[Funland] Vì yêu mà đến... Lầu 3!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Gió kể chuyện đi cho E nghe với 8->

Chanhsa

Xe điện
Em kê dép hóng chuyện của gió cùng mợ Mai ;;)

giólangthang

Xe điện
Quờ tay, với chai, hắn dốc ngược
Từng giọt, từng giọt, rượu hết rồi
...

Ngu.Hèn

[Tịch thu bằng lái]

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Từng giọt, từng giọt, rượu thấm ngược
Hắn bắt đầu kể về chuyện ngày xưa...

giólangthang

Xe điện
Ngày xửa ngày xưa, chuyện xưa chuyện cũ
Mà tận bây chừ, vẫn muốn như xưa

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Tua chậm rãi từng vòng quay ngược
Hắn kể về cô gái nhà bên...

Ngu.Hèn

[Tịch thu bằng lái]

Haparis

Xe tăng
Em chào cả nhà ạ..^^..
E đi chơi xa quá nên lạc mất lối, may mà hỏi được đường kịp quay trở về nhà Vì yêu... chung tay cùng chị Chanhsa nhà e và cccm đặt những viên gạch cuối cùng để hoàn thiện lầu 3.
Lời cảm ơn cuối thì sẽ do chủ nhà biên soạn, e ún như e chỉ dám phát biểu một chút gọi là.
Cái gì bắt đầu cũng luôn báo trước cả thời điểm kết thúc, chỉ là nhanh hay chậm. Nhưng với cá nhân e, kết thúc không phải là kết thúc, kết thúc là để cho một cái mới khác được bắt đầu. Cho nên, nếu chị em quyết định chỉ xây nốt tầng 3, mong mn hoan hỉ ủng hộ (mặc dù e biết hầu hết ai cùng buồn lắm, đặc biệt là chủ nhà).
Tết đến đít rồi, chúng ta tạm dừng xây nhà ảo, để tập trung thời gian - công sức xây nhà thật.
E đã có thêm được một người chị và những người bạn từ ảo ra thực, e vui lắm. Cũng có những người chưa thực sự mở lòng với e, nhưng e vẫn rất thật tâm trân trọng.
Cảm ơn vì tất cả những kỉ niệm thật đẹp mà cả nhà mình đã cùng nhau tạo nên trong thời gian qua.

EM ĐÃ ĐI THẬT XA ĐỂ... TRỞ VỀ RỒI ĐÂY Ạ!!!..^^..

Chỉnh sửa cuối:

Chanhsa

Xe điện
Em chào cả nhà ạ..^^..
E đi chơi xa quá nên lạc mất lối, may mà hỏi được đường kịp quay trở về nhà Vì yêu... chung tay cùng chị Chanhsa nhà e và cccm đặt những viên gạch cuối cùng để hoàn thiện lầu 3.
Lời cảm ơn cuối thì sẽ do chủ nhà biên soạn, e ún như e chỉ dám phát biểu một chút gọi là.
Cái gì bắt đầu cũng báo trước cả thời điểm kết thúc, chỉ là nhanh hay chậm. Nhưng với cá nhân e, kết thúc không phải là kết thúc, kết thúc là để cho một cái mới khác được bắt đầu. Cho nên, nếu chị em quyết định chỉ xây nốt tầng 3, mong mn hoan hỉ ủng hộ (mặc dù e biết hầu hết ai cùng buồn lắm, đặc biệt là chủ nhà).
Tết đến đít rồi, chúng ta tạm dừng xây nhà ảo, để tập trung thời gian - công sức xây nhà thật.
E đã có thêm được một người chị và những người bạn từ ảo ra thực, e vui lắm. Cũng có những người chưa thực sự mở lòng với e, nhưng e vẫn trân trọng tất cả.
Cảm ơn vì tất cả những kỉ niệm thật đẹp mà cả nhà mình đã cùng nhau tạo nên.

Cuối cùng noá đã vìa :x. Chị giao nhà cho em trông đấy, chị mệt ồi, các cụ xếp hàng đợi em cả dãy kia kìa, liệu mà tiếp đón nhá ;;)

Rong rêu

Xe điện
Em chào cả nhà ạ..^^..
Cái gì bắt đầu cũng luôn báo trước cả thời điểm kết thúc, chỉ là nhanh hay chậm. Nhưng với cá nhân e, kết thúc không phải là kết thúc, kết thúc là để cho một cái mới khác được bắt đầu. Cho nên, nếu chị em quyết định chỉ xây nốt tầng 3, mong mn hoan hỉ ủng hộ (mặc dù e biết hầu hết ai cùng buồn lắm, đặc biệt là chủ nhà).
E đã có thêm được một người chị và những người bạn từ ảo ra thực, e vui lắm. Cũng có những người chưa thực sự mở lòng với e, nhưng e vẫn trân trọng tất cả.
Cảm ơn vì tất cả những kỉ niệm thật đẹp mà cả nhà mình đã cùng nhau tạo nên.

Thật tình cờ, mợ quay lại đúng lúc em ngủ dậy;;).

Haparis

Xe tăng
Cuối cùng noá đã vìa :x. Chị giao nhà cho em trông đấy, chị mệt ồi, các cụ xếp hàng đợi em cả dãy kia kìa, liệu mà tiếp đón nhá ;;)
Vâng ạ, chị yên tâm nghỉ ngơi. Nhà để e trông, c đã vất vả mấy ngày qua roài..^^..

Trạng thái
Thớt đang đóng