[Funland] Việt kiều tranh chấp TS 200 tỷ với vợ cũ là người mẫu

XSim

Xe container
Nhan săc NT trong clip này

Người mẫu hạng nhât một thời
Cụ không nói em xem lướt qua cứ tưởng là Cẩm Ly :D Cẩm Ly ngày xưa cũng nét phết, còn NT thì không có vụ này em cũng chả biết là ai, xem qua clip thì thấy cũng không quá nổi bật.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Híc trong mắt tôi, trước đây tôi củng thấy cô này đẹp mợ ạ. Nhưng từ khi nó ăn không nuốt có của ông An mấy trăm tỷ thì mình thấy là ko được rồi.
Mà thời gian, nó tàn nhẫn quá. Cô này trước kia thì đúng nhìn ưng mắt nhưng giờ nhìn ko được nữa béo quá, mặt này thì cũng ko có hậu mợ ạ. Nghe nói thằng chồng hiện tại là luật sư.
Công nhận là tham quá, giá bảo chung lưng đấu cật từ thủa hàn vi thì e ủng hộ ngay, đây về ăn sẵn đẻ 2 lứa 18 tháng thì ăn với đẻ thôi chứ làm dc gì

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Ông đại gia 3 con gái cụ êi, 2 con gái với siêu mẫu Thuý, 1 con gái với cô mẫu Thảo còn em có 2 vịt giời thôi. Em biết vụ này vì cả văn phòng em hóng, lúc đầu bọn em team cô Thuý sau rồi hóng nhiều quá với vỡ lẽ ra nên quay xe hết sang team ông An. Ngày xưa các mẹ bỉm sữa cũng bênh cô Thuý lắm, sau quay xe hết rồi, giờ dạo quanh các diễn đàn chỉ lác đác vài còm ủng hộ cô T thôi =)) =)) =))
Em đang nghi 2congai chính là nick của cụ đại gia, biết ngọn ngành chi tiết mọi việc, cũng 2 con gái. Mợ hỏi thử xem. :D
Đọc còm trên thì e đoán nick 2congai này là mợ cụ ak, mà cụ đại gia 3 gái rồi ạ, cụ ấy lắm tiền thế mà mãi chưa thấy thằng cu nào xuất hiện nhỉ, k biết gửi đâu k

berryfun

Xe điện
Công nhận là tham quá, giá bảo chung lưng đấu cật từ thủa hàn vi thì e ủng hộ ngay, đây về ăn sẵn đẻ 2 lứa 18 tháng thì ăn với đẻ thôi chứ làm dc gì
Con người ta trước 30 tuổi thì khuân mặt là do cha mẹ mợ ợ. Sau 35 tuổi thì sắc vóc khuân mặt thần thái con người là do chính bản thân mình tạo nên. Hoàn toàn đồng ý với mợ nếu là tập đầu thủa hàn vi thì cháu lại ủng hộ chị em.

Đọc còm trên thì e đoán nick 2congai này là mợ cụ ak, mà cụ đại gia 3 gái rồi ạ, cụ ấy lắm tiền thế mà mãi chưa thấy thằng cu nào xuất hiện nhỉ, k biết gửi đâu k
Híc chuyện con trai con gái giờ đơn giản mà. 90 tuổi thích có con trai cũng là quá đơn giản mợ ợ. Thiếu mỗi xèng =))=))

cadan

Xe container
Cụ không nói em xem lướt qua cứ tưởng là Cẩm Ly :D Cẩm Ly ngày xưa cũng nét phết, còn NT thì không có vụ này em cũng chả biết là ai, xem qua clip thì thấy cũng không quá nổi bật.
NT có khuôn mặt sexy khá riêng đấy ạ
Nhìn cái nhớ đuọc ngay chứ ko nhàn nhạt như cac model khac

Chỉnh sửa cuối:

playboy83

Xe buýt
CHăng hiểu cô này sống sao mà cả bố lẫn mẹ đều ủng hộ ông An kia hết , ngày trc còn bảo từ mặt mẹ nữa cơ, k biết giờ sao rồi .

Chu An

Xe điện
Cô người mẫu làm tốn của em nhiều nước miếng nhất.

Parejo_10

Xe điện
Đại gia kia quen người mẫu 7 ngày đã đkkh mà ko làm hợp đồng tiền hôn nhân là dở rồi. Lại còn để vợ đứng tên 39 tài sản luôn ngay trong 2 năm đầu, và y như rằng – cưới được 2 năm ly hôn. 2 con thì vợ cũ giành nuôi hết, lấy chồng mới. Đại gia còn lại gì?
Có thể cụ chưa biết nhưng em biết 1 số người làm kinh tế kiếm tiền rất giỏi nhưng chuyện gia đình họ thuộc diện không được khôn khéo đâu.

XSim

Xe container
Xem phim Đô la trắng các cụ sẽ được ngắm NT rõ hơn nhé, em thấy hơi hao hao giống Yến Vy :)

1Denim

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này vợ hiện tại cũng đẹp. Còn kiện tụng làm xùm 5-6 năm nay rồi. Ngọc Thuý thời đỉnh cao là siêu mẫu, nổi đình đám hot nhất làng mẫu. Quá đẹp và gợi cảm

Huyền Miêu

Xe điện
Hạnh phúc là quá trình chứ không phải điểm đến ...
Ông đại gia 3 con gái cụ êi, 2 con gái với siêu mẫu Thuý, 1 con gái với cô mẫu Thảo còn em có 2 vịt giời thôi. Em biết vụ này vì cả văn phòng em hóng, lúc đầu bọn em team cô Thuý sau rồi hóng nhiều quá với vỡ lẽ ra nên quay xe hết sang team ông An. Ngày xưa các mẹ bỉm sữa cũng bênh cô Thuý lắm, sau quay xe hết rồi, giờ dạo quanh các diễn đàn chỉ lác đác vài còm ủng hộ cô T thôi =)) =)) =))
đây mời cụ - mời mợ !
Gớm bố này cũng ko vừa đâu, 4 đời vợ thì cũng ko phải dạng vừa rồi. Bao nhiêu năm ông ấy có chu cấp tiền bạc gì cho 2 đứa con ko? Mà chỉ bảo cho hoa lợi từ việc kinh doanh mấy cái bt ở MN. Mà kd thì nay ngon mai dở, thế lúc dở các con ông ấy ăn đất để sống ah? Mấy năm covid thì ma nào thuê mà có huê lợi.
E thì vẫn ủng hộ cho bà Thuý, vì dù sao bà ấy cũng là mẹ, phải nuôi con. Bao nhiêu năm ông này quen hết e ngừoi mẫu này đến em hoa hậu kia, có ngó ngàng gì đến 2 đứa con gái đâu mà giờ bảo đòi cho chúng nó.
Rồi vợ sau của ông ấy cũng ko vừa, suốt ngày rêu rao nói xấuvợ cũ của chồng trên báo, hay ho gì. E ủng hộ mợ Thuý, cứ giữ cho chặt để có tiền cho con.

duongqua

Xe container
Mình mà có nhiều tiền như ông này thì mình cũng như ông ý tiếc làm gì đời có mấy lúc được chọc người mẫu với hoa hậu đâu. Đêm toàn nằm mơ, sáng tỉnh giấc thấy ướt hết quần.