đã gặp em này lần nào chưa? mình dám chắc với chú chiếc Thuận Hưng trên là Space LS hình như em này xài bầu đơn thì phải, vì trước có gặp 1 lần bên Gia Lai còn đời thì mình chịu thua, nói chung cái dòng Aero này rất chi là nhức đầu, nào là LS, LD, HSX, LS cửa quay xài cửa sổ nhỏ như chiếc Thuận Hưng với chiếc của Cam mà bác Kiet_ac chụp được đó :D
hề hề, bác nói đúng rồi đới, con ni xài bầu đơn chứ không phải gánh sừng trâu.

luckyboy

Xe container
Buồn buồn em ném vài con hàng chơi :D

Việt Hưng, space LS đời 2002.

luckyboy

Xe container
cái này gọi là màu " Hồng" của cụ wave đểu đây ợ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng