[Thảo luận] Vid 141HN: Cặp đôi chửi CSHS, "thách chiến" với 141

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
141 bây giờ quá lộng quyền rồi dân mới thế

Đấy phải dân đen xem có dám bật thế ko.động vào dân có anh em cán bộ trong ngành như thế mà còn ko chịu đc thì dân đen uất ức như nào
cụ có phải bênh cái mợ kia quá như thế đc ko

Dương Tử Anh

Xe tải
Em thật, mấy cái clip xem cho vui thôi chứ cái sự thực nhiều khi nó không như những cái thể hiện trong đó đâu các cụ! Tác động tích cực của 141 ko cần bàn, nhưng giờ các cụ gặp 141 rồi mới thấy sự thực nó thế nào. Nhiều chú 141 bây giờ thái độ, em phải xin nói là : cực bố láo, ăn nói với dân như nói với phạm, văng đủ thứ! Ra đường làm nhiệm vụ mà nhiều chú cứ nghĩ mình như bố đời. Còn cái đội làm kí sự đi theo thì nói chung có nhiệm vụ PR là chính thôi, thông tin thật bị cắt xén nhiều lắm!

Xe ôm

Đi bộ
:) e cũng đoán là người nhà làm CA, nhưng mà cũng k to lắm. Nếu đã quen biết ông to bà lớn thật thì nhẹ nhàng 1 cuộc điện thoại là xong và cái clip này cũng chẳng đc đưa lên. Con cháu nhà con chức to cũng kín tiếng lắm, chẳng phải ầm ầm lên làm j` cho mệt.

namlieu102vnn

Xe điện
Trông cũng đâu đến lỗi mà ...:( .
Thật ra em thấy đội 141 này là chuẩn nhất trong các đội XXX.. Đêm qua em cũng vừa được đội này dừng xe ở Thái Hà lúc khoảng 22h đêm ạ. Đang đi thấy toét 1 cái, 1 chú áo vàng chặn đầu xe, 2 chú hình sự mặc thường phục cầm đèn pin áp 2 bên cửa xe, em mới hạ hết cả 4 kính xe xuống cho các chú ý ngó và hợp tác ngay: Nhà tớ ngay chỗ các cậu chăng dây kia kìa, liệu có phải xuống xe trình giấy tờ không nhỉ? Cười rất tươi, đồng chí áo vàng CSGT nói: Vâng, mời anh tiếp tục đi nhưng nhớ cài dây an toàn vào nhá! :)
Lỗi ko cài dây an toàn phạt nhiu cụ ?
Cụ may đới .

x.man

Xe điện
Chả biết các cụ thế nào, chứ em cũng va với 141 1 lần rồi. Nhìn chung mình đàng hoàng, ko sai phạm nhưng thái độ của team này rất hách dịch, láo toét, lạm quyền. Việc ghi hình up mạng của mấy thằng phóng tinh viên này cũng có nhiều vấn đề cần xem xét lại. Cụ nào xem clip này xong, nói cho em biết cháu ấy phạm tội gì? Chưa nói là độ tuổi còn vị thành niên nhá.

[video=youtube;6GwqqxSVylI]http://www.youtube.com/watch?v=6GwqqxSVylI&feature=relmfu[/video]

http://www.youtube.com/watch?v=6GwqqxSVylI&feature=relmfu

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chả biết các cụ thế nào, chứ em cũng va với 141 1 lần rồi. Nhìn chung mình đàng hoàng, ko sai phạm nhưng thái độ của team này rất hách dịch, láo toét, lạm quyền. Việc ghi hình up mạng của mấy thằng phóng tinh viên này cũng có nhiều vấn đề cần xem xét lại. Cụ nào xem clip này xong, nói cho em biết cháu ấy phạm tội gì? Chưa nói là độ tuổi còn vị thành niên nhá.

[video=youtube;6GwqqxSVylI]http://www.youtube.com/watch?v=6GwqqxSVylI&feature=relmfu[/video]

cái này là bắt vì tội báo chốt ;)) các trang mạng xã hội bây giờ nếu để thánh viên cuả mình có bài báo chốt 141 thì ad lên số 7 uống nước chè

thichxeoto

Xe điện
Bé 15 tuổi trả lời ngây thơ nghe rất yêu:21::21::21:

toan1477

Xe điện
sparkvan nói:
cụ nói vậy nghĩa là sao ạ
Cụ thử xem trong Nam có kiểu gọi điện này ko? Hầu như là dân Bắc nhé cụ.

TB miền Nam hội TucSoPo

kiet_xu

Xe tải
Cụ thử xem trong Nam có kiểu gọi điện này ko? Hầu như là dân Bắc nhé cụ.

TB miền Nam hội TucSoPo
Cá nhân em phải công nhận mặt bằng chung người trong Nam ý thức tốt hơn người Bắc. Từ cách nói năng tới hành động.
P/s: Em là người Bắc đấy nhé

Tây Độc

Xe điện
Em đang bảo con này con nào mà ngu và láo thế. Đến lúc nó khoe cả nhà nó là CA thì em à một cái rõ to, chẳng có gì khó hiểu. :D

T282B

Xe buýt
Website
phuchoa.com.vn
Em đã vài lần chứng kiến tận mắt,mấy cái kiểu xin cho thế này. 141 hẳn hoi nhé,sau 1 cuộc điện thoại của người lái xe không đội mũ bảo hiểm.
Đã nhẹ nhàng dắt xe xuống và mời anh đi.Thế là thế nào hả cụ?
Người trong ngành chứ còn sao nữa

T282B

Xe buýt
Website
phuchoa.com.vn

Tội làm lộ bí mật công tác. he he

bentleyspeed

Xe đạp
quả này có người nhà là CA thì cũng không đỡ nổi đâu,clip chửi hay thế thì tướng nào mà đỡ nổi,vớ vẩn còn kỷ luật nếu xin xỏ ấy chứ.Mợ này nguy hiểm quá.CA con thế ko biết với người khác thì sao nhỉ,tự nhiên thấy sợ mỗi khi ra đường.

baogiomuaduocxe

Xe điện
Chẳng hiểu các cụ ngây thơ hay cố tình không hiểu, mấy thằng dog 141 thì chỉ thế thôi làm gì có vẹo gì.
CHẳng qua có phóng viên báo ở đấy nên nó thế thôi, chứ như bình thường có chú xxx áo vàng ra là nó thả ngay.
Cơ chế xin cho ở VN mình còn nhiều lắm,chuyện anh em trong ngành hay có tí quan hệ nó vẫn hiệu quả lắm đới.
cụ đừng tỏ ra nguy hiểm thế

nqt

Xe tải
sangothinhphat viết
Chẳng hiểu các cụ ngây thơ hay cố tình không hiểu, mấy thằng dog 141 thì chỉ thế thôi làm gì có vẹo gì.
CHẳng qua có phóng viên báo ở đấy nên nó thế thôi, chứ như bình thường có chú xxx áo vàng ra là nó thả ngay.
Cơ chế xin cho ở VN mình còn nhiều lắm,chuyện anh em trong ngành hay có tí quan hệ nó vẫn hiệu quả lắm đới.

Cụ thật là có văn hóa . Chắc cũng bị về số 7 rồi đúng không ?

minhcuong400

Xe tăng
Cái này đã cắt ghép đoạn tế nhị rồi, đúng là em gái này cũng máu quá :)) nhưng cũng có cái đúng, mặc thường phục khi cần phải xuất thẻ ngành ra thì ai nói gì.
em này ngáo la cái chắc rồi các cụ nhảy? Csats cũng đã trình thẻ cho mợ đó rồi thôi!Con cháu ai thì cụng vậy thôi! Láo là Bắn !!=D>

sonnq74

Xe tăng
xã hội loạn rồi các cụ ạ. Dột từ nóc dột xuống

Chỉnh sửa cuối:

kia0789

Xe tải
Tối đâu cũng là nhà, ngã đâu cũng là giường
Thấy buồn cho XH Việt Nam, công dân "ưu tú" kia quá láo, hoan hô các anh xxx cứ làm thật rắn, sai tới đâu xử tới đó. Bố láo lại còn khoe người nhà làm trong ngành. EM hóng tiếp tập 3, đáng ra phải khống chế về số 7 từ tập trước không thể để xấu bộ mặt thủ đo như vậy.

koj

Xe tải
chắc cũng có gì đó bức xúc nên mợ ấy mới như thế chứ e nghe có đoạn mợ ấy nói : "thích sai thì cháu nộp phạt mà nó mặc thường phục như cháu mà nó làm thế à ..." mà mấy ông sự làm 141 này nhiều ông cũng cư xử như bố đời ý chứ cũng đâu phải oan