Việt Nam Bus Club nhà số 27

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Bác bến xe đà năng cho em hỏi cái, sao em đi xe buýt trong đà nẵng thế éo nào lại đưa em vào bến bác ạ. Em đi cái tuyến từ chỗ cây dầu Hòa Khánh 1 vào trong siêu thị, mà nó đưa em vào bến xe đà nẵng xong kêu xuống đi xe khác:((

xedonglanh_6994

Xe điện
Xoài, bác ơi, xe tour trong Nam sao bằng bắc được ạ;)) Trong Nam toàn chơi hàng anh Hải là nhiều, chứ ngoài này Uni chạy đầy đường, hoặc không cũng phải Space, chứ hàng anh Hải ít lắm.
chưa chắc đâu Em à Em chưa vào đây thì đừng phán mấy người đẳng cấp cười chết

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

luckyboy

Xe container
:D Em đoán mò tế tại thấy các bác chộp toàn Mobihome
chú làm anh không nhịn nổi cười rồi đới :D. Chú vào trong này đi rồi biết ở đâu nhiều xe Tour hàng Uni + Space nhiều nhất cả nước ;)).
A vẫn bảo lưu ý kiến. Xe Tour thì SG vô đối, độ chơi xe khách + xe tải Bình Địa ăn đứt tất cả.
Chú có điều kiện vào SG mà ngó thôi rồi nó đã. Hàng hịn không.

luckyboy

Xe container
Home có bao h chạy tour đâu mà e nói tour chạy hàng của Bác Hải:))
Chắc chú ấy nhầm lẫn gì đới mà. Xe Tour anh Hải cũng có nhưng mà ít, Home có Phương Nam EX chạy. Còn đâu toàn Space + Uni nhiều vô đối luôn.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
chú làm anh không nhịn nổi cười rồi đới :D. Chú vào trong này đi rồi biết ở đâu nhiều xe Tour hàng Uni + Space nhiều nhất cả nước ;)).
A vẫn bảo lưu ý kiến. Xe Tour thì SG vô đối, độ chơi xe khách + xe tải Bình Địa ăn đứt tất cả.
Chú có điều kiện vào SG mà ngó thôi rồi nó đã. Hàng hịn không.
Thế ạ:-/ Hồi nhỏ em có đi học nhà trẻ trong Sài Gòn , em nhớ na ná là quận Bình Thạnh hay sao ý, nhà em ở ven sông, nuôi bò sữa:D Đấy, em chỉ nhớ mỗi thế, mà hình như còn gần 1 cái siêu thị, trong đó có trò chơi điện tử em hay chơi:D Nhưng hồi đó thấy đường phố toàn Chuồng gà chạy, xe công thì toàn mấy cái đầu Intec đời 98

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

luckyboy

Xe container
Thế ạ:-/ Hồi nhỏ em có đi học nhà trẻ trong Sài Gòn , em nhớ na ná là quận Bình Thạnh hay sao ý, nhà em ở ven sông, nuôi bò sữa:D Đấy, em chỉ nhớ mỗi thế, mà hình như còn gần 1 cái siêu thị, trong đó có trò chơi điện tử em hay chơi:D Nhưng hồi đó thấy đường phố toàn Chuồng gà chạy, xe công thì toàn mấy cái đầu Intec đời 98
đới là lúc chú còn nhỏ thôi, anh 2 lần vào đó nhưng do 47 bận nên không có điều kiện đi tung hoành chụp đc cũng tiếc lắm, tháng 7 này thi ĐH xong thì có mà cháy cả máy ảnh cũng nên =)). A hứa sẽ cho chú mở rộng tầm mắt :D. Lúc đới chú cứ chuẩn bị ít thuốc trợ tim là vừa nhá :>

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
đới là lúc chú còn nhỏ thôi, anh 2 lần vào đó nhưng do 47 bận nên không có điều kiện đi tung hoành chụp đc cũng tiếc lắm, tháng 7 này thi ĐH xong thì có mà cháy cả máy ảnh cũng nên =)). A hứa sẽ cho chú mở rộng tầm mắt :D. Lúc đới chú cứ chuẩn bị ít thuốc trợ tim là vừa nhá :>
Hì Hì:D Bác yên tâm, em chỉ sợ lại tần chuồng heo thôi;)) Nếu được thì tốt quá tại em thủ sẵn mấy viên An Thần mua mấy triệu rồi:D

luckyboy

Xe container
Hì Hì:D Bác yên tâm, em chỉ sợ lại tần chuồng heo thôi;)) Nếu được thì tốt quá tại em thủ sẵn mấy viên An Thần mua mấy triệu rồi:D
xem ra chú vẫn chưa tin lắm về vụ xe Tour SG nhiều hè ;)). Thôi giờ tạm thời cứ để cho mấy bác nhà ta phán xem thế nào .hehe

luckyboy

Xe container
hà hà, đông tài rồi, bung thôi :)).

Sau mít này

lên ngang ngang tí, lúc này chụp tầm 50km/h.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
xem ra chú vẫn chưa tin lắm về vụ xe Tour SG nhiều hè ;)). Thôi giờ tạm thời cứ để cho mấy bác nhà ta phán xem thế nào .hehe
OK MEN, mà bác ơi, hình như mấy bác nhà mình bảo NốP BỒ đời 2k12 Hàn xẻng không bán cho VN bác nhỉ. Mà sao em hỏi papa em, papa em bảo là người ta làm ra sản phẩm thì phải bán chứ, chứ không bán thì làm ra để ngâm mắm à. Chỉ do VN không mua thôi, chứ đặt thì người ta vẫn xuất khẩu sang bác nhể:D

luckyboy

Xe container
OK MEN, mà bác ơi, hình như mấy bác nhà mình bảo NốP BỒ đời 2k12 Hàn xẻng không bán cho VN bác nhỉ. Mà sao em hỏi papa em, papa em bảo là người ta làm ra sản phẩm thì phải bán chứ, chứ không bán thì làm ra để ngâm mắm à. Chỉ do VN không mua thôi, chứ đặt thì người ta vẫn xuất khẩu sang bác nhể:D
bậy có ai bảo không bán cho VN hở chú, nhưng mà giá quá chát nên là dân chưa đủ xèng mua, mua rồi chạy biết bao lâu mới lấy lại vốn, với cả bây giờ xiết chặt nhập xe rồi tạo điều kiện cho hàng trong nước bán đc đới.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
bậy có ai bảo không bán cho VN hở chú, nhưng mà giá quá chát nên là dân chưa đủ xèng mua, mua rồi chạy biết bao lâu mới lấy lại vốn, với cả bây giờ xiết chặt nhập xe rồi tạo điều kiện cho hàng trong nước bán đc đới.
Ô, thế em nhớ có lần các bác nhà mình bảo là nhà Hoa Châu gì đó làm Visa sang bên Hàn Xẻng mua xe mà nó không bán mà bác:-/

Trạng thái
Thớt đang đóng