[Thảo luận] [Vid] 02/11/2011 - Xe con dồn toa trên đường Nguyễn Văn Cừ

Mr.Ryu

Xe buýt
Tình hình mình đang ngồi ở nhà thì thằng bạn gọi điện cho bảo ra Nguyễn Văn Cừ có tai nạn . Địa điểm : 218 Nguyễn Văn Cừ , ra hỏi mấy người thì mọi người kể là có 1 xe rơi mũ bảo hiểm, dừng lại nhặt . Xong con Camry chạy trước dừng . Xe Prado ( biển đỏ ) chạy sau Camry chắc phanh gấp làm cho bác đi JUPITER va phải *** phải xe ô tô . thế là ngã ra đường .. Bổng có 1 xe máy khác phóng qua đè vào cổ .......Xe Prado và các phương tiện liên quan đều đi mất ...
.Mọi thông tin được nghe từ người dân ..Ai có thông tin chính xác hơn ..Mời các cụ bổ sung

Lúc này mình ra thì CSGT đang đo , được 10p thì 1 xe cấp cứu chạy hướng từ cầu chui về cầu chương dương .( chắc là đưa xuống BV đức giang ko cứu đc nên chuyển sang Việt Đức - theo người dân bảo đúng người lúc nãy đi cùng xe lúc đưa đi cấp cứu )

Sau khi CSGT đang kẻ lại hiện đường thì xe Prado xuất hiện sát dải phân cách , tài xế xe đi đến gần CSGT mở cửa kính và nhận là mình là người lúc nãy liên quan đến vụ tai nạn...Sau đó xe được cho vào vỉa hè và 1 lúc sau thì lại ra đường để dựng lại hiện trường ...

- 2 cô quét rác hóng rất ác , ai hỏi cũng bảo chết chắc
- Nhiều anh ko đội mũ nhìn thấy C.A áo xanh cầm gậy tưởng có chốt .. Có 1 chú đi LEAD thấy thế sợ quá phanh gấp đội mũ và phóng lẹ
CLip 1 :
[video=youtube;nxSuWV2_BrQ]http://www.youtube.com/watch?v=nxSuWV2_BrQ[/video]
Clip 2:
[video=youtube;lXA4Fl3doRo]http://www.youtube.com/watch?v=lXA4Fl3doRo[/video]

vaicate

Xe tải
Hôm đấy em cũng đi qua đây, chắc chú biển đỏ chở sếp về rồi quay lại chịu đòn đỡ mang tiếng cho sếp đây mà

otoben

Xe tải
Xe gây tai nạn nguy hiểm là xe máy chèn qua cổ chuồn mất rồi, khó tìm thủ phảm lắm.

Nguyên nhân chính : rơi mũ bảo hiểm ?
Nguyên nhân tiếp theo : ko làm chủ tốc độ !
Kết luận : tai nạn gây hậu quả nghiêm trọng

DIRTBIKE

Xe đạp
Hic... Giao thông của mình thì phân tích làm gì hả Bác?

blackcivic 2.0

Xe tăng
chiều nay ở đường Nguyễn Xiển em ko quách tỉnh cũng bem đôi đi 2b bs20xxx .Nó tạt đúng đầu xe em rồi phanh khực luôn ,em làm abs luôn .Hóa ra gril ngồi sau rơi gì đó bảo boy phanh lại, boy thì ga lăng quá đà chả sợ cho ai . Nhưng thấy em phanh dì mít chắc sợ mặt có vẻ thiếu máu, định đạp cửa lao ra thấy thế cũng tội ,em chỉ ***nếu tao phanh ko kịp thi có phải hôm nay cả tao với mày đều khổ ko, nhặt đồ sao ko đỗ xe vào lề rồi ra nhặt mà mày phanh trước mũi otoo như tự tử thế hả*** cả 2 cuống len xin lỗi .
NOTE: trong xe phải luôn luôn có .....bỉm....

SPL

Xe container
chiều nay ở đường Nguyễn Xiển em ko quách tỉnh cũng bem đôi đi 2b bs20xxx .Nó tạt đúng đầu xe em rồi phanh khực luôn ,em làm abs luôn .Hóa ra gril ngồi sau rơi gì đó bảo boy phanh lại, boy thì ga lăng quá đà chả sợ cho ai . Nhưng thấy em phanh dì mít chắc sợ mặt có vẻ thiếu máu, định đạp cửa lao ra thấy thế cũng tội ,em chỉ ***nếu tao phanh ko kịp thi có phải hôm nay cả tao với mày đều khổ ko, nhặt đồ sao ko đỗ xe vào lề rồi ra nhặt mà mày phanh trước mũi otoo như tự tử thế hả*** cả 2 cuống len xin lỗi .
NOTE: trong xe phải luôn luôn có .....bỉm....
Em cũng tí cho 1 chú 2B chui xuống gầm, em đang rẽ phải thì nó tạt từ bên phải em để sang làn đi thẳng, nó mặc quần áo công sở lịch sự, đeo dây phone, bó tay. Em hạ kính mắng cho 1 trận, không chửi chỉ mắng thôi, nó biết lỗi xua xua tay, mọi người đi đường nhìn em mắng nó.

Civic_2010

Xe tải
công nhận nhiều 2b đi ẩu thật, đi làn oto, vừa đi vừa nhắn tin mới kinh

hananguyen

Xe máy

cụ này ngãy xưa chắc giỏi văn lắm nhỉ? mở bài, thân bài, kết luận đày đủ

banphagia

Xe tăng
nhanh giây chậm cả đời